Mashindano ya Qur-an ya Dunia Yafanyika Diamond Jubilee, Dar

Mashindano ya Qur-an ya Dunia Yafanyika Diamond Jubilee, Dar

Wakristo mna miungu mingapi?
6a782cd464d6f07022c7201a574a53e8.jpg

SOMA AYA YA 6.
JE YESU NI MUNGU?
 
Halafu lazima UJUE YESU NI MKUBWA KULIKO ALLAH(SHETAN)

allah alikuwa ni mungu wa wapagani ambae awali alikuwa na mabinti zake watatu au wakeze watatu ambao waliitwa al- lat (mungu jua),al-manat (mungu sayari venus au nyota) na al-uza (mwenye nguvu)Mkuu wao aliitwa Hubal ambae baadae alikuja kujulikana kama allah na ndiye aliyekuwa mungu wa mji wa makka (Surat an najim-nyota 53;19-20)Mungu huyu ndiye anayeabudiwa na waislamu leo na jitu lililomtokea Muhamad lilimuamuru kumuabudu mola huyu wa nji wa makka soma(surat Naml-sisimizi 27;91) miungu hii ilikuwa maarufu pale makka wakati Muhamad anazaliwa (Najm 53;21-23)na huyu allah alikuwa mungu mwezi,inaaminika na baadhi ya wasomi kuwa jina allah au al-llah linatokana na jina Ilah ambae alikuwa mungu mwezi wa Arabia ya kusini ambao waliamini mungu mmoja bila kudharau mingine hivyo kwa asili waislamu wanaabudu mwezi na nyota hata Muhamad mwenyewe alipotaka kuapa aliapa kwa Nyota soma (Najm 53;1) miungu mingine iliyokuwepo ni pamoja na wadd (pia mungu mwezi) suw’a,yaguth na nasr soma (surat Nuhu 71;23)
RUDI KUISOMA VIZURI QURAN.ALLAH HATA WAKRISTO WANALITUMIA.WAARABU WASIO WAISLAM WANA MUITAJE MUNGU?
 
RUDI KUISOMA VIZURI QURAN.ALLAH HATA WAKRISTO WANALITUMIA.WAARABU WASIO WAISLAM WANA MUITAJE MUNGU?
Hata shetan ni allah, hata wa budha, mungu wao kwa kiarabu ni allah,

Ila Mungu wa kweli ni YHWH

Hivo mungu wa uislamu ni SHETANI SIO YHWH
 
Hata shetan ni allah, hata wa budha, mungu wao kwa kiarabu ni allah,

Ila Mungu wa kweli ni YHWH

Hivo mungu wa uislamu ni SHETANI SIO YHWH
Wewe ndio Mungu wako shetani. Fala wee!!
 
Hata shetan ni allah, hata wa budha, mungu wao kwa kiarabu ni allah,

Ila Mungu wa kweli ni YHWH

Hivo mungu wa uislamu ni SHETANI SIO YHWH
Mwizi siku zote,kila anayemuona,hufikiria ni mwizi,kwa vile wewe ni shetani,kila umsikiae wafikiri ni shetani kama wewe.Ujuwe shetani ni wewe na wazazi wako waliokuzaa.Shetani huzaa mtoto shetani.
 
Ulaaniwe wewe na aliyekufunza huo upuuzi.
WEWE NDIO MPUUZI UNAYEKULA USIKU KAMA MCHWA NA KUSHINDA NJAA MCHANA NA KUDAI UMEFUNGA..

MAANA KUFUNGA RAMADHANI NI IBADA YA WAJINGA

NDIO MAANA MNA SHINDA NJAA MCHANA , USIKU MNAKULA KAMA MCHWA.

NGOJA nikupe ukweli kuhusu Funga ya ramadhani

Hii ilikuwa funga ya wapagani,iliadhimishwa hata kabla ya Muhamad na uislamu soma kitabu maisha ya nabii muhamad uk 16 kifungu cha 3 sura ya 4 “….Hata siku moja mwezi wa ramadhani 17 jumatatu mwaka wa 40 unusu wa umri wa Muhamad alienda pangoni…..”Hii ina maana funga ya ramadhani ni ya wapagani na muhamad aliifunga kama mpagani kabla ya utume na ndiyo funga hii ambayo waislamu wameamuriwa kuifunga katika quran soma (Surat al Baqara 2:183) al baqara-ng’ombe jike, soma pia ufafanuzi katika al-Bukhar vol 16 no;-28…. “walikuwa wakifunga majahili kabla ya Muhamad pale makka” majahili ni majinga inashangaza ibada hizi za majinga ndio alla anawaamuru waislamu kuzifuata.!
 
WEWE NDIO MPUUZI UNAYEKULA USIKU KAMA MCHWA NA KUSHINDA NJAA MCHANA NA KUDAI UMEFUNGA..

MAANA KUFUNGA RAMADHANI NI IBADA YA WAJINGA

NDIO MAANA MNA SHINDA NJAA MCHANA , USIKU MNAKULA KAMA MCHWA.

NGOJA nikupe ukweli kuhusu Funga ya ramadhani

Hii ilikuwa funga ya wapagani,iliadhimishwa hata kabla ya Muhamad na uislamu soma kitabu maisha ya nabii muhamad uk 16 kifungu cha 3 sura ya 4 “….Hata siku moja mwezi wa ramadhani 17 jumatatu mwaka wa 40 unusu wa umri wa Muhamad alienda pangoni…..”Hii ina maana funga ya ramadhani ni ya wapagani na muhamad aliifunga kama mpagani kabla ya utume na ndiyo funga hii ambayo waislamu wameamuriwa kuifunga katika quran soma (Surat al Baqara 2:183) al baqara-ng’ombe jike, soma pia ufafanuzi katika al-Bukhar vol 16 no;-28…. “walikuwa wakifunga majahili kabla ya Muhamad pale makka” majahili ni majinga inashangaza ibada hizi za majinga ndio alla anawaamuru waislamu kuzifuata.!
Screenshot_2017-06-20-06-55-31.png
 
ALLAH ANASEMA KATIKA KORAN KUWA WAISLAM WOTE WATAINGIA JEHANNAM
Quran 40: 60. Na Mola wenu Mlezi anasema: Niombeni nitakuitikieni. Kwa hakika wale ambao wanajivuna na kuniabudu Mimi wataingia Jahannamu wadhalilike.
Mungu wa Waislam ajulikanaye kwa Jina la Allah amesema kiuwazi kabisa kuwa “wale wote ambao wanajivunia Uislam na kumuabudu Allah wataingia Motoni”
Aya iko wazi,hujui kiswahili wewe.Wale wajivunao,neno la kiarabu liliotumika ni kibri,wanaofanya kibri kufanya ibada yangu,wataingia motoni.Kibri ni kukataa haki.Yaani tafsiri sahihi "wale wanaokataa haki ya kufanya ibada yangu,bila shaka wataingia motoni wadhalilike".
Halafu hakuna neno waislamu kwenye aya hii.Hii aya yakuhusu wewe kuingizwa motoni,unayejivuna kufanya ibada ya kumuabudu Mungu Mmoja wa haki.
Ukiangalia aya ya 40:58 ndio inatoa jibu sahihi kwamba wewe ndio wa kuingia motoni na wenzako kama wewe:
Q.40:58
"Na kipofu na mwenye macho hawawi sawa,Na wale WALIOAMNI na KUFANYA WEMA(hawawi sawa) na wafanyao uovu.Mnayoyakumbuka ni kidogo kabisa nyinyi".
Hapa mtu kama wewe umeitwa kipofu,na upofu wako umeonekana,kwa kujifanya huilewi aya hiyo ya wanaofanya kibri.
Elewa wewe wasoma tafsiri ya Qur'an,husomi Qur'an,kama wajuwa kiarabu,ukisoma kwenye aya,kwa kiarabu lipo neno wanaofanya kibri(kukataa haki) katika kuniabudu.
 
WEWE NDIO MPUUZI UNAYEKULA USIKU KAMA MCHWA NA KUSHINDA NJAA MCHANA NA KUDAI UMEFUNGA..

MAANA KUFUNGA RAMADHANI NI IBADA YA WAJINGA

NDIO MAANA MNA SHINDA NJAA MCHANA , USIKU MNAKULA KAMA MCHWA.

NGOJA nikupe ukweli kuhusu Funga ya ramadhani

Hii ilikuwa funga ya wapagani,iliadhimishwa hata kabla ya Muhamad na uislamu soma kitabu maisha ya nabii muhamad uk 16 kifungu cha 3 sura ya 4 “….Hata siku moja mwezi wa ramadhani 17 jumatatu mwaka wa 40 unusu wa umri wa Muhamad alienda pangoni…..”Hii ina maana funga ya ramadhani ni ya wapagani na muhamad aliifunga kama mpagani kabla ya utume na ndiyo funga hii ambayo waislamu wameamuriwa kuifunga katika quran soma (Surat al Baqara 2:183) al baqara-ng’ombe jike, soma pia ufafanuzi katika al-Bukhar vol 16 no;-28…. “walikuwa wakifunga majahili kabla ya Muhamad pale makka” majahili ni majinga inashangaza ibada hizi za majinga ndio alla anawaamuru waislamu kuzifuata.!
Unapata wapi tafsiri za uongo hivi? Usome uelewe ndio uje na evidence sio kukandia kitu huna elimu nacho. Hiyo baqarah aya ya 2:183 hii hapa na tafsiri yake
Screenshot_2017-06-20-06-55-03.png
 
Aya ipo waz acha kupindisha ,
Mnapopelekwa shule na wazazi kufuta ujinga lazima elimu ziwe zinawasaidia kukomboa fikra tuletee vivid evidence sio kuropoka tu. Nina wasiwasi sijui kama unatumia kichwa kufikiria
 
Mnapopelekwa shule na wazazi kufuta ujinga lazima elimu ziwe zinawasaidia kukomboa fikra tuletee vivid evidence sio kuropoka tu. Nina wasiwasi sijui kama unatumia kichwa kufikiria
Shule imeshindwa kukusaidia

Unabadili muda wa kula na kujisifu unafunga
 
Aya iko wazi,hujui kiswahili wewe.Wale wajivunao,neno la kiarabu liliotumika ni kibri,wanaofanya kibri kufanya ibada yangu,wataingia motoni.Kibri ni kukataa haki.Yaani tafsiri sahihi "wale wanaokataa haki ya kufanya ibada yangu,bila shaka wataingia motoni wadhalilike".
Halafu hakuna neno waislamu kwenye aya hii.Hii aya yakuhusu wewe kuingizwa motoni,unayejivuna kufanya ibada ya kumuabudu Mungu Mmoja wa haki.
Ukiangalia aya ya 40:58 ndio inatoa jibu sahihi kwamba wewe ndio wa kuingia motoni na wenzako kama wewe:
Q.40:58
"Na kipofu na mwenye macho hawawi sawa,Na wale WALIOAMNI na KUFANYA WEMA(hawawi sawa) na wafanyao uovu.Mnayoyakumbuka ni kidogo kabisa nyinyi".
Hapa mtu kama wewe umeitwa kipofu,na upofu wako umeonekana,kwa kujifanya huilewi aya hiyo ya wanaofanya kibri.
Elewa wewe wasoma tafsiri ya Qur'an,husomi Qur'an,kama wajuwa kiarabu,ukisoma kwenye aya,kwa kiarabu lipo neno wanaofanya kibri(kukataa haki) katika kuniabudu.

Abu Huraira anasimulia kutoka kwa Mtukufu Mtume (s.a.w.w.):
“Pepo na Jahannam zilikuwa na mzozo, kila kimoja kikijaribu kuonyesha ule ubora wake juu ya kingine.” Basi Jahannam ikazungumza: “Mimi nimependelewa kwa kuwepo kwa wale watu wenye kiburi na nguvu ndani yangu.” Pepo ikajibu: “Mimi sijui ni kwa nini hakuna mtu isipokuwa wale dhaifu na wanyenyekevu ndio walioingizwa ndani yangu!”
Hivyo Mwenyezi Mungu akaiambia Pepo:
“Wewe ndiye Msamaha Wangu, na kupitia kwako ninatoa msamaha kwa yeyote kati ya waja Wangu.”
Halafu Yeye akazungumza na Jahannam:
“Wewe ndio ghadhabu Yangu, na kupitia kwako wewe ninamuadhibu yeyote nitakaye kumuadhibu. Kila mmoja wenu atajaa.”
“Bali Jahannam haitajaa, hivyo Mwenyezi Mungu ataingiza mguu Wake ndani yake.”
Kisha Jahannam itagutia:
“Tosha! Inatosha!”
 
Back
Top Bottom