Marekani yaruhusu Ukraine kupewa Ndege Vita

Marekani yaruhusu Ukraine kupewa Ndege Vita

Mpaka sasa hawaulizi hao rafiki kwanini wampe siraha za kupiga ardhi yake mwenyewe, kwa lugha nyingine anakubari kushirikiana na Urusi kuharibu miundo mbinu zake mwenyewe. Kwa hali hiyo ushindi atatoa wapi?. Yaani hapo ni sawa na Mandonga awe anarusha ngumi anajipiga harafu ategemee kudhinda

Sent from my Infinix X653 using JamiiForums mobile app
Wanampa silaha za kumpiga na kumfurusha adui aliyevamia ardhi yake na hataki kuondoka au kuiachia. Aidha Hakuna sababu ya kuipiga Urusi (majeshi yake) ikiwa huko Urusi labda hapo baadaye ikibidi.
 
Rais wa Marekani, Joseph Biden akiwa Japan kwenye mkutano wa G7 amesema ametoa ruhusa na atashirikiana na nchi zingine kuwafundisha Marubani wa Ukraine matumizi ya ndege vita aina ya F16.

Hapo jana Pentagon ilisema kuwa wanajeshi wa Ukraine walioenda kwa ajili ya mapitio juu ya uwezo wa kuongoza ndege hizo wanaweza fanikiwa kwa miezi 4 ambayo ni tofauti na miezi 18 kwa wanajeshi wengine.

Hivyo basi baada ya tamko na ruhusa hiyo, nchi za Netherlands, Norway watatoa ndege na mafunzo kwa wanajeshi anga wa Ukraine.
Inakadiriwa Ukraine watapewa ndege 50
Putini wanalizana tu uko Kremlin maamae ashajuta kitamboo kulianzisha
 
Zile Mig Poland walizotoa waliomba ruhusa wapi? Mbona unatufanya mazuzu saaana! We sema tu Ukraine anapigana proxy war ya US,
Iddi Amini alikuwa anapiga na Tanzania kwa proxy war ya nani? Gaddafi alimpa silaha kibao na bado haijabalika ile vita ilikuwa ni Tanzania na Uganda, kuwa muelewa
 
tangu vita ianze nasikia tu ukrain wanapewa silaha.cha ajabu moscow ipo salama.
Muda wa kushambulia Kremlin bado haujafika, vita inaenda kwa hatua lengo la US na West ni kudhoofisha putini kwanza, kushambulia Russia ni seconds tu lakini pia kunaangaliwa uwezekano wa kukwepa vita ya 3 ya dunia
 
Yaani unapewa training ukitoka hapo moja kwa moja unaenda vitani na siyo tu vitani bali unaenda kutana na manguli wa soka la angani vijana wa urusi ambao hawajui kitu kingine chochote zaidi ya ndege vita kiukweli lazima kuandika barua ya mirathi kabla ya kuanza safari
Na wale wa ardhini vipi ambao waliongoza vifaru kilomita 64 urefu waliishia wapi wale wanajeshi wa urusi wataalamu wa vita vya ardhini naona vifaru vyao vipo kwenye maonyesho Kyiv
 
Yaani unapewa training ukitoka hapo moja kwa moja unaenda vitani na siyo tu vitani bali unaenda kutana na manguli wa soka la angani vijana wa urusi ambao hawajui kitu kingine chochote zaidi ya ndege vita kiukweli lazima kuandika barua ya mirathi kabla ya kuanza safari
Ukraine wanafanya betting ya kivita[emoji4]
 
Mie napenda Ukraine apewe siraha nzito nzito kwa kiwango kile kile anachotumia Russia, ikiwezekana hata Meli vita na nyambizi apewe. Haiwezekani upambane na mtu mwenye bomu huku wewe unatumia fimbo. Ili litafanya uwanja ubalance
Kama ulilijua hilo kwanini utake vita? Kwanini ulivunja mkataba wa minsky?
 
Rais wa Marekani, Joseph Biden akiwa Japan kwenye mkutano wa G7 amesema ametoa ruhusa na atashirikiana na nchi zingine kuwafundisha Marubani wa Ukraine matumizi ya ndege vita aina ya F16.

Hapo jana Pentagon ilisema kuwa wanajeshi wa Ukraine walioenda kwa ajili ya mapitio juu ya uwezo wa kuongoza ndege hizo wanaweza fanikiwa kwa miezi 4 ambayo ni tofauti na miezi 18 kwa wanajeshi wengine.

Hivyo basi baada ya tamko na ruhusa hiyo, nchi za Netherlands, Norway watatoa ndege na mafunzo kwa wanajeshi anga wa Ukraine.
Inakadiriwa Ukraine watapewa ndege 50
Hizo ndege za kizamani sana tutazichoma kabla hata hazijaanza kuruka tunataka F35 tukaifungue kifaa kimoja baada kingine tukishirikiana na Wanasayansi wa Iran na China
 
Diplomasia ikifeli nguvu inafwata
Hakuna diplomasia iliyofeli ila inadhihirika kwamba Mrusi alitaka na alikuwa na hamu sana ya cku nyingi ya vita ili aoneshe ubabe wake na uwezo wake wa silaha alizojilimbikizia. Hakuna mahali walikaa na kuogelea suluhisho la mgogoro huo bali Mrusi alifolenisha msururu km 64 wa vifaru na kupeleka askari wa miavuli Kyiv huku akitoa matamshi ya vitisho.
 
Hakuna diplomasia iliyofeli ila inadhihirika kwamba Mrusi alitaka na alikuwa na hamu sana ya cku nyingi ya vita ili aoneshe ubabe wake na uwezo wake wa silaha alizojilimbikizia. Hakuna mahali walikaa na kuogelea suluhisho la mgogoro huo bali Mrusi alifolenisha msururu km 64 wa vifaru na kupeleka askari wa miavuli Kyiv huku akitoa matamshi ya vitisho.
Unazani alifolenisha bila sababu eeh ,hivi wewe ushenzi wa wamarekani huujui vzuri eeh,hakuna watu wabaya duniani kama viongozi wa kiamerika .
 
Unazani alifolenisha bila sababu eeh ,hivi wewe ushenzi wa wamarekani huujui vzuri eeh,hakuna watu wabaya duniani kama viongozi wa kiamerika .
"hakuna watu wabaya duniani kama viongozi wa kiamerika".
Ubaya wao ni upi mkuu?
 
Siraha nyingi zimepelekwa Ukraine zikibeba Majina makubwa mitandaoni lakini sijaona Kama zimefua dafu. Zitakaa wapi hizo F16 Mamluki wa Urusi wamejaa ktk Jeshi la Ukraine. Ziko wapi Air defence za Patriot, ni scraper zauzwa mitandaoni. Wakati huu tunakwenda kujua mbichi na mbivu.
Siraha nyingi zimepelekwa Ukraine zikibeba Majina makubwa mitandaoni lakini sijaona Kama zimefua dafu. Zitakaa wapi hizo F16 Mamluki wa Urusi wamejaa ktk Jeshi la Ukraine. Ziko wapi Air defence za Patriot, ni scraper zauzwa mitandaoni. Wakati huu tunakwenda kujua mbichi na mbivu.
Ukweli ndiyo huu,mamluki wako kwenye jeshi la Ukrein
 
Rais wa Marekani, Joseph Biden akiwa Japan kwenye mkutano wa G7 amesema ametoa ruhusa na atashirikiana na nchi zingine kuwafundisha Marubani wa Ukraine matumizi ya ndege vita aina ya F16.

Hapo jana Pentagon ilisema kuwa wanajeshi wa Ukraine walioenda kwa ajili ya mapitio juu ya uwezo wa kuongoza ndege hizo wanaweza fanikiwa kwa miezi 4 ambayo ni tofauti na miezi 18 kwa wanajeshi wengine.

Hivyo basi baada ya tamko na ruhusa hiyo, nchi za Netherlands, Norway watatoa ndege na mafunzo kwa wanajeshi anga wa Ukraine.
Inakadiriwa Ukraine watapewa ndege 50
Wacha inyeshe tujue inapovuja..

Ziende hewani tuone kichaa cha vita.

Uraaaaaaa.

Dj Walete na Amapiano hao
 
Back
Top Bottom