Aaliyyah
JF-Expert Member
- Mar 20, 2022
- 20,304
- 49,331
Waliobaki matajiri😂😂Na mie shangazi. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Waliobaki matajiri😂😂Na mie shangazi. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
😂😂😂Naitwa Toedsloth ni mchuuzi wa iyo bidhaa karibuni wateja sina degree wala gari na sijawai kula tunda kimasihara karibuni wandugu View attachment 2236992
Umekula maharage ya wapi mpaka yakakuvuruga kiasi hiki! Maana hata hueleweki kama una wivu! Sijui ni kinyongo!Yaani miongoni mwa mitandao ya kijamii yenye impact kubwa kwenye jamii naweza kusema jamii forum ni no1.
Tatizo linaanzia kwa member wake..
Yani humu jamii forum bana kila mtu ana PHD.
Kila mtu ameshakwenda marekani Russia na Ukraine...
Yaani jamii forum kila mtu ana nyumba zaidi ya Moja na anaviwanja goba.
Yaani jamii forum kila mtu ana degree
Yani jamii forum kila mtu ana pesa Ila ajui afanye biashara Gani tena zaidi ya 100m
Yaani jamii forum kila mtu ni daktari na anajua kwa undani masuala ya afya
Kila mtu jamii forum ni mchambuzi wa kisiasa duniani
Yaani jamii forum kila mtu amewai kusafiri mikoa yote.
Kifupi jamii forum wajuaji ni wengi mtu unaweza kuhisi upo nyuma kimaendeleo kwa sababu watu wanaandika kama mabilionea.
Yani jamii forum kila mtu ni tajiri aisee..
Alafu jamii forum Tabaka la chini ni wahitumu wenye degree ndio wanaonekana mabwege
Aisee ni hatari sana.
Ndio walewaleUmekula maharage ya wapi mpaka yakakuvuruga kiasi hiki! Maana hata hueleweki kama una wivu! Sijui ni kinyongo!
Yaani kama unaumia hivi moyoni! Shida ni nini hasa!
Mbona mimi juzi tu hapa nilikuwa Ukraine kumshawishi Zelensky aache kupokea silaha kutoka wanachama wa NATO, na amenikubalia vizuri tu! Lakini sijajisifia humu!
Halafu huku mtaani hatuoni wakutuhonga inashangaza sana[emoji3][emoji3]Jamii forum Kila mtu anahonga mapesa mengi ukilalalamika kuhonga pesa kwa manzi unashambuliwa
Nani alikueleza hayo?Unaongozwa na hisia zako.Yaani miongoni mwa mitandao ya kijamii yenye impact kubwa kwenye jamii naweza kusema jamii forum ni no1.
Tatizo linaanzia kwa member wake..
Yani humu jamii forum bana kila mtu ana PHD.
Kila mtu ameshakwenda marekani Russia na Ukraine...
Yaani jamii forum kila mtu ana nyumba zaidi ya Moja na anaviwanja goba.
Yaani jamii forum kila mtu ana degree
Yani jamii forum kila mtu ana pesa Ila ajui afanye biashara Gani tena zaidi ya 100m
Yaani jamii forum kila mtu ni daktari na anajua kwa undani masuala ya afya
Kila mtu jamii forum ni mchambuzi wa kisiasa duniani
Yaani jamii forum kila mtu amewai kusafiri mikoa yote.
Kifupi jamii forum wajuaji ni wengi mtu unaweza kuhisi upo nyuma kimaendeleo kwa sababu watu wanaandika kama mabilionea.
Yani jamii forum kila mtu ni tajiri aisee..
Alafu jamii forum Tabaka la chini ni wahitumu wenye degree ndio wanaonekana mabwege
Aisee ni hatari sana.
Nimeamini umri sio akili..hadi wewe??Nani alikueleza hayo?Unaongozwa na hisia zako.
oxtreomatongousy!!!!Una tatizo la kisaikolojia kitalaamu lina itwa oxtreomatongousy
Soma comment namba 163.
[emoji38][emoji38][emoji38]Nenda kule kwenye jukwaa la Ajira madon wa jf walivyokuwa wanahangaika kujaza fomu ya maombi ya sensa.
Kuna member nilikuwa najua ni mfanyabiashara mkubwa wa magari na biashara nyingine nyingi,,Nashangaa kukuta post ya kuwa hajatumiwa password ya maombi ya sensa na analalamika mtandao unasumbua[emoji23][emoji23]
Hakuna comment namba 163 huna akili.Soma comment namba 163.
Acha urongo! wale member wanakujaga kuomba misaada humu ina maana huwaoni!Yaani miongoni mwa mitandao ya kijamii yenye impact kubwa kwenye jamii naweza kusema jamii forum ni no1.
Tatizo linaanzia kwa member wake..
Yani humu jamii forum bana kila mtu ana PHD.
Kila mtu ameshakwenda marekani Russia na Ukraine...
Yaani jamii forum kila mtu ana nyumba zaidi ya Moja na anaviwanja goba.
Yaani jamii forum kila mtu ana degree
Yani jamii forum kila mtu ana pesa Ila ajui afanye biashara Gani tena zaidi ya 100m
Yaani jamii forum kila mtu ni daktari na anajua kwa undani masuala ya afya
Kila mtu jamii forum ni mchambuzi wa kisiasa duniani
Yaani jamii forum kila mtu amewai kusafiri mikoa yote.
Kifupi jamii forum wajuaji ni wengi mtu unaweza kuhisi upo nyuma kimaendeleo kwa sababu watu wanaandika kama mabilionea.
Yani jamii forum kila mtu ni tajiri aisee..
Alafu jamii forum Tabaka la chini ni wahitumu wenye degree ndio wanaonekana mabwege
Aisee ni hatari sana.
Urongo.Acha urongo! wale member wanakujaga kuomba misaada humu ina maana huwaoni!
Kapata muhahoHakuna comment namba 163 huna akili.
Mbona umewaka hivyo?Kuwa mpole.Hakuna comment namba 163 huna akili.
[emoji3][emoji23][emoji23][emoji23]Hata sisi waokota makopo lazima tukija hapa tutambe........tukishapima kilo moja 400 na unakilo zako 5,unakunywa Gongo kidogo na kusukutulia na chibuku......nakuja hapa jeiefu natamba tu nimepata namm alcohol sawa na wa Henesi...........