Masako kibaraka wa CCM


G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Imenitakisha tamaa kabisa baada ya Uchambuzi wa Magazeti wakati Masako wa Itv akisoma uchambuzi gazeti la Mwananchi Masako amepata kigugumizi kwenye stori yenye kichwa cha habari "BASHE AIONYA CCM" na akasita tena na kuendelea na habari nyingine.Hii ina maana kuwa huyu ni kibaraka wa Ccm ama anashinikizwa kufanya aliyoyafanya ama?
 
S

smz

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2010
Messages
251
Likes
1
Points
0
S

smz

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2010
251 1 0
Masakao ni mzee wa ajabu sana. Kwanza huwa anakosea sana kusoma, hasa majina ya watu. Inapofika kwenye magazeti ya kiingereza hapo ndo utamhurumia mzee wa watu. Anajikanyaga kweli.

Mimi huwa namwita "Mzee wa Kuchapia"
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,642
Likes
2,018
Points
280
Age
32
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,642 2,018 280
Unataka awe kibaraka wa chadema ndio moyo wako utapata amani?.ccm ni kila mahali itakuwaje ushabikie vyama vya makomandoo na magwanda?.masako ni mzee anaeona mbali tumuige.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,237
Likes
4,686
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,237 4,686 280
Imenitakisha tamaa kabisa baada ya Uchambuzi wa Magazeti wakati Masako wa Itv akisoma uchambuzi gazeti la Mwananchi Masako amepata kigugumizi kwenye stori yenye kichwa cha habari "BASHE AIONYA CCM" na akasita tena na kuendelea na habari nyingine.Hii ina maana kuwa huyu ni kibaraka wa Ccm ama anashinikizwa kufanya aliyoyafanya ama?
mkurungenzi mtarajiwa wa TBC taifa - unataka aisemee ovyo ccm? karagabaho.
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,730
Likes
2,422
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,730 2,422 280
anataka ukuu wa wilaya bahati mbaya nilishaacha kusikiliza magazeti itv bora channel ten
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Kubenea kibaraka wa Magwanda?
 
BABU CHONDO

BABU CHONDO

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2011
Messages
860
Likes
11
Points
35
BABU CHONDO

BABU CHONDO

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2011
860 11 35
Hivi bado unaangalia hiyo TV
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Imenitakisha tamaa kabisa baada ya Uchambuzi wa Magazeti wakati Masako wa Itv akisoma uchambuzi gazeti la Mwananchi Masako amepata kigugumizi kwenye stori yenye kichwa cha habari "BASHE AIONYA CCM" na akasita tena na kuendelea na habari nyingine.Hii ina maana kuwa huyu ni kibaraka wa Ccm ama anashinikizwa kufanya aliyoyafanya ama?
Masako ni mwanamagamba wa ukweli,

Mwaka jana alijitosa kwenye kinyang'anyiro cha ubunge huko ulanga akamwagwa kwenye kura za maoni.

Na ukifuatilia vipindi vyake itv hasa kipima joto, utagundua kwamba ni mtetezi wa serikali na chama chake cha magamba.
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
10
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 10 135
Ndiyo maana wengine humuita Rainfred "Masabuli"
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,152
Likes
6,554
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,152 6,554 280
kuna post moja niliiona hapa jf ambayo nimekuja kukubaliana nayo kwa kiwango kikubwa, inasema: "Tanzania ni zaidi ya uijuavyo"!!!
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,389
Likes
2,291
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,389 2,291 280
Masako ni mwanachama wa CCM sijui kama kuwa mwanachama ni ukibaraka.
 
A

aja

Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
35
Likes
14
Points
15
A

aja

Member
Joined Nov 26, 2010
35 14 15
hivi hamjui kuwa mtawajua kwa matendo wale wote walio kinyume na kazi ya taaluma zao? masako mwenyewe anaganga nja kwa mengi, mengi naye anajikomba kwa watawala ili wasije muumbua ktk ufisadi wake.yeye anadhani kuwa anasidia ccm kwa kuto soma vichwa kumbe anachochea hisia za udadisi wa habari na usomaji ktk habari fichwa! je hamkumuona akisoma matokeo ya urais akijifanya nec ya itv?! akumbuke kuwa kila kitu kita wekwa hadharani 2015 na hapo ndipo watakapo imba kwa wimbo bila koras na koras bila wimbo! ukombosiwowote ktk taifa huletwa na kundi ndogo ktk jamii likiwakilisha mahitaji na dhiki kubwa ya jamii. kundi hili ni chadema na chadema ni nguvu ya umma! umma ni upepo, umma ni maji, umma ni moto,je katika hili ni wapi ambapo nguvu hii iliwahii kushindwa na dola????




Imenitakisha tamaa kabisa baada ya Uchambuzi wa Magazeti wakati Masako wa Itv akisoma uchambuzi gazeti la Mwananchi Masako amepata kigugumizi kwenye stori yenye kichwa cha habari "BASHE AIONYA CCM" na akasita tena na kuendelea na habari nyingine.Hii ina maana kuwa huyu ni kibaraka wa Ccm ama anashinikizwa kufanya aliyoyafanya ama?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Huyo ni mwanachama wa ccm, anatete maslahi ya chama chake.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,386
Likes
7,434
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,386 7,434 280
masako na taarifa ya habari wapi na wapi, vijana wote wamekimbia amebaki na vijeba watupu, mwambieni aache ubahili wa kichagga.
 
Shenkalwa

Shenkalwa

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
580
Likes
1
Points
33
Shenkalwa

Shenkalwa

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
580 1 33
Imenitakisha tamaa kabisa baada ya Uchambuzi wa Magazeti wakati Masako wa Itv akisoma uchambuzi gazeti la Mwananchi Masako amepata kigugumizi kwenye stori yenye kichwa cha habari "BASHE AIONYA CCM" na akasita tena na kuendelea na habari nyingine.Hii ina maana kuwa huyu ni kibaraka wa Ccm ama anashinikizwa kufanya aliyoyafanya ama?
Huyu si kibaraka wa magamba ila ni mwanachama wa magamba. Kwa taaluma yake hakupaswa kuonyesha wazi wazi kuwa amelalia wapi katika vyama vya siasa. Na huyu hayuko peke yake katika watangazaji/waandaaji wa vipindi wengi wa vituo vya television ambao wanaonyesha kuegemea upande fulani lakini mara nyingi sana wengi kama sio wote wana tabia ya kujipendekeza sana kwa chama tawala. Aidha wanaweza wakawa wanapata maelekezo fulani kutoka kwa wamiliki wa vyombo vya utangazaji na kwa sababu lazima walinde vibarua vyao basi hawana budi kufuata maelekezo wanayopewa. Chukua mfano wa habari zinazorushwa na itv zikimhusisha reginald mengi. Utasikiliza mpaka utatamani kulifungilia mbali hilo li-tv kwa sababu habari hiyo itachukua muda mrefu kuliko kawaida kwa sababu pale mtu anapalilia kibarua chake. Kuhusu masakuu ni kwamba yeye hakuna siri kuwa ni magamba wa ukweli kwa sababu alishawahi hata kutaka kugombea ubunge kupitia magamba ila wakamdondosha hatua za mwanzo. Nionavyo hata kama vyama vingine vianzishe tv na radio zao zitapigwa vita na serikali ya magamba kwa kubambikiwa makodi makubwa na kila adha ili wavifunge as long as magamba ndiyo wako madarakani.
Licha ya kutokuwa na ushabiki wa chama chochote lakini ukweli NIKIMUONA MTU ANASHABIKIA CHAMA CHA MAGAMBA NAONA KICHEFUCHEFU
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,303
Likes
45
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,303 45 145
ni kweli Tanzania ni zaidi ya uijuavyo
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,211
Likes
9,798
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,211 9,798 280
kipindi cha kutangaza nia nilimuona nia ya kugombea ubunge kwenye kipindi cha itv cha natangaza nia lakini alimwagwa kwenye kula za maoni.mia
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,240,122