Mashindano ya Qur-an ya Dunia Yafanyika Diamond Jubilee, Dar

Mashindano ya Qur-an ya Dunia Yafanyika Diamond Jubilee, Dar

Hapana tutafanyia vatican maanake kutakuwa hakuna watu maana hawatozaana jinsia moja hawawezi kuzaana sisi tunasubiri tu
Nyumbani kwa kuruani watu hawajui kuisoma, wanajua kufyatua risasi na kujilipua, ndio maana nikawashauri kashindanieni syria.
Kama ni mashindano ya kuzaa basi nendeni pemba.
 
Nyumbani kwa kuruani watu hawajui kuisoma, wanajua kufyatua risasi na kujilipua, ndio maana nikawashauri kashindanieni syria.
Kama ni mashindano ya kuzaa basi nendeni pemba.

Hayo umesema wewe hata hoja huwezi kujenga ni kweli jinsia moja kulana kuna haribu akili Nimekwambia Sisi Tutafanyia Vatican sababu kutakuwa hakuna watu tena kama mkiendelea kuoana jinsia moja
 
Hapana tutafanyia vatican maanake kutakuwa hakuna watu maana hawatozaana jinsia moja hawawezi kuzaana sisi tunasubiri tu
Nchi za kiarabu (Kiislamu) zinaongoza kwa ushoga duniani. FACT. Nyie ndo mtakaoisha wa kwanza.
Sema tatizo elimu ndogo alafu mnaoa wake wengi na kuzaliana kama mapanya!
 
Naombeni kuulizwa swali hivi hayo maneno ya kiarabu inawezekana kuyatamka kwa kiswahili? au kuswali ibada nzima kwa lugha ya kiswahili kwani haiwezekani?
qur-aan imeteremshwa kwa kiarabu,huwezi kutafsiri lugha ingine bila kuweka mabano/maelezo ya ziada,imefanywa hivyo ili kulinda maana yake
 
Nchi za kiarabu (Kiislamu) zinaongoza kwa ushoga duniani. FACT. Nyie ndo mtakaoisha wa kwanza.
Sema tatizo elimu ndogo alafu mnaoa wake wengi na kuzaliana kama mapanya!

Shoga hazai FACT kutoka kwa basha wenu USA FACT ni kuwa mpaka kitu kinapitishwa kanisani jua huko ndiko kunakoongoza
 
Hayo umesema wewe hata hoja huwezi kujenga ni kweli jinsia moja kulana kuna haribu akili Nimekwambia Sisi Tutafanyia Vatican sababu kutakuwa hakuna watu tena kama mkiendelea kuoana jinsia moja
Brain yako haina capacity ya kunielewa.
Nakwambia kashindaneni kusoma kuruani kwenye eneo linahitaji zaidi usomwaji wa kuruani, naona unahemkwa na kilichoujaza moyo wako.
Sikuelewi unapokuwa na kiu ya kusodomwa mpaka unashindwa kujizuia kuianika kiu yako hiyo.
Nendeni Alepo mkamlilie mungu wenu dagoni.
 
Nchi za kiarabu (Kiislamu) zinaongoza kwa ushoga duniani. FACT. Nyie ndo mtakaoisha wa kwanza.
Sema tatizo elimu ndogo alafu mnaoa wake wengi na kuzaliana kama mapanya!
Uliwahi kusikia ndoa za jinsia moja sikifungishwa, kwa imani ya kiislam kama zinavyo fungishwa makanisani?
 
Brain yako haina capacity ya kunielewa.
Nakwambia kashindaneni kusoma kuruani kwenye eneo linahitaji zaidi usomwaji wa kuruani, naona unahemkwa na kilichoujaza moyo wako.
Sikuelewi unapokuwa na kiu ya kusodomwa mpaka unashindwa kujizuia kuianika kiu yako hiyo.
Nendeni Alepo mkamlilie mungu wenu dagoni.

Wewe ndo unatafuta mme kwa lazma wewe
kama nani utupangie tukafanyie wapi
ndo maana nina wasiwadi na wewe sana unawashwawashwa na kwa bahati mbaya mi Muislamu siruhusiwi kukuoa hata bila kukuoa siruhusiwi kukuingilia sasa tulia tu wanaume tuendelee na mambo yetu
 
Wewe ndo unatafuta mme kwa lazma wewe
kama nani utupangie tukafanyie wapi
ndo maana nina wasiwadi na wewe sana unawashwawashwa na kwa bahati mbaya mi Muislamu siruhusiwi kukuoa hata bila kukuoa siruhusiwi kukuingilia sasa tulia tu wanaume tuendelee na mambo yetu
Uhita wa kuielewa kuruani upo syria!!!
Siwapangii pa kufanyia mambo yenu!

Somalia pia kuna watu hawaielewi kuruani kabisaaaaaa!!!! Japo kitabu hicho kinamilikiwa na wengi wa wakazi wake. nendeni huko.

Punguza kujitambulisha tabia yako mbovu kwenye jamii.
 
Uhita wa kuielewa kuruani upo syria!!!
Siwapangii pa kufanyia mambo yenu!

Somalia pia kuna watu hawaielewi kuruani kabisaaaaaa!!!! Japo kitabu hicho kinamilikiwa na wengi wa wakazi wake. nendeni huko.

Punguza kujitambulisha tabia yako mbovu kwenye jamii.

Wewe huwezi kutuambia wapi wanaihitaji na wapi hawaiihitaji tulia neno la Ukweli linasomwa kila pembee
 
Wewe huwezi kutuambia wapi wanaihitaji na wapi hawaiihitaji tulia neno la Ukweli linasomwa kila pembee
Wapelekeeni ukweni syria, maana wanaousoma it seems hawaelewi, waoneeni huruma wenzenu jamani mbona mnakuwa wakatili hivyo?
Yaani mnaona raha wanavyoshindwa kuitafsiri dini ya amani!?
Nendeni syria msiwatelekeze waislam kwenye nchi ya kiislam ambako waislam hawaijui kuruani.

Wangeijui kuruani wangemtumaini alla na sio mabunduki kama wanafanya sasa.
 
Wapelekeeni ukweni syria, maana wanaousoma it seems hawaelewi, waoneeni huruma wenzenu jamani mbona mnakuwa wakatili hivyo?
Yaani mnaona raha wanavyoshindwa kuitafsiri dini ya amani!?
Nendeni syria msiwatelekeze waislam kwenye nchi ya kiislam ambako waislam hawaijui kuruani.

Wangeijui kuruani wangemtumaini alla na sio mabunduki kama wanafanya sasa.

Unantamanisha lakini namuogopa mungu mi nina mke katafute wengine
 
Back
Top Bottom