mzawahalisi
JF-Expert Member
- Jan 11, 2010
- 752
- 238
wanandugu wenzangu, nipo kijijini kwenye msiba. Imefika usiku huu watu wamerudi majumbani kujipumzika. Moja ya ndugu zangu mara ghafla amepandisha mashetani kilianza kama kwikwi, mara anajitupatupa huku na huku na kuongea very broken english.
Mimi nimeomba mungu lakini nikiri kuwa sina karama hiyo maana sasa ni lisaa limepita bado shangazi huyu anahangaika tu hapa chini. Mimi nimeshindwa nimekaa chini na pembeni naangalia tu sijui hata nifanyeje.
Wanajamii wenzango wenye mwangaza wa haya mambo mnisaidie.
Mimi nimeomba mungu lakini nikiri kuwa sina karama hiyo maana sasa ni lisaa limepita bado shangazi huyu anahangaika tu hapa chini. Mimi nimeshindwa nimekaa chini na pembeni naangalia tu sijui hata nifanyeje.
Wanajamii wenzango wenye mwangaza wa haya mambo mnisaidie.