Mashindano ya Qur-an ya Dunia Yafanyika Diamond Jubilee, Dar

Mashindano ya Qur-an ya Dunia Yafanyika Diamond Jubilee, Dar

WANAFADHILIWA NA KUPEWA BARAKA NA SAUDI ARABIA KIBARAKA WA MAREKANI

AU HUJUI SAUDIA NI KIBARAKA WA U.S.A
Kwahiyo mfadhili mkuu marekani ni Islamic state? Muache kutuketea stories za vijiweni mmekuja kuharibu heshima ya jamii forum watu wa namna yako. Fedhuli usiyejielewa wewe
 
Kwahiyo mfadhili mkuu marekani ni Islamic state? Muache kutuketea stories za vijiweni mmekuja kuharibu heshima ya jamii forum watu wa namna yako. Fedhuli usiyejielewa wewe
Ni saudia arabia hahaaaa
 
Abu Huraira anasimulia kutoka kwa Mtukufu Mtume (s.a.w.w.):
“Pepo na Jahannam zilikuwa na mzozo, kila kimoja kikijaribu kuonyesha ule ubora wake juu ya kingine.” Basi Jahannam ikazungumza: “Mimi nimependelewa kwa kuwepo kwa wale watu wenye kiburi na nguvu ndani yangu.” Pepo ikajibu: “Mimi sijui ni kwa nini hakuna mtu isipokuwa wale dhaifu na wanyenyekevu ndio walioingizwa ndani yangu!”
Hivyo Mwenyezi Mungu akaiambia Pepo:
“Wewe ndiye Msamaha Wangu, na kupitia kwako ninatoa msamaha kwa yeyote kati ya waja Wangu.”
Halafu Yeye akazungumza na Jahannam:
“Wewe ndio ghadhabu Yangu, na kupitia kwako wewe ninamuadhibu yeyote nitakaye kumuadhibu. Kila mmoja wenu atajaa.”
“Bali Jahannam haitajaa, hivyo Mwenyezi Mungu ataingiza mguu Wake ndani yake.”
Kisha Jahannam itagutia:
“Tosha! Inatosha!”
Hahahaaaa hujielewi wewe naona umeamua kuungana nasi Kwa evidence hii wewe hujielewi unachokipinga. Naona umeelezea moto na pepo bila kujielewa.
 
Nahisi kama nawe ni wale waliopata post za fom five juzi juzi maana hujakombolewa kifikra bado.
Wewe uliyekombolewa kifikra
Ndio Unakula usiku kucha , mchana unashinda njaa, na kusema umefunga?
 
Bado unapinga tu

Kuwa allah sio shetan?
Unataka turudie tena mada? Si nilishakujibu na ukaja na evidence uchwara na nimekuletea za usahihi bado huelewi nn? Logic ya kuniuliza tena ni kitu gani?
 
Unataka turudie tena mada? Si nilishakujibu na ukaja na evidence uchwara na nimekuletea za usahihi bado huelewi nn? Logic ya kuniuliza tena ni kitu gani?
Evidence gani?

Umeahindwa kukanusha kuwa Allah sio joka

Sasa baadae nitakuja na aya za quran, hadith nikufunze
 
Wewe uliyekombolewa kifikra
Ndio Unakula usiku kucha , mchana unashinda njaa, na kusema umefunga?
Ushamba nao unakusumbua ukiacha huu mwezi tunaokula sisi usiku pita mitaa ya town kuanzia SAA 6 usiku na kuendelea uone watu wanavyokula nyama Choma na kunywa hiyo mida ya usiku wenzio ndio wanakula na kunywa. Mshamba wa kula wee hujielewi
 
Evidence gani?

Umeahindwa kukanusha kuwa Allah sio joka

Sasa baadae nitakuja na aya za quran, hadith nikufunze
Kamfunze mama yako kwanza ndio uje unifunze Mimi mama wa wenzio
 
Ushamba nao unakusumbua ukiacha huu mwezi tunaokula sisi usiku pita mitaa ya town kuanzia SAA 6 usiku na kuendelea uone watu wanavyokula nyama Choma na kunywa hiyo mida ya usiku wenzio ndio wanakula na kunywa. Mshamba wa kula wee hujielewi
Bora hao hawashind njaa mchana na kusema wamefunga

Nasikia sasa hiv hadi mauzo ya nguruwe yamepungua?
 
Naombeni kuulizwa swali hivi hayo maneno ya kiarabu inawezekana kuyatamka kwa kiswahili? au kuswali ibada nzima kwa lugha ya kiswahili kwani haiwezekani?
Haiwezekani kwa sababu maneno hayo yamebaki na yataendelea kubaki kwa kiarabu bila kubadilika wala kuchakakachuliwa toka yalivo teremshwa na mwenyewe.
 
Back
Top Bottom