Hashpower7113
JF-Expert Member
- Sep 26, 2011
- 1,354
- 2,144
Tazama Live mashindano ya kuhifadhi Quran Tanzania
Tazama Live mashindano ya kuhifadhi Quran Tanzania
Click hiyo link utaona livechannel gani wanaonyesha
How?ISIS gateway
inakula bundle langu sana hii style wakati nimelipia king'amuzi sasa ndi maana nataka nijue channel ganiClick hiyo link utaona live
Futari, Mpaka mfungo uishe!Mshindi atapewa nini,
Make no mistake and do not confuse with makinikia saga (only time got the autonomy to prove me wrong)How?
Kuna maneno mengine kupata tafsiri yake halisi kutoka lugha moja kwenda nyingine ni ngumu. Na kwa masuala ya ibada kupoteza maana kwenye tafsiri ni kitu hatari sana. Kuna maneno ukitaka kutafsiri kwa mfano toka kiingereza kwenda kiswahili tafsiri ina kuwa na upungufu mkubwa!Naombeni kuulizwa swali hivi hayo maneno ya kiarabu inawezekana kuyatamka kwa kiswahili? au kuswali ibada nzima kwa lugha ya kiswahili kwani haiwezekani?
Sidhani kama ni kweli Mkuu ukisema hivyo maana yake biblia ingeachwa na lugha yake ile ile lakini imetafsiriwa mpaka kuja kwenye kiswahiliKuna maneno mengine kupata tafsiri yake halisi kutoka lugha moja kwenda nyingine ni ngumu. Na kwa masuala ya ibada kupoteza maana kwenye tafsiri ni kitu hatari sana. Kuna maneno ukitaka kutafsiri kwa mfano toka kiingereza kwenda kiswahili tafsiri ina kuwa na upungufu mkubwa!