Mashaka juu ya uwezo wa air defence system ya Israel Iron Dome

Mashaka juu ya uwezo wa air defence system ya Israel Iron Dome

Hizi data si zinatolewa na vyombo vya magharibi ama taarifa zako zingekuwa na uhalali ikiwa ingekuwa imetolewa na pande zote mbili yaani HAMAS na ISRAEL lakini hii ya kutolewa tu na ISRAEL alafu ndo uniambie mimi niziamini apana asee labda uwawekee wengine
Sasa Hamas atatoa vipi data ka hizo, kwani Israel ni kwao? 😂
 
Sasa Hamas atatoa vipi data ka hizo, kwani Israel ni kwao? [emoji23]
Sasa kwanini ISRAEL anatoa data zinazo wahusu palestina na wakati yeye palestina Sio kwao kwanini Isarel asitoe tu data zinazomuhusu yeye bali anadanganya na za wengine mfano anaandika vifo vinavyotokea kwa Hamas ama palestina na wakati yeye hayupo kule palestina na wala hayuko kwenye jeshi la Hamas
 
Mkuu venye Jets hufanya ili kuepuka missiles kwa kutema flares ama chuff nyuma yake ili kukanganya kombora, same thing hiyo Iron Dome inafanya, inarusha kombora kibao zitakazo enda kujitafutia makombora ya Hamas huko juu. Mfano mzuri ni sperm vs ovary! [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787]
Ndo mana nimekwambia hii vita ina mcost zaidi ISAREL kuliko Palestina ki mali ghafi namaanisha kipesa na kiuchumi so baada ya vita atakaye kiwa na hali mbaya kiuchumi ni Israel imagine kombora moja kwa kombora kumi kadirio la chini je huoni kuwa Israel anapoteza zaidi
 
Hamas ni wanamgambo wanaojificha kwenye mahandaki. Vita vya siku sita ni baina ya nchi ambapo Military capabilities zao ndizo ziliharibiwa kwa wingi kufanya wao kutokuwa effective kwa Israel. Sasa hapo Palestina, hawezi fanya hivyo, Hamas hawana tanks, hawana Jets, hawana attacks ships nk ni migambo tu wale wanaofadhiliwa, hamna kitu chao cha muhimu ju chenye kuwafanya Israel kukishambulia na kutia hasara.
Ndo maana nikakwambia hii vita ina mcost zaidi israel kuliko palestina kiuchumi anayepoteza zaidi ni Isarel imagine kombora moja kwa kombora kumi kadirio la chini mwenye hasara zaidi nani hapo
 
Ndo maana nikakwambia hii vita ina mcost zaidi israel kuliko palestina kiuchumi anayepoteza zaidi ni Isarel imagine kombora moja kwa kombora kumi kadirio la chini mwenye hasara zaidi nani hapo
Vita ni Gharama ndo maana nchi nyingi bado wanaendelea kujihami hadi wa leo ilhali hakuna hata chembe za dalili yoyote ya vita. Hiyo yote ni kujiweka tayari kwa lolote, sasa Israel itaenda hasara lakini ni kitu kilikuwa kinajulikana kitatumika tu ndo maana wanatengeza vingi wenyewe na pia kuagiza baadhi nje ya nchi. Hiyo yote kwa usalama wa nchi na wananchi wao. Iko kwa budget. Je Hamas kila mwaka wana budget ya vyombo vyao vya kivita? Na je sahi wanavyotumia kupiga Wayahudi, wanaogeza mitambo yao either kwa kutengeza kama inavyodaiwa au kununua, au hata kupewa msaada na wanaowapa hifadhi?
 
Sasa hivi hamas anasaidiwa na iran [emoji1130] na lebanon [emoji1146] , wakati myahudi yuko pekeyake, ila ukiona russia anakuja ujue mmarekan hachukui round kusaidia israel [emoji1134], nasema hivi hawa palestine wapigweee mpaka wachakae wamezidi kujitoa muhanga
Maskini ya Mungu
Maisha yamekupiga mno.....

Pole Chief
 
Uwongo,Chai tupu hii. Mmarekani na Muingereza yuko wapi hapo? 😂 😂 😂
Chai mnapigwa nyie mnaominishwa eti wayahudi hawa feki kina Netanyahu waliopelekwa pale palestina kuleta Fujo wanapigana na nchi zote za kiarabu wao peke yao
 
1. Iron dome ina efficidncy ya 90%. Hilo limethibitika. Inatumia "algorithm" kuzuia makombora yenye madhara tu, na yasiyo na madhara inayapotezea

2. Madhara mengi yamesababishwa na "vipande" vya makombora yaliyoharibiwa angani kuangukia makazi ya watu, mishtuko inayosababishwa na vishindo vya makombora na machache sana kupiga makazi ya watu

3. Israel haitegemei "iron dome" pekee. Ina layer ya defence system kulingana na aina ya makombora inayokabiliana. David Sling (cruise na ballistic missile), Arrow Theatre I, II na III (conventional and ballistic missile) Patriotic na THAAD ni mfano wa air defence yao. Wako vizuri

3. Gharana ya makombora ya Palestina sio ndogo kama unavyodhani. Vifaa vya kutengeneza makombora hayo vinaletwa kutoka nchi wafadhili kama Iran na Syria. Hiyo unayoirajz ni assembly cost tu
 
1. Iron dome ina efficidncy ya 90%. Hilo limethibitika. Inatumia "algorithm" kuzuia makombora yenye madhara tu, na yasiyo na madhara inayapotezea

2. Madhara mengi yamesababishwa na "vipande" vya makombora yaliyoharibiwa angani kuangukia makazi ya watu, mishtuko inayosababishwa na vishindo vya makombora na machache sana kupiga makazi ya watu

3. Israel haitegemei "iron dome" pekee. Ina layer ya defence system kulingana na aina ya makombora inayokabiliana. David Sling (cruise na ballistic missile), Arrow Theatre I, II na III (conventional and ballistic missile) Patriotic na THAAD ni mfano wa air defence yao. Wako vizuri

3. Gharana ya makombora ya Palestina sio ndogo kama unavyodhani. Vifaa vya kutengeneza makombora hayo vinaletwa kutoka nchi wafadhili kama Iran na Syria. Hiyo unayoirajz ni assembly cost tu
Kweli kabisa mkuu, nakumbuka kuna uzi humu ndani niliwaonyesha Vifaa vya ki Israeli, eka kando hiyo Iron Dome kabisa, yaani wana machine kubwa hadi ndogo, vifaa hatari sana alafu uzuri wao vifaa vingi vya kijeshi wanajiundia wenyewe kwa makampuni yao, kidogo ndio wananunua kwa allies wao. Wanajitabua sector hiyo wako invested vizuri, ndo maana hawababaiki kabisa. Yaani pale kwa Hamas, wamechezea Air raids to bado Ground battle, Marine battle, Biological battle nk Yaani hizo hata bado hawaja unleash ndani ya Gaza. Hapo ni waamue Palestina na Israel ku simamisha vita bila hivyo Israel itazidi kulaumiwa. Ramaphosa namcheki leo kwa France 24 interview, ako side ya Palestine, anadai Israeli wanaendelea apartheid kule Gaza, kama wao walivyofanywa na wakoloni wakati ule!
 
1. Iron dome ina efficidncy ya 90%. Hilo limethibitika. Inatumia "algorithm" kuzuia makombora yenye madhara tu, na yasiyo na madhara inayapotezea

2. Madhara mengi yamesababishwa na "vipande" vya makombora yaliyoharibiwa angani kuangukia makazi ya watu, mishtuko inayosababishwa na vishindo vya makombora na machache sana kupiga makazi ya watu

3. Israel haitegemei "iron dome" pekee. Ina layer ya defence system kulingana na aina ya makombora inayokabiliana. David Sling (cruise na ballistic missile), Arrow Theatre I, II na III (conventional and ballistic missile) Patriotic na THAAD ni mfano wa air defence yao. Wako vizuri

3. Gharana ya makombora ya Palestina sio ndogo kama unavyodhani. Vifaa vya kutengeneza makombora hayo vinaletwa kutoka nchi wafadhili kama Iran na Syria. Hiyo unayoirajz ni assembly cost tu
Ndugu wewe ni muha au
 
Back
Top Bottom