Mashoga wanaojiuza kwenye mtandao sasa basi

Mashoga wanaojiuza kwenye mtandao sasa basi

Sijui na wao watapelekwa kwa Mkemia Mkuu wa Serikali na yeye afumue rinda ili kuhakikisha beyond reasonable doubts kwamba watuhumiwa ni certified shogas?
 
Naibu waziri wa afya na ustawi wa jamii, unasemaje ustawi wa jamii halimuhusu?
kuna mambo ya msingi zaidi ya hilo la mashoga , la mashoga ni swala mtambuka na linaweza fanywa na taasisi zingine. Ila hospitali zetu hazina technologia na waziri yuko bize kushugulikia mashoga!
 
dah!! mimi sijajua kama najulikana. Wewe ulijuaje? akili zako ni za kishoga kama waziri wako huyo. Kuna mambo ya msingi zaidi katika nchi hii. Eti vita na ushoga,nakubaliana na maadili but sio kutafuta kick za kishoga kama hizo.
Waambie hao
 
Basi wakati mnawataja hao "chei chei" basi msisahauu kuwauliza hua wanafanywa na akina nani wale wazee wa [emoji108][emoji108]wale wanaotembea na vilainishi ..
Mana kuna wafanyaji na wafwanywaji ..kwaio mbalance stori..mkiwashika kuwahoji wawatajie na wanaowafanya.
 
lakini si ni makosa? nani akemee? asiwepo yoyote katika jamii yetu wa kukataza hili swala? asipokataza leo akataze lini?

kuna vitu huwezi kuvitetea kirahisi rahisi
Hiki ni kizazi cha Nyoka!!! Watu wanatetea mambo haya ya kishetani, wakidai ni haki za binadamu... I really support Dr. Kigwangalla
 
Kuongezeka vitendo vya ushoga, ubakaji, ukahaba na maovu ya aina hiyo, katika jamii, ni matokeo ya matumizi ya madawa ya kulevya.

Hata matokeo mabaya shuleni yana uhusuano wa moja kwa moja na matumizi ya unga.

Nguvu zaidi za vita dhidi ya biashara ya madawa ya kulevya ziongezwe, ikiwa ni pamoja na kuwataja hadharani wahusika.

RC Makonda amemtoa nyoka pangoni, jamii tuungane kumtokomeza. Waliobaki huko pangoni watolewe pia.
How mkuu!!
 
Braza usiwe kama mburula toa maoni yako .. usikarie kubuni kitu.. kaa na wanao waelimishe kuhusu maswala ya ushoga.. sasa ww unatakje kama tukiwapeleka gerezan .. ushoga utaamia huko.. kama tukiwaua sheria ya nchi haisemi hvyo... usikalie ujinga jenga kizazi chako na toa elimu kuhusu madhara ya ushoga

Hao ambao wameshakiwa mashoga utawafanyaje? Usiandikie looong paragraphs yenye ujinga mwingi
 
Hao ambao wameshakiwa mashoga utawafanyaje? Usiandikie looong paragraphs yenye ujinga mwingi
Ndio utuambie wewe.. kwa maana huwezi kuwauwa na hata ukiwaweka jela.. utakuwa uja solve solution badala yke utakuwa umehamisha ushoga tu.... elimisha wanao wasije kuingia kwny hiko kizaz cha mashoga...
 
Hali sasa imebadilika .. mh kigwangala amehaidi pindi afikapo dar.. atakamata mshogo wote wanaojiuza kwenye mitandao ..
Hapo ndipo serikal inapo nishangaza badala ya kufuagilia vitu vya maana kwa ajili ya maendeleo yetu.. wanafuatilia mashoga.. mashoga wenyewe maskin hawana ela vimechoka mpka unavionea huruma.
Na je kama wakiwakamata watawaweka kwny mahabusu ipii..???
b499647dbe66a5ddb352e8ff0427d7dc.jpg
Nashindwa kukuelewa upo kama unatetea, yeye kama kiongozi ulitaka akae2 kimya? Utaki hata kuona serikali inafanya juhudi juu yahili, au hadi uje uone mtoto wako nae ni nyama ndo utaona jambo hili lilivo haya?
Sio kilak2 chakutetea otherwise unatushawishi kwamba unahisa zako kadhaa.
 
hivi mtu anayetetea ushoga tumweleweje?jiangalieni aisee..mnapinga kila kitu mwishowe mtapinga hadi jinsia zenu.
agapito hivi hujawajua member wa JF / TUMEVAMIWA
kuna kundi humu ni KUPINGAAAA TU hata choo hawaendi na wakisikia ni wazo la fulani wao ni kupinga tu
 
Katika hali ya kawaida, huwezi hata kutoa neno moja linaloonesha kusapoti ushoga , wewe unaempinga anaekomesha ushoga badala ya kumuunga mkono unashangaza sana, kiukweli huu si utamaduni wa Mwafrika
 
Hivi shoga akikamatwa atawekwa jela ya wanaume au wanawake?
 
Katika hali ya kawaida, huwezi hata kutoa neno moja linaloonesha kusapoti ushoga , wewe unaempinga anaekomesha ushoga badala ya kumuunga mkono unashangaza sana, kiukweli huu si utamaduni wa Mwafrika
Na yeye labda ni shoga maaana watu wengine skuhz hata hawaeleweki kila kitu kazi yao ni kupinga tu
 
Back
Top Bottom