Masikini Nape! CCM hawamwitaji tena Igunga


maulaga

maulaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
472
Likes
3
Points
0
maulaga

maulaga

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
472 3 0
sasa what does that reflect of his party??? kama Nape ni national leader, na wepesi ule??

If i was Nape I would quit politics and do something else
Ingependeza kama ungeiweka hivi "If i were Nape i would quit politics and do something else"
 
Konya

Konya

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
920
Likes
11
Points
35
Konya

Konya

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2011
920 11 35
Nafikiri ni wakati mzuri sana kwa ccm ku2mia fursa hii kuwatangazia wana igunga na watz kwa ujumla,ule mpango wao wa kujivua gamba,coz nahc km huo mpango umefikia tamati,so mr nauye go on bro..
 
Sigma

Sigma

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
5,017
Likes
19
Points
135
Sigma

Sigma

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2011
5,017 19 135
“Nape kwa nini umekwenda Igunga?”

“Umekatazwa na Kamati Kuu usiende Igunga, sasa mbona umekwenda?” ,
“Nani amekutuma? Nani amekuruhusu?
Kijana, tafadhali usituharibie uchaguzi,”
Mukama anaripotiwa kufoka.
Hapo ni kama mzazi anamkanya mwanae mtundu,
na mwishowe anakainua na mkono mmoja, mwingine umeshika bakora.....kichapo....
 
lidoda

lidoda

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2008
Messages
643
Likes
366
Points
80
lidoda

lidoda

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2008
643 366 80
Oldonyo,

WAGANGA NJAA UNAWAJUA? MAANA HUMU NDANI KILA KITU NAPE ANAGANGA NJAA, KWA TAARIFA SINA NJAA KIASI HICHO, HATA NIKIKAA TU NIKAFANYA KAZI ZANGU MWENYEWE BADO NAWEZA ISHI TENA MAISHA MAZURI PENGINE KULIKO WENGI WANAONIKASHIFU HUMU NA KUDAI NAGANGA NJAA...... NIMEACHIWA URITHI NA MZEE NNAUYE SIO WA PESA BALI ELIMU TENA YAKUTOSHA TU.... SIASA KWANGU NAFANYA KAMA HOBI SI AJIRA HATA KIDOGO...

MAGWANDA WENGINE POLENI SANA SANA MAAANA HUMU MSIPOMTAJA NAPE WENGINE HAMLALI.... NIMEKWENDA IGUNGA TOFAUTI NA MLIVYOBWATA HUMU NAPE HAENDI IGUNGA....MKATUNGA STORI KAVAMIWA SIJUI NA BAUNSA SIJUI NA MAGWANDA, THUBUTU YAKE HAPA TUNGEKUWA TUKIZUNGUMZA MENGINE KABISA, KAMA ANGEPATIKANA HATA WA KUGUSHA KAMBA YA VIATU....

JUZI TU NILIKUWA IGUNGA, NA HIVI WIKI IJAYO NAKWENDA TENA IGUNGA....NAJUA KINACHOWAUMA NI KUINGIA KWANGU NA KUTOKA KWANGU BILA MAFISADI KUJUA, HILI NINAHAKIKA LINAWAPASUA KICHA SANA, NA BADO.... JAMBO ZURI NIMEFANIKIWA KUWANYIMA USINGIZI MAFISADI
Hapo ktk nyekundu , naona ni kama lugha ya Udaku. Sidhani mwana siasa anaweza kutumia maneno kama hayo ya mtaani
 
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
1,139
Likes
705
Points
280
Age
33
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
1,139 705 280
Oldonyo,

WAGANGA NJAA UNAWAJUA? MAANA HUMU NDANI KILA KITU NAPE ANAGANGA NJAA, KWA TAARIFA SINA NJAA KIASI HICHO, HATA NIKIKAA TU NIKAFANYA KAZI ZANGU MWENYEWE BADO NAWEZA ISHI TENA MAISHA MAZURI PENGINE KULIKO WENGI WANAONIKASHIFU HUMU NA KUDAI NAGANGA NJAA...... NIMEACHIWA URITHI NA MZEE NNAUYE SIO WA PESA BALI ELIMU TENA YAKUTOSHA TU.... SIASA KWANGU NAFANYA KAMA HOBI SI AJIRA HATA KIDOGO...

MAGWANDA WENGINE POLENI SANA SANA MAAANA HUMU MSIPOMTAJA NAPE WENGINE HAMLALI.... NIMEKWENDA IGUNGA TOFAUTI NA MLIVYOBWATA HUMU NAPE HAENDI IGUNGA....MKATUNGA STORI KAVAMIWA SIJUI NA BAUNSA SIJUI NA MAGWANDA, THUBUTU YAKE HAPA TUNGEKUWA TUKIZUNGUMZA MENGINE KABISA, KAMA ANGEPATIKANA HATA WA KUGUSHA KAMBA YA VIATU....

JUZI TU NILIKUWA IGUNGA, NA HIVI WIKI IJAYO NAKWENDA TENA IGUNGA....NAJUA KINACHOWAUMA NI KUINGIA KWANGU NA KUTOKA KWANGU BILA MAFISADI KUJUA, HILI NINAHAKIKA LINAWAPASUA KICHA SANA, NA BADO.... JAMBO ZURI NIMEFANIKIWA KUWANYIMA USINGIZI MAFISADI
Hapo Kwenye RED, Nape unampiga kijembe Bosi wako Fisadi Kikwete kwani hata yeye ni Fisadi kwa hiyo unasema utaingia Igunga bila ya yeye kujua? Hivi Bosi wako ana wivu gani na wewe mpaka unasema utaingia Igunga bila ya yeye kujua? au unampiga Kijembe Lowassa, Rostam, Mukama na Chenge? Nape kuwa muangalifu wasije wakakuvua hilo Gamba lako unalojidai.
 
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
3,577
Likes
14
Points
135
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
3,577 14 135
kazi kweli kweli ccm jamani uongozi umewashinda mtaua mwaka huu
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,897
Likes
7,472
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,897 7,472 280
Oldonyo,

WAGANGA NJAA UNAWAJUA? MAANA HUMU NDANI KILA KITU NAPE ANAGANGA NJAA, KWA TAARIFA SINA NJAA KIASI HICHO, HATA NIKIKAA TU NIKAFANYA KAZI ZANGU MWENYEWE BADO NAWEZA ISHI TENA MAISHA MAZURI PENGINE KULIKO WENGI WANAONIKASHIFU HUMU NA KUDAI NAGANGA NJAA...... NIMEACHIWA URITHI NA MZEE NNAUYE SIO WA PESA BALI ELIMU TENA YAKUTOSHA TU.... SIASA KWANGU NAFANYA KAMA HOBI SI AJIRA HATA KIDOGO...

MAGWANDA WENGINE POLENI SANA SANA MAAANA HUMU MSIPOMTAJA NAPE WENGINE HAMLALI.... NIMEKWENDA IGUNGA TOFAUTI NA MLIVYOBWATA HUMU NAPE HAENDI IGUNGA....MKATUNGA STORI KAVAMIWA SIJUI NA BAUNSA SIJUI NA MAGWANDA, THUBUTU YAKE HAPA TUNGEKUWA TUKIZUNGUMZA MENGINE KABISA, KAMA ANGEPATIKANA HATA WA KUGUSHA KAMBA YA VIATU....

JUZI TU NILIKUWA IGUNGA, NA HIVI WIKI IJAYO NAKWENDA TENA IGUNGA....NAJUA KINACHOWAUMA NI KUINGIA KWANGU NA KUTOKA KWANGU BILA MAFISADI KUJUA, HILI NINAHAKIKA LINAWAPASUA KICHA SANA, NA BADO.... JAMBO ZURI NIMEFANIKIWA KUWANYIMA USINGIZI MAFISADI
There's a story about hicho kwenye nyekundu hapo juu......

Kuna wengine tunakuona you are genuine gem to re-impart credibility into your party. Wengine ndio sisi unaojaribu kutujibu hapo juu.

Embu bwana mdogo tuondoe shaka siye tunaokutizama kwa mtizamo chanya kidogo...waweza kutupa ukweli juu ya "your paternally true biological origin"
 
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
2,572
Likes
2
Points
0
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
2,572 2 0
wewe ni mnafiki angalia kwenye red, kama hufaanyii siasa kwa njaa kwanini unakubali kudhalilishwa? elimu ipi iyo ya kutosha wakati kwenye hoja unatunga mipasho badala ya kujibu hoja?? mafisadi wapi unaowanyima usingizi? ina maana na wewe hao mafisadi wakikutafuta unadhani utachukua hata lisaa limoja kweli? haya tuambie ungemfanya nini kama mtu angekushika kamba za viatu? wewe ni nani hasa mpaka ujisikie kiasi hicho? wacha kushikwa kamba ya viatu Bush tuu alipigwa na kiatu wewe eti mtu angeshika kamba yangekuwa mengine? wacha kiburi dogo hujafikia starndard iyo, haya na hiyo elimu yako ya kutosha ndio ipi iyo? maana sisi tunajua wenye elimu ya kutosha huwa hawabwabwaji wala kuwa na tenzi za taarabu kama wewe, juzi ukatamba eti zitto haendi igunga anakuogopa haya leo yuko wapi? akuogopee nini wewe haswa? mimi unanipa kichechefu sana dogo bora hata ukaage kimya tuu

Oldonyo,

WAGANGA NJAA UNAWAJUA? MAANA HUMU NDANI KILA KITU NAPE ANAGANGA NJAA, KWA TAARIFA SINA NJAA KIASI HICHO, HATA NIKIKAA TU NIKAFANYA KAZI ZANGU MWENYEWE BADO NAWEZA ISHI TENA MAISHA MAZURI PENGINE KULIKO WENGI WANAONIKASHIFU HUMU NA KUDAI NAGANGA NJAA...... NIMEACHIWA URITHI NA MZEE NNAUYE SIO WA PESA BALI ELIMU TENA YAKUTOSHA TU.... SIASA KWANGU NAFANYA KAMA HOBI SI AJIRA HATA KIDOGO...

MAGWANDA WENGINE POLENI SANA SANA MAAANA HUMU MSIPOMTAJA NAPE WENGINE HAMLALI.... NIMEKWENDA IGUNGA TOFAUTI NA MLIVYOBWATA HUMU NAPE HAENDI IGUNGA....MKATUNGA STORI KAVAMIWA SIJUI NA BAUNSA SIJUI NA MAGWANDA, THUBUTU YAKE HAPA TUNGEKUWA TUKIZUNGUMZA MENGINE KABISA, KAMA ANGEPATIKANA HATA WA KUGUSHA KAMBA YA VIATU....

JUZI TU NILIKUWA IGUNGA, NA HIVI WIKI IJAYO NAKWENDA TENA IGUNGA....NAJUA KINACHOWAUMA NI KUINGIA KWANGU NA KUTOKA KWANGU BILA MAFISADI KUJUA, HILI NINAHAKIKA LINAWAPASUA KICHA SANA, NA BADO.... JAMBO ZURI NIMEFANIKIWA KUWANYIMA USINGIZI MAFISADI
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
Haha NAPE anafanya siasa za kuwatambia na wana JF...
nimeshangaa alivyosema kwamba aliingia na kutoka Igunga bila mafisadi kujua (sijamuelewa hapa nimebaki na!!!!!!)

sasa what does that reflect of his party??? kama Nape ni national leader, na wepesi ule??

If i was Nape I would quit politics and do something else
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
There's a story about hicho kwenye nyekundu hapo juu......

Kuna wengine tunakuona you are genuine gem to re-impart credibility into your party. Wengine ndio sisi unaojaribu kutujibu hapo juu.

Embu bwana mdogo tuondoe shaka siye tunaokutizama kwa mtizamo chanya kidogo...waweza kutupa ukweli juu ya "your paternally true biological origin"

hapo nilipo Bold, kuna siku nilishawahi kusema kwamba NAPE kwa Mzee Marehemu Moses Nnauye ni sawa na Lil Wayne na Baby ( Wanamuziki wa USA)
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
Msameheni kijana amesikia na ninaamini kama kuna mtu alimshauri aikubali hiyo political post kwa sasa atakuwa anafikiria upya.
 
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
1,139
Likes
705
Points
280
Age
33
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
1,139 705 280
sasa what does that reflect of his party??? kama Nape ni national leader, na wepesi ule??

If i was Nape I would quit politics and do something else
MTM usifikirie kila mtu anaujanja wa kutafuta maisha kama wewe, Wengine hawana kwa mfano kama Nape. Nape bila ya CCM hawezi kuishi, anaganga Njaa tupale Lumumba. Nape lazima atumikie Mafisadi ili Maisha yamuendee vizuri. Elimu anayojisifia nayo imemsaidia nini zaidi ya kuramba Viatu vya Mafisadi ili siku zipite. Mbona hiyo Elimu yake haija msaidia kupata Kazi? Nape bila ya CCM hawezi kuishi kama anabisha afuate ushauri wa MTM kama hajakufa njaa
 
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
262
Likes
1
Points
0
Age
34
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
262 1 0
Nape ni kijana shupavu sana na CCM ni chama kubwa. Najua mafisadi wanapumulia mashine sasa kwasababu they must go. Kuhusu Rostam kwenda Igunga ni kihelehele chake tu na wala hakuna aliyemwita huko ni namna yake ya kujipendekeza kwa CCM ili asishitakiwe kwa uhujumu uchumi wake kwa Taifa letu. Yeye alisema kuwa CCM ina siasa uchwara sasa amesahau nini tena huko? AAche unafiki.
unknown.gif
Junior Member
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png



Join Date : 18th September 2011
Posts : 3
Rep Power : 0
 
mwana wa mtu

mwana wa mtu

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
220
Likes
0
Points
33
mwana wa mtu

mwana wa mtu

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
220 0 33
Napita tu...lakini kama ndio wewe Nape Nnauye unayetoa majibu mepesi hivi, nahofu kuamini kama kweli hiyo 'elimu uliyonayo' imekusaidia.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Ingependeza kama ungeiweka hivi "If i were Nape i would quit politics and do something else"
Thanks for your inputs

if i were nape i would quit politics and do something else
 
President Elect

President Elect

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
690
Likes
6
Points
35
President Elect

President Elect

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
690 6 35
........ JAMBO ZURI NIMEFANIKIWA KUWANYIMA USINGIZI MAFISADI
Nimefurahi Nape jinsi unavyowanyima usingizi mafisadi. Tatizo dogo tu naomba tafadhali nifafanulie, miongoni mwa hao mafisadi, je Rostam Aziz naye yumo au kwa sasa ni mtu safi kabisa!
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,996
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,996 475 180
quote_icon.png
By Nnauye Jr
viewpost-right.png

Oldonyo,

WAGANGA NJAA UNAWAJUA? MAANA HUMU NDANI KILA KITU NAPE ANAGANGA NJAA, KWA TAARIFA SINA NJAA KIASI HICHO, HATA NIKIKAA TU NIKAFANYA KAZI ZANGU MWENYEWE BADO NAWEZA ISHI TENA MAISHA MAZURI PENGINE KULIKO WENGI WANAONIKASHIFU HUMU NA KUDAI NAGANGA NJAA...... NIMEACHIWA URITHI NA MZEE NNAUYE SIO WA PESA BALI ELIMU TENA YAKUTOSHA TU.... SIASA KWANGU NAFANYA KAMA HOBI SI AJIRA HATA KIDOGO...

MAGWANDA WENGINE POLENI SANA SANA MAAANA HUMU MSIPOMTAJA NAPE WENGINE HAMLALI.... NIMEKWENDA IGUNGA TOFAUTI NA MLIVYOBWATA HUMU NAPE HAENDI IGUNGA....MKATUNGA STORI KAVAMIWA SIJUI NA BAUNSA SIJUI NA MAGWANDA, THUBUTU YAKE HAPA TUNGEKUWA TUKIZUNGUMZA MENGINE KABISA, KAMA ANGEPATIKANA HATA WA KUGUSHA KAMBA YA VIATU....

JUZI TU NILIKUWA IGUNGA, NA HIVI WIKI IJAYO NAKWENDA TENA IGUNGA....NAJUA KINACHOWAUMA NI KUINGIA KWANGU NA KUTOKA KWANGU BILA MAFISADI KUJUA, HILI NINAHAKIKA LINAWAPASUA KICHA SANA, NA BADO.... JAMBO ZURI NIMEFANIKIWA KUWANYIMA USINGIZI MAFISADI
Kwenye red you have gone too far jaribu kujirudi usijikweze kiasi hicho wewe bado kijana una safari ndefu elewa mambo huwa yanabadilika ghafula hasa kwenye masuala ya siasa..
 
melxkb

melxkb

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
206
Likes
0
Points
0
melxkb

melxkb

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2010
206 0 0
oldonyo,

waganga njaa unawajua? Maana humu ndani kila kitu nape anaganga njaa, kwa taarifa sina njaa kiasi hicho, hata nikikaa tu nikafanya kazi zangu mwenyewe bado naweza ishi tena maisha mazuri pengine kuliko wengi wanaonikashifu humu na kudai naganga njaa...... Nimeachiwa urithi na mzee nnauye sio wa pesa bali elimu tena yakutosha tu.... Siasa kwangu nafanya kama hobi si ajira hata kidogo...

Magwanda wengine poleni sana sana maaana humu msipomtaja nape wengine hamlali.... Nimekwenda igunga tofauti na mlivyobwata humu nape haendi igunga....mkatunga stori kavamiwa sijui na baunsa sijui na magwanda, thubutu yake hapa tungekuwa tukizungumza mengine kabisa, kama angepatikana hata wa kugusha kamba ya viatu....

Juzi tu nilikuwa igunga, na hivi wiki ijayo nakwenda tena igunga....najua kinachowauma ni kuingia kwangu na kutoka kwangu bila mafisadi kujua, hili ninahakika linawapasua kicha sana, na bado.... Jambo zuri nimefanikiwa kuwanyima usingizi mafisadi

mbona urithi wa baba yako "elimu" unaonekana kupwaya!!

Ni fisadi yupi wewe nape umemnyima usingizi, ni fisadi yupi nape anatishwa na wewe.

Nikukumbushe kidogo, juzi tu amesimama e. Lowassa tena hadharani bungeni akaikebei serikali na ulegevu wake wa kushindwa kufanya maamuzi kazi ni kupiga kelele za maneno matupu.

Chenge alisemaje bungeni? Hiyo sikwambii tumia na wewe urithi wa baba yako ung'amue hilo.

Hawa wote hawajawahi kujibizana na kelele zako za mitahani wao wameongelea kwenye platform za serikali tena wakiwa bungeni mbele ya serikali ya chama chako. Leo unasema eti umewatisha.

Tangu el amempiga jk biti kuhusu kuzunguka kwako na kashifa za uchwara mbona haujaonekana tena ukipiga kelele mitaani.

Hauoni hata aibu mtu mzima tena msomi, katibu mweneza sera wa chama hauwezi kusimama jukwaani hadharni kukipigia chama chako kampeni kiasi cha kufikia hatua ya mawaziri kuacha kufanya kazi za kiserikali na wananchi eti wanaenda kwenye kampeini, katibu mwenezi yuko dar. Hivi una kazi gani saa hivi uko dar, inaonekana hata jukumu lako kuu katika chama chako cha magamba haujui

eti ungeguswa, wewe mtu mdogo tena unacharangwa makofi na unanyamaza kimya unabaki kulalamika na kulia tu.

Shame on you!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,594
Members 474,671
Posts 29,228,068