Mark X, Crown, Brevis, ipi inafaa kununuliwa?

Mark X, Crown, Brevis, ipi inafaa kununuliwa?

Habari zenu wakuu,najua huku kuna wa2 wengi sana wanaoweza kufahamu sana na kuweza kunishauri ni ipi inafaa kati ya hizi,maana kwangu mimi hii ndo itakuwa mara yangu ya kwanza kununua gari
Xo ipi inafaa kati ya hizi ukichukulia kwa toleo la mwaka sawa
Weka wazi kufaa kwa vipi?zote zinafaa
 
Sio kweli mkuu mark x na crown ndio zinaendana.ila hapo inategemeana ni crown ipi??
crown na mark x zote zina engine ya 4GR FSE or 5GR FSE or 3 GR.FSE

lakini hiyo brevis ina 1JZ FSE or 2JZ FSE gari ambayo ina fanana na brevis ni mark 2 grande
sorry nlikua na fanya comparison na progress
 
Fungukeni wakuu,labda naweza badili mpango wangu wa kununua Harrier hapo March
 
Chukua subaru legacy mkuu, achana na izo toyota
 
Mtizamo wangu! Tangu nianze kununua saloon sijapata raha kama ninayopata kwa crown! Nimenunua crown tatu hadi sasa! Royal saloon,royal extra, na athlete performance yake ni hatari barabarani! Nikianza safari gari inayonipa shida kwa speed ni Benz tu nyingine huwa nahisi Niko peke yangu barabarani! Comfortability ndio usiseme! Durability ndio mpango mzima! So so strong!
 
Mtizamo wangu! Tangu nianze kununua saloon sijapata raha kama ninayopata kwa crown! Nimenunua crown tatu hadi sasa! Royal saloon,royal extra, na athlete performance yake ni hatari barabarani! Nikianza safari gari inayonipa shida kwa speed ni Benz tu nyingine huwa nahisi Niko peke yangu barabarani! Comfortability ndio usiseme! Durability ndio mpango mzima! So so strong!
Ulishawahi nunua mark x mkuu
 
Sijawahi kununua mark x ila nimeitumia kidogo ya rafiki iko very comfortable lkn niliona kama iko delicate kidogo ni nzuri kama mmiliki yuko barabara za lami tu!
 
Habari zenu wakuu,najua huku kuna wa2 wengi sana wanaoweza kufahamu sana na kuweza kunishauri ni ipi inafaa kati ya hizi,maana kwangu mimi hii ndo itakuwa mara yangu ya kwanza kununua gari
Xo ipi inafaa kati ya hizi ukichukulia kwa toleo la mwaka sawa
"Mkuu Mark x gari imara kidogo ukilinganisha na Crown & Brevis ambazo zote hazijatofautiana sanaa kwenye matumizi ya mafuta kwani zinacheza 8 l/ 100 km. Brevis from $2,500-$3,000 na Crown $2,900-$5000 na Mark x $3,000-4800 kwa beforward.com kwa ushauri wangu mimi jaribu Mark x 2005 ni gari nzuri mimi ninayo hadi kesho"
 
Back
Top Bottom