Mashamba makubwa yanauzwa Morogoro

Mashamba makubwa yanauzwa Morogoro

Kapuku83

Senior Member
Joined
Sep 8, 2012
Posts
146
Reaction score
35
Mashamba makubwa yanauzwa mkoani Morogoro katika wilaya ya Kilosa eneo la Msowelo,kwa mwenye kuhitaji naomba ani PM tafadhali
 
Mashamba makubwa yanauzwa mkoani Morogoro katika wilaya ya Kilosa eneo la Msowelo,kwa mwenye kuhitaji naomba ani PM tafadhali
Acha kukurupuka, weka details zote muhim, kama bei, ukubwa wake na ni mashamba ya mazao gani nk
 
Acha kukurupuka, weka details zote muhim, kama bei, ukubwa wake na ni mashamba ya mazao gani nk

Mkuu si suala la kukurupuka,mashamba yapo zaidi ya heka 70,kwa hiyo inategemea unahitaji kiasi gani na kilimo unataka kufanya cha aina gani
 
ekari moja inaenda kwa shilingi ngapi?
 
ekari moja inaenda kwa shilingi ngapi?

kuna aina mbili za mashamba mkuu yapo ambayo ni ya umuagiliaji mwaka mzima(yaliyo karibu na mto) haya ni 550,000/ kwa heka yapo ambayo si ya umuagiliaji ya kilimo cha kawaida haya yana range 370,000/ mpaka 430,000/ kwa heka
 
Mkuu hilo eneo ni hatarishi, mapignao kati ya wakulima na wafugaji kila wakati, vipi wameshalithibiti jambo hilo maana tusije tukaingia katika danger zone.
 
Mkuu hilo eneo ni hatarishi, mapignao kati ya wakulima na wafugaji kila wakati, vipi wameshalithibiti jambo hilo maana tusije tukaingia katika danger zone.

Mkuu nadhani wewe unazungumzia Dumila na si Msowelo au Mvumi!wilaya ya kilosa ni kubwa sana mkuu
 
kuna aina tatu za mashamba mkuu yapo ambayo ni ya umuagiliaji mwaka mzima(yaliyo karibu na mto) haya ni 550,000/ kwa heka yapo ambayo si ya umuagiliaji ya kilimo cha kawaida haya yana range 370,000/ mpaka 430,000/ kwa heka
Santee!
 
Mkuu nadhani wewe unazungumzia Dumila na si Msowelo au Mvumi!wilaya ya kilosa ni kubwa sana mkuu

Kama sikosei, Msowelo ipo katika ya Dumila na Kimamba, kumbe ni lazima maeneo hayo hayo ambayo kila mara kuna mapigano kati ya wafugaji na wakulima, niliwahi kukaa kijiji cha MAJAH nadhani unakumbuka, tulikuwa na shamba huko.
 
Kama sikosei, Msowelo ipo katika ya Dumila na Kimamba, kumbe ni lazima maeneo hayo hayo ambayo kila mara kuna mapigano kati ya wafugaji na wakulima, niliwahi kukaa kijiji cha MAJAH nadhani unakumbuka, tulikuwa na shamba huko.

Mkuu mimi nina mashamba maeneo ya msowelo kijiji cha Makobwe na pia Mùmi nina mashamba kwa muda wa miaka saba sasa,kwa kipindi chote nilichokaa huko sijawahi sikia hata chembe ya vurugu baina ya wakulima na wafugaji!mara nyingi uwa nasikia changamoto hizo zinatokea Dumila,Mikumi,Nongwe na Magole!
 
Back
Top Bottom