Mashine za kutotolesha mayai (Incubators): Upatikanaji wake, aina zake, matumizi na ushauri


C

chikig

New Member
Joined
Jan 19, 2018
Messages
2
Points
20
C

chikig

New Member
Joined Jan 19, 2018
2 20
Habari zenu wanajamvini,

Mimi ni mfugaji mdogo wa kuku, sasa kidogo biashara yangu imepanuka, nahitaji mashine ndogo ya kutotoleshea vifaranga.

Naomba mnisaidie bei na mahali zinapopatikana, nitashukuru kwa msaada wenu.


--------------------
 
Talatala Farms

Talatala Farms

New Member
Joined
Mar 18, 2018
Messages
3
Points
20
Talatala Farms

Talatala Farms

New Member
Joined Mar 18, 2018
3 20
Mdau hizo made in tanzania zina guarantee ya mda gan? Mimi nahitaji za mayai 1000 na pia sehemu ambayo naweza kupata hayo mayai please jibu bajeti kuanzia 2m/
Habari, Naulizia incubators za solar naweza kupata wapi. Nipo Dodoma vijijini
 
INCUBATOR WORLD WIDE

INCUBATOR WORLD WIDE

Member
Joined
Mar 27, 2018
Messages
11
Points
45
INCUBATOR WORLD WIDE

INCUBATOR WORLD WIDE

Member
Joined Mar 27, 2018
11 45
USHAURI
Kweli kuna aina nyingi za incubator
Kama mtoa ushauri mmoja alivyo eleza hapo juu ametoa maelezo mazuri sana na kwa kina sana..
Matatizo kila kifaa kina matatizo hivyo nakushauri ukipata incubator hata zilizotengenezwa hapa nchini ni nzuri sana kwa maana zilizotengenezwa hapa mafundi wapo kama kuna matatizo wanaweza kukutatulia kwa haraka zaidi...
Hata mimi natengeneza incubator tena ni nzuri na imara sana
Kwa mawasiliano kama utapenda kuja kuziona na ushauri zaidi.
0713 852 296
0755 450 970
 
INCUBATOR WORLD WIDE

INCUBATOR WORLD WIDE

Member
Joined
Mar 27, 2018
Messages
11
Points
45
INCUBATOR WORLD WIDE

INCUBATOR WORLD WIDE

Member
Joined Mar 27, 2018
11 45
Habari, Naulizia incubators za solar naweza kupata wapi. Nipo Dodoma vijijini
Piga number hiyo
0713 852 296
0755 450 970
0787 309 396

Ni watengeneza wa incubator zinazotumia SOLAR NA GAS
Matumizi ya uendeshaji ni madogo sana kwa mwezi ni gharama 20,000/= tu
Ufanisi wake 98%
Warranty mwaka mmoja
Mafundi wapo hizo ni made in Tanzania
Tupo Dar es salaam
Ubungo Riverside
fb_img_1521811118194-jpg.728540

fb_img_1521811059862-jpg.728544

fb_img_1520918476655-jpg.728545

fb_img_1521811094062-jpg.728546

img-20180110-wa0009-jpg.728547
 
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2015
Messages
6,772
Points
2,000
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2015
6,772 2,000
Mkuu DHL ni very expensive ni around USD 200, mpaka Dar, so nakushauru usbiri kuna ambazo zinafanyiwa process ya kutumwa ambazo ni JN8-48 na mwezi ujao mwishoni zitakuwa zishafika Tanzania

So ukisema uagize kwa DHL mpaka uifikishe Bongo itakuwa imekutoka kilo Sita, hapo ni pamoja na ghalama za kutuma pesa, kusafirisha na bei yake make yenyewe ni around USD 120 plus DHL USD 199 na plus USD 29 za kutuma pesa hapo ni kwa Western Union ila kwa CRD ni zaidi ya hapo kwa mabenki mengine mimi sijui
so utaona inakuja kwenye 567,240/ na wale jamaa ukiagiza moja bei ni tofauti na ukioagiza 10 ila kwa Njia ya Meli ni very Cheap kwa sababu wanachaji kwa CBM
mkuu kitu ambacho sijaelewa hizi machine zinafanyeje kazi yani mfano kuku wa kienyeji akitaga tu naweza kuweka kwenye machine hiyo na kifaranga kikatoka au inakuwaje?
embu naomba nieleweshe kifaranga kinatokaje hapo au ni yai la aina gani linatoa kifaranga
 
Kajole

Kajole

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
1,559
Points
2,000
Kajole

Kajole

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
1,559 2,000
mkuu kitu ambacho sijaelewa hizi machine zinafanyeje kazi yani mfano kuku wa kienyeji akitaga tu naweza kuweka kwenye machine hiyo na kifaranga kikatoka au inakuwaje?
embu naomba nieleweshe kifaranga kinatokaje hapo au ni yai la aina gani linatoa kifaranga
Unakusanya mayai idadi ya uwezo wa mashine mfano kuna za mayai 42 mpaka 8000. Hivyo yakifika idadi ya uwezo wa mashine unayaweka kwenye mashine(fuatilia jinsi ya kuweka kweny kijitabu cha maelezo) then unaweka maji na kuunganisha kwenye umeme ili kupata joto na unyevunyevu.
Joto na unyevunyevu kwa kipimo stahiki nadhan unaregulate wewe then baada ya siku 21 unapata vifaranga vyako kulingana na mayai uliyoweka LAKIN VIGEZO NA MASHARTI KUZINGATIWA otherwise mayai yote yataharibika
 
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2015
Messages
6,772
Points
2,000
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2015
6,772 2,000
Unakusanya mayai idadi ya uwezo wa mashine mfano kuna za mayai 42 mpaka 8000. Hivyo yakifika idadi ya uwezo wa mashine unayaweka kwenye mashine(fuatilia jinsi ya kuweka kweny kijitabu cha maelezo) then unaweka maji na kuunganisha kwenye umeme ili kupata joto na unyevunyevu.
Joto na unyevunyevu kwa kipimo stahiki nadhan unaregulate wewe then baada ya siku 21 unapata vifaranga vyako kulingana na mayai uliyoweka LAKIN VIGEZO NA MASHARTI KUZINGATIWA otherwise mayai yote yataharibika
nashukuru sana mkuu nilikuwa sijui, asante,
na je mayai yakiwa chini ya hapo itakuwaje?
 
Kajole

Kajole

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
1,559
Points
2,000
Kajole

Kajole

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
1,559 2,000
nashukuru sana mkuu nilikuwa sijui, asante,
na je mayai yakiwa chini ya hapo itakuwaje?
Yasizid idadi husika lkn yakiwa chini sawa tu japo kibiashara ni hasara maana umeme ni uleule utakaotumika pia muda ni uleule wa siku 21
 
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2015
Messages
6,772
Points
2,000
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2015
6,772 2,000
asante mkuu
Yasizid idadi husika lkn yakiwa chini sawa tu japo kibiashara ni hasara maana umeme ni uleule utakaotumika pia muda ni uleule wa siku 21
nimekupata vizuri ubarikiwe sana
nimekupata u
 
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2015
Messages
6,772
Points
2,000
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2015
6,772 2,000
ni
Unakusanya mayai idadi ya uwezo wa mashine mfano kuna za mayai 42 mpaka 8000. Hivyo yakifika idadi ya uwezo wa mashine unayaweka kwenye mashine(fuatilia jinsi ya kuweka kweny kijitabu cha maelezo) then unaweka maji na kuunganisha kwenye umeme ili kupata joto na unyevunyevu.
Joto na unyevunyevu kwa kipimo stahiki nadhan unaregulate wewe then baada ya siku 21 unapata vifaranga vyako kulingana na mayai uliyoweka LAKIN VIGEZO NA MASHARTI KUZINGATIWA otherwise mayai yote yataharibika
faida gani naweza pata nikiwa na hizo mashine?
 
Kajole

Kajole

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
1,559
Points
2,000
Kajole

Kajole

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
1,559 2,000
ni

faida gani naweza pata nikiwa na hizo mashine?
Bushland faida zipo nying tu mfano ni kupata vifaranga wengi kwa wakati mmoja either uwauze au uwakuze na kuuza wakiwa wakubwa,pia unaweza fanya biashara ya kutotoleshea vifaranga vya wateja wako yaan wanaleta mayai na wewe unatotolesha kwa 500 kwa yai.
Mashine ya mayai 1000 mara 500 una 500000 kwa siku 21 tu za mayai kuanguliwa
 
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2015
Messages
6,772
Points
2,000
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2015
6,772 2,000
Bushland faida zipo nying tu mfano ni kupata vifaranga wengi kwa wakati mmoja either uwauze au uwakuze na kuuza wakiwa wakubwa,pia unaweza fanya biashara ya kutotoleshea vifaranga vya wateja wako yaan wanaleta mayai na wewe unatotolesha kwa 500 kwa yai.
Mashine ya mayai 1000 mara 500 una 500000 kwa siku 21 tu za mayai kuanguliwa
nashukuru sana nikiwa na shida nyingine ntakuja tena,
barikiwa
 
bakuza

bakuza

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
494
Points
195
bakuza

bakuza

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
494 195
Wakuu kama una mashine za kuangulia mayai unaweza pata kutoka kwangu.

1. Spare parts zote za incubators


2. Trays za kuwekea mayai kwenye mashine




3. Tray za kutotoleshea


4. Kufanya repair za mashine mbovu/iliyo haribika
Weka mawasiliano kwa ajiri ya kukutafuta kupata hizo spare parts mkuu.
 
Kajole

Kajole

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
1,559
Points
2,000
Kajole

Kajole

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
1,559 2,000
Habari?
Wanajamvi,nimenunua mashine ya kutotolesha vifaranga hivyo napata changamoto ya malighafi yaan MAYAI. Hivyo nanunua mayai YA KIENYEJI yawe yanatokana na kuku halisi wa KIENYEJI.
Mwenye nayo au anaemjua supplier yeyote anayeweza niuzia mayai 500 kila mwezi kwa miezi 4 tuwasiliane PM kwa makubaliano ya bei na mengineyo.
Mimi napatikana Mbeya na vizuri kama supplier atakuwa mbeya na maeneo ya jirani yaan sumbawanga,tunduma,songwe,mbalali,makambako,njombe,iringa,na morogoro
Asanteni!.
 
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2015
Messages
6,772
Points
2,000
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2015
6,772 2,000
Habari?
Wanajamvi,nimenunua mashine ya kutotolesha vifaranga hivyo napata changamoto ya malighafi yaan MAYAI. Hivyo nanunua mayai YA KIENYEJI yawe yanatokana na kuku halisi wa KIENYEJI.
Mwenye nayo au anaemjua supplier yeyote anayeweza niuzia mayai 500 kila mwezi kwa miezi 4 tuwasiliane PM kwa makubaliano ya bei na mengineyo.
Mimi napatikana Mbeya na vizuri kama supplier atakuwa mbeya na maeneo ya jirani yaan sumbawanga,tunduma,songwe,mbalali,makambako,njombe,iringa,na morogoro
Asanteni!.
mkuu nakuja pm mara moja
 

Forum statistics

Threads 1,293,770
Members 497,735
Posts 31,152,968
Top