Mashoga wanaojiuza kwenye mtandao sasa basi

Mashoga wanaojiuza kwenye mtandao sasa basi

Hali sasa imebadilika .. mh kigwangala amehaidi pindi afikapo dar.. atakamata mshogo wote wanaojiuza kwenye mitandao ..
Hapo ndipo serikal inapo nishangaza badala ya kufuagilia vitu vya maana kwa ajili ya maendeleo yetu.. wanafuatilia mashoga.. mashoga wenyewe maskin hawana ela vimechoka mpka unavionea huruma.
Na je kama wakiwakamata watawaweka kwny mahabusu ipii..???
b499647dbe66a5ddb352e8ff0427d7dc.jpg

Tatizo wanakurupuka na kudhani wananchi hawaoni kinachoendelea, vipi wa mashineni tangazo lake haliwahusu na je wananchi wanayolist kivuli akitajiwa anaouwezo wa kuwakamata? manake serikali hii tatizo double standard manake kwa kasi ya hawa jamaa wanaweza fanya uchaguzi kabla ya 2020.
hii muisome between lines manake Siro ndio wanamwachia jumba bovu mpaka mzee wa watu amekuwa kama msemaji wa Simba siku hizi sio kamanda tena.
 
Hebu mwana jf soma hii.Hii dunia unaweza kushangaa mpaka taya likakwamia hukohuko chini;Eunuchs -- India's Third Gender | ThingsAsian


Dunia ina mambo hii si mchezo. Lakini hawa wa asia wana matatizo si kidogo. Kuna documentary niliona bbc ya "dancing boys of Afghanistan" ni ushetani mtupu. Ndio kama ngoma inaitwa kigodoro watu humu mjini wanaimport ngoma za vigodoro tokea Mombasa Kenya. Madawa ya kulevya na ushoga ni chanda na pete.

Na washawasha!
 
dah!! mimi sijajua kama najulikana. Wewe ulijuaje? akili zako ni za kishoga kama waziri wako huyo. Kuna mambo ya msingi zaidi katika nchi hii. Eti vita na ushoga,nakubaliana na maadili but sio kutafuta kick za kishoga kama hizo.

Muogope Mungu mkuu,
 
Hali sasa imebadilika .. mh kigwangala amehaidi pindi afikapo dar.. atakamata mshogo wote wanaojiuza kwenye mitandao ..
Hapo ndipo serikal inapo nishangaza badala ya kufuagilia vitu vya maana kwa ajili ya maendeleo yetu.. wanafuatilia mashoga.. mashoga wenyewe maskin hawana ela vimechoka mpka unavionea huruma.
Na je kama wakiwakamata watawaweka kwny mahabusu ipii..???
b499647dbe66a5ddb352e8ff0427d7dc.jpg

Kigwa aache sanaa, asimamie mammbo ya msingi kama kuhakikisha hospital zina wataalam na technologia ya kisasa. Mambo ya mashoga awaachie police.
 
na wanaowatumia pia wakamatwe....!!..maana hawa ndio wanasababisha uwepo wa mashoga ushamili...!!..
 
Hili nalo ni tatizo kubwa katika jamii yetu kwa sasa. Juzi kuna jamaa yangu na mke wake wamegundua kijana wao wa kiume mwenye miaka 10 anajihusisha na mapenzi ya jinsia moja. Jamaa amechanganyikiwa mpaka sasa. Haya mambo ya "sleep overs" ni hatari sana. Sijui wazazi tunakosea wapi zama hizi!!
biashara ya kuwapeleka bording watoto kuanzia nursary...ndio mitabia ya ajabu inapowakuta huko...
 
Hali inatisha mkuu. Nafikiri huko magerezani hali ndio inatisha zaidi.
Acha waangamie ili wengine wapone...watu wengi huzaliwa hivyo tangu enzi za mababu zetu lakini walijisitiri kwa heshima ya Mwenye Enzi Mungu aliyowaumba. Majanga yaliongezeka baada ya marekani kuruhusu laana hii, maana sasa hata vijana wetu wazima wanatamani kuwa mashoga. Hamna namna wauwawe tu ili wengine wapone. Mola ajidhihirishe kwenye jambo hili!
 
Basi napo hapa ndugu zangu wa upinzani sijui watapinga? manake moja ya wa fadhili wao wakubwa wa kampeni zao ni vyama kutoka ulaya vinavyosapoti ushoga. Ila hii vita kila mtu anatakiwa apambambane kuanzia familia, mtaani, wilaya, mkoa hali mbaya, mimi mtaani hapa nilikuwa namjua mmoja, lkn baada ya kwenda kusoma nimerudi wameongezeka mashoga zaidi ya sita, tena mmoja tulikuwa tunaangalia nae mpira ktk vibanda umiza. Hilo angalizo kwa wazazi waache ubize usio na maana wa kutoka nyumbani saa 11 kurudi saa 5 waache kisa kazi nyingi, watenge mda wakuongea na watoto wao kila siku, piga nae stori za shule, mtaani na uwajue rafiki zake wote anaocheza nao, pamoja stori zake zitakuwa zimejaa ujinga na utoto mwingi lkn ndani yake unaweza ukagundua jambo la hatari linalomnyemelea mtoto na ukamwepusha nalo. Kwenye jamii yetu huku mitaani mabasha huwaga wanasifiwa sana mara utasikia mtaalam wa ndogo, shababy, kidume hivi tunakosea kama tunavyowasema na kuwabagua mashoga basi kwa mabasha napo tufanye hivyo hivyo na ktk hiyo list ya kigwangwala isiwe na mashoga tu mpaka mabasha wanao wagonga nao wawepo na ndugu zangu ME tuache kuwaingilia wasichana kinyume na maumbile kwani Kuna siku unaweza ukajikuta unazini na shoga, tuache umagharibi na vitendo vyao vya kifilauni, alafu mbona siku hizi wanawake kibao, wa kila aina alafu kutongoza easy tu unaweza usitumie hata shilinhi, sasa inakuwaje mpaka utembee na mwanaume mwenzio, sometimes kama umekosa dem bora upige nyeto lkn sio upuuzi huu wa kumgonga mwanaume mwenzako.
 
Kigwangalla rasmi ameamua kuwapa promo mashoga nawaona mende wako standby kusubiri kutajiwa mashimo yao mapya na page zao uko IG zinaneemeka kwa idadi ya followers.
Namkubusha tu HK hawa mashoga ni mashetaini ambayo yamekubali kua ni mashetani hayajawahi kuaogopa wala kua na aibu ivyo ajipange na wana support ya wajaa laana wenzao nje na ndani ya nchi wako tayari watunyime misaada ya ARV's ili tu mashetani wenzao wasibugudhiwe nakukumbusha kama ni vita ya kusaka umaarufu kama mwenzako Paulo achana nayo utajitia aibu maana wateja wao pia uko nao kwenye meza ya duara ambayo unakaa mara kwa mara.
 
Siyo kila wimbo lazima uimbe. Kuna nyimbo za kusikiliza hata kama kuna matatizo makubwa. Ushoga haukubaliki kwenye mila,desturi,jamii,serikali na hata kwa mola. Wangefanya nchi nzima maana wanajulikana sana tu
Hali sasa imebadilika .. mh kigwangala amehaidi pindi afikapo dar.. atakamata mshogo wote wanaojiuza kwenye mitandao ..
Hapo ndipo serikal inapo nishangaza badala ya kufuagilia vitu vya maana kwa ajili ya maendeleo yetu.. wanafuatilia mashoga.. mashoga wenyewe maskin hawana ela vimechoka mpka unavionea huruma.
Na je kama wakiwakamata watawaweka kwny mahabusu ipii..???
b499647dbe66a5ddb352e8ff0427d7dc.jpg
 
dah!! mimi sijajua kama najulikana. Wewe ulijuaje? akili zako ni za kishoga kama waziri wako huyo. Kuna mambo ya msingi zaidi katika nchi hii. Eti vita na ushoga,nakubaliana na maadili but sio kutafuta kick za kishoga kama hizo.
Na hilo ni tatizo kubwa kwa sasa, na wizara yake ndo inajukumu la kuhakikisha linatoweka kwenye jamii, au unataka mpaka jamii yote iharibike ndo mje mlaumu? Vinginevo utakua una maslahi na ushoga
 
Kigwa aache sanaa, asimamie mammbo ya msingi kama kuhakikisha hospital zina wataalam na technologia ya kisasa. Mambo ya mashoga awaachie police.
Naibu waziri wa afya na ustawi wa jamii, unasemaje ustawi wa jamii halimuhusu?
 
Hali sasa imebadilika .. mh kigwangala amehaidi pindi afikapo dar.. atakamata mshogo wote wanaojiuza kwenye mitandao ..
Hapo ndipo serikal inapo nishangaza badala ya kufuagilia vitu vya maana kwa ajili ya maendeleo yetu.. wanafuatilia mashoga.. mashoga wenyewe maskin hawana ela vimechoka mpka unavionea huruma.
Na je kama wakiwakamata watawaweka kwny mahabusu ipii..???
b499647dbe66a5ddb352e8ff0427d7dc.jpg
dah, hapa mpiga debe atakosekana kweli? na zile tuhuma za sugu kuwa akapimwe si itakuwa balaa? manake siku hizi ukituhumiwa tu bila hata uhakika unaambiwa ukaripoti, ukisharipoti unaenda kupimwa kama kweli au la, sasa nafikiri waanzie hapohapo dsm kuna watu wanatuhuma kuwa ni mapunga; akamatwe akapimwe tu, si alituhumiwa na Mange?
 
ni dunia ya ajabu kwamba mwanaume anaweza kujitangaza kuhitaji kuingiliwa kwenye tupu yake ya ma.vi na wanaume wakavutiwa naye na kwenda kumtongoza na kulala naye! hii ni dunia ya sodoma na gomorah, ni siku za mwisho kabisa. kigwangara, usikurupuke, wewe fanya kimyakimya ukiweka wapelelezi na washitukizi wa fumanizi ili ukamate sio mashoga tu bali wale wanaowalala pia wakamatwe na wawekwe hadharani. tengenezeni mafumanizi ya kueleweka ili waaibishwe kabisa.
 
Back
Top Bottom