Kazanazo
JF-Expert Member
- Aug 16, 2023
- 7,413
- 11,902
Ni sawa na kuitwa "mkuu" tuKwa huyo mwalimu tu ndio anastahili heshima?
Ni sawa na kuitwa "mkuu" tuKwa huyo mwalimu tu ndio anastahili heshima?
Sio sawaNi sawa na kuitwa "mkuu" tu
Umemind kuitwa mwalimuSio sawa
Mwisho wa siku atapakwa mafuta ya upako na wahunikuna msela aliniambia kuwa yeye anajifanya wa kike ili apate reaction mtandaoni maana wanawake wanapendwa sana na wanaume
HapanaUmemind kuitwa mwalimu
Mimi.Nani ananiheshimu?
Asante kwa kuniheshimu 😁Mimi.
Ila nakuunga mkono jamaa katuona "m@t@ko yake".