Mashoga wanaojiuza kwenye mtandao sasa basi

Mashoga wanaojiuza kwenye mtandao sasa basi

Hawa watu wanahitaji Huruma zaidi kuliko fedhea, maana maisha yao tu ni fedhea tupu, Embu fikiria mwanaume mzima anajifanya/anafanywa mwanamke kwa mwanaume mwenzie!! Very sad!!, Kama Mzazi au wazazi mnapokuwa na mtoto wa aina hii maisha yenu yanaingia dosari kubwa sana, Wengine humu wanahukumu kabla ya kujua kama watoto walio nao wako salama au la! Jambo hili linahitaji sana ushirikiano kati ya Jamii, Serikali kama serikali lazima ikomeshe tabia ya wanaume kujiuza, mitandao yote ya mashoga ipigwe marafiki, lakini wale mashoga wanaofahamika wapewe ushauri nasaha.
 
Hili nalo ni tatizo kubwa katika jamii yetu kwa sasa. Juzi kuna jamaa yangu na mke wake wamegundua kijana wao wa kiume mwenye miaka 10 anajihusisha na mapenzi ya jinsia moja. Jamaa amechanganyikiwa mpaka sasa. Haya mambo ya "sleep overs" ni hatari sana. Sijui wazazi tunakosea wapi zama hizi!!
Jamaa atakuwa anajifariji mtt wake ndo mfanyaji sio mfanywaji... Teh teh teh
 
Mkuu ngoja siku likutokee kwenye kizazi chako ndo utajua jambo hili ni baya na hayo mambo unayoyaona yamsingi kwa sasa kulikoni hili ,ndo utayaona hayana maana kabisa
 
Mtoa mada unatakiwa kujua kwamba katika kutafuta hayo maendeleo unayosema serikali ingefuatilia hayo kuliko kufatilia suala la mashoga,kumbuka kabisa maadili yetu ni muhim sana katika kufikia hyo.unadhan nan anatakiwa ku deal na hii kitu?au unafurah kuona vitu kama hvyo?napata wasiwasi na wewe.usiombe itokee katika kizazi chako mkuu.lets all support mr kigwangala.
 
Hili nalo ni tatizo kubwa katika jamii yetu kwa sasa. Juzi kuna jamaa yangu na mke wake wamegundua kijana wao wa kiume mwenye miaka 10 anajihusisha na mapenzi ya jinsia moja. Jamaa amechanganyikiwa mpaka sasa. Haya mambo ya "sleep overs" ni hatari sana. Sijui wazazi tunakosea wapi zama hizi!!
Sijui tufanyeje!
 
Yaani unataka kuniambia kwa kuwa tuna matatizo ya maendeleo basi mambo mengine yasubiri mpaka tupate hayo maendeleo halafu ndio turudi kushughulikia matatizo ya kijamii?
Basi tufute wizara zote zinazohusika na maendeleo ya jamii na huduma zibaki zile za maendeleo ya kiuchumi.
Kuna faida gani ya kuwa na maendeleo wakati jamii yote in wahanga wa ukimwi, madawa ya kulevya n.k.
Tangaza Maslahi basi kama wewe ni muathirika wa Operation ya mweshimiwa.....
Shame on you.
Mm sio muathirika hata mm napinga sana maswaka hayo.. sasa ishu je tukiwakamata tunawaua au.. ?? Kwa maana ukiwaweka ndan hujaumaliza ushoga ila umeuwamisha ushoga kutoka uraian kuupeleka jela... na jela nyng michzo hio ndio kwa wingi.. sasa hapo umesolv tatzo au umecreate tatzo
 
Pasingekuwa na sheria elekezi,kigwangara angeanza kwa kupingwa mule mule bungeni.na kama ni utoaji elimu,sheria zimekataza,vitabu na viongozi wa dini zetu wanaimba kila siku,sasa sijui ni elimu gani zaidi inanahitajika!
Braza bas taja hukumu yke.. na unazan sheria ingekuwepo .. human right wangekuja juu kiasi hcho; kwa maana washapinga vikali swala hlo... xo take ur tme kutoa elimu kwa wanao na jamii yko kuhusu swala hlo.. kwa maana karbu nchi zote afrika wanapinga hlo swala.. lkn wanashindwa kuchukua hatua.. wanajifanya kama hili tatzo halipo nchin kwao
 
Yaani hata mi nasikitika sana kwanini wazazi tunateseka hivi. Yaani imefika mahali ukiwa nyumbani uanze kumchunguza mwanao au mjukuu kama ana vitabia hivi. Halafu unakuja jamii forum kupunguza stress unamkuta 'njoo kwetu' anataka sijui sheria
 
Kwa watoto wetu,Je umri gani ni sahihi kuanza kuwaelimisha kuhusu haya masuala na ngono kwa ujumla mkuu!? Maana Kama unakumbuka wengi wetu miaka ya nyuma wazazi wetu hawakuwahi kabisa kuongea na sisi kuhusu suala la ngono na ilikuwa mwiko katika jamii.
Kwa jinsi hiki kizazi kinavyoharibika,watoto ukiwaelimishi kwa njia ya urafiki huwa wanaelewa mimi nilianza kumuelimisha kijana wangu akiwa na miaka saba.
 
Mm sio muathirika hata mm napinga sana maswaka hayo.. sasa ishu je tukiwakamata tunawaua au.. ?? Kwa maana ukiwaweka ndan hujaumaliza ushoga ila umeuwamisha ushoga kutoka uraian kuupeleka jela... na jela nyng michzo hio ndio kwa wingi.. sasa hapo umesolv tatzo au umecreate tatzo
Mkuu mimi sijajua akili yako iko wapi unatetea au unapinga!! nini kifanyike,? kama ni elimu hata wewe unaweza kuieneza sehemu ulipo, unataka nani atoe elimu kama sio wewe, yaani mimi nikiona hata shoga anapita huwa naona aibu mwenyewe ujinga ujinga tu, mwanaume unaendaje kulala na mwanaume mwenzako !!!!!

Swala hapa bila kujali itikadi, dini, kabila,ukanda au ni serikali/chama gani kilichopo madalakani ni kukemea ushoga kwa nguvu zote.

Tena naomba mh, kigwangala aje na huku kahama nimuoneshe kuna kashoga huwa nakaona pale Club masai akatie ndani kwanza kapate akili vizuri.
 
Awakamate na wanaolala nao,mashoga wakamatwe na wataje bwana zao tuwajuee
 
Awakamate na wanaolala nao,mashoga wakamatwe na wataje bwana zao tuwajuee
Jamii inaweza kutikisika mkuu. Kuna documentary niliiona ilikuwa inahusu maambukizi ya ukimwi na "Men on the Down Low" ilinifungua macho na kunipa uelewa zaidi wa hili tatizo.
Kuna mashoga waliwaweka wazi kwa vithibitisho mabasha zao,cha kusikitisha wengi wao walikuwa ni waume za watu na wanaheshimika katika jamii. Hili tatizo ni kubwa sana zaidi tunavyofikiria.
 
Jamii inaweza kutikisika mkuu. Kuna documentary niliiona ilikuwa inahusu maambukizi ya ukimwi na "Men on the Down Low" ilinifungua macho na kunipa uelewa zaidi wa hili tatizo.
Kuna mashoga waliwaweka wazi kwa vithibitisho mabasha zao,cha kusikitisha wengi wao walikuwa ni waume za watu na wanaheshimika katika jamii. Hili tatizo ni kubwa sana zaidi tunavyofikiria.
Ndivyo tunavyotaka wadhalilishwe woteee,,ndio watujue wanafikiii maana viongozi wapo wanaokula mashoga watajwee
Kila mtu apate kiki anayostahiki
 
Hili nalo ni tatizo kubwa katika jamii yetu kwa sasa. Juzi kuna jamaa yangu na mke wake wamegundua kijana wao wa kiume mwenye miaka 10 anajihusisha na mapenzi ya jinsia moja. Jamaa amechanganyikiwa mpaka sasa. Haya mambo ya "sleep overs" ni hatari sana. Sijui wazazi tunakosea wapi zama hizi!!
Uzungu ndio unatuponza
 
Yani sio wa mtandaoni tu hadi wanaoenda kwenye kumbi za starehe wawakamate
 
Wanawasweka ndani wakati kuna wengi huo ushoga wamejifunzia huko huko gerezan kugeuzwa na wafungwa wenzao wanawapeleka kwa wateja wao.....dawa wakaombewe ao jela hakuwafai
 
kazi unayo!! wanajitangaza mkuu...... na wanajionyesha mitaani

kwani wewe umejulikanaje?

dah!! mimi sijajua kama najulikana. Wewe ulijuaje? akili zako ni za kishoga kama waziri wako huyo. Kuna mambo ya msingi zaidi katika nchi hii. Eti vita na ushoga,nakubaliana na maadili but sio kutafuta kick za kishoga kama hizo.
 
Hili nalo ni tatizo kubwa katika jamii yetu kwa sasa. Juzi kuna jamaa yangu na mke wake wamegundua kijana wao wa kiume mwenye miaka 10 anajihusisha na mapenzi ya jinsia moja. Jamaa amechanganyikiwa mpaka sasa. Haya mambo ya "sleep overs" ni hatari sana. Sijui wazazi tunakosea wapi zama hizi!!
Kuongezeka vitendo vya ushoga, ubakaji, ukahaba na maovu ya aina hiyo, katika jamii, ni matokeo ya matumizi ya madawa ya kulevya.

Hata matokeo mabaya shuleni yana uhusuano wa moja kwa moja na matumizi ya unga.

Nguvu zaidi za vita dhidi ya biashara ya madawa ya kulevya ziongezwe, ikiwa ni pamoja na kuwataja hadharani wahusika.

RC Makonda amemtoa nyoka pangoni, jamii tuungane kumtokomeza. Waliobaki huko pangoni watolewe pia.
 
Back
Top Bottom