Marekani watangaza siku ya maombi kukabili Corona

Marekani watangaza siku ya maombi kukabili Corona

Ni kweli kabisa, nasikia America ni maombi na pia Uganda. Sijui kama nao wataiga kuzika usiku, najiuliza tu.
 
Ni kama enzi zile unaenda kufanya mtihani wa taifa, kuna mmoja kasoma mpaka kaona hapa sasa inatosha akakazia kwa kuweka maombi. Halafu kuna mwingine kwenye kusoma kaacha tu bora liende na kujikita zaidi kwenye maombi. Maombi ni muhimu lakini muonyeshe Mungu kile ulichofanya kwa upande wako pia
 
Mbabe wa Dunia USA ameitisha maombi ya kitaifa baada ya wamarekani maelfu kufariki mwanzoni walikuwa wanampinga Rais Magufuli
Trump hajaitisha maombi ya kitaifa kama unavyodai bali according to 36 US Code 119, kila mwaka Alhamisi ya Kwanza ya mwezi Mei ni National Day of Prayer!

Kuwe na janga, au kusiwe na janga hata tone, 36 US Code 119 inamtaka kila mwaka Rais wa Marekani atoe tangazo kuhusu siku ya maombi ambayo ndiyo hiyo Alhamisi ya kwanza ya Mei!

Kuhusu Museven, hao ndo msijifananishe nao kabisa kwa sababu unlike Tanzania, Uganda wame-test zaidi ya watu 50K na new cases ni chache sana huku kukiwa hakuna mtu hata mmoja aliyekufa!

Over the past few days, new cases kwa Uganda ni madereva wa malori kutoka nje, hususani Tanzania!

On top of that, Uganda suala la kumtegemea Mungu ni jadi yao!
 
Mkuu hoja unayo ila kwa hakika ni vigumu kujua anayetucheka ni nani na anayetusifu ni nani. Jionee mambo hapa:
 
Trump hajaitisha maombi kama unavyodai bali according to 36 US Code 119, kila mwaka Alhamisi ya Kwanza ya mwezi Mei ni National Day of Prayer!

Kuwe na janga, au kusiwe na janga hata tone, 36 US Code 119 inamtaka kila mwaka Rais wa Marekani atoe tangazo kuhusu siku ya maombi ambayo ndiyo hiyo Alhamisi ya kwanza ya Mei!
Humauwezi kwenda tu kama makondoo hamjui mnaenda kuombea nini kwenye siku hiyo. Lazima kuwe na mada maalumu ya kuombe kama taifa. Na kwa Marekani mada yao kuu mwaka huuu ni corona.

Juzi ulijipinda kuponda eti mambo ya kisayansi unaletaje kwenye maombi,

Haya sasa wenye sayansi yao wameona umuhimu wa maombi.

Wewe kajamba nani wa hapo kwa mtogole unathamini sayansi kuliko Mungu wakati hata kibiriti hujui kutengeneza.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe endelea kujifaragua!
Corona haitawasaidia machadema kupata tume huru ya uchaguzi wala haitawasaidia kushinda uchaguzi,!

Nyie mtaendelea kuitwa wapinzani hadi mnaingia kaburini. Subirini kipigo oktoba mwaka huu ndio pengine akili zitawakaa vizuri.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mnajiibia uchaguzi halafu mnashangilia Kama nyie siyo mapunguwani tuwaiteje?
 
Ni ushamba wa baadhi ya viongozi wa CHADEMA, wanatafuta sifa nje kumbe ndo wanajishushia heshima. Angalia yule mwanasheria nguli wapi amefikia? Kabwata nje nothing has changed, sasa anahaha kurudi

Ndani ya CHADEMA kuna jipu kubwa ila wanaogopa kulitumbua, at least saizi kuna wabunge wanaamka japo wanaitwa wasaliti. Haiwezekani mtu mwenye shule ndogo awapelekeshe wasomi, na watu wenye akili zao.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hii ni azimisho la kila mwaka huko Marekani, ndugu zanguni Wana ccm msipanick, huu uchaguzi tutashinda hamna haja ya kufanya hizi propaganda, Mara sijui Mohamedi Ali kasifia Nini, sijui Marekani wamefanya Nini,

Tuwe na amani, huu uchaguzi tutashinda, tuache hofu
 
Hivi unaelewa Kiswahili wewe?

Misukule ya Lumumba mnadanganyana kwamba Trump kafuata nyayo za Magufuli wakati ukweli ni kwamba kila mwaka Marekani wanakuwa na National Day of Prayer bila kujali kuna tatizo au hakuna tatizo, na hiyo ipo kwa mujibu wa kanuni!

Yaani leo Wasabato wakiingia makanisani kusali na wakatumia hiyo fursa kumuomba Mungu ondoe korona ndo watakuwa wamefuata nyayo za Magufuli wakati Jmosi ni siku ya ibada kwa Wasabato?

Yaani siku ya Eid Waislam duniani wakimiminika misikitini na katika maombi yao wakamuomba Mungu awaepushe na janga la corona ndo wanakuwa wamefuata nyayo za Magufuli, wakati siku ya Eid ni siku ya ibada kwa Islamu kwa kila mwaka?

Hivi nyie watu huwa mnafikiri kwa kutumia nini?

Tofautisha ujinga wa Magufuli wa kuwataka watu waendelee kurundikana nyumba za ibada eti kumuomba Mungu aondoshe corona na issue ya US ambayo ni siku ambayo ipo documented miaka nenda rudi!
 
Kama hata hili hamuelewi,basi nyie si binadamu. Misukule kazini.View attachment 1444425

Sent using Jamii Forums mobile app
Yaani kosa kubwa walilofanya CCM ni kujaza mitandaoni watu ambao uelewa wao ni mdogo mno!! Wakisikia kitu tu wanakurupuka bila kufanya uchunguzi japo kidogo; no wonder hata media zao zinafikia kuandika habari za Magufuli kupewa tuzo bila kuchunguza ukweli wa habari yenyewe!
 
Wewe ndio mjinga!

Mada hapa si Marekani kumuiga Magufuli,
Hapa mada ni Marekani kutambua kwamba Mungu anaweza kufanya kitu katika corona kupitia maombi.

Wajinga kama nyie msio na imani mlikuwa manasema hivi Marekani anatupenda sana atuletee Yesu/Mungu aje atuondolee corona?
Hivi waarabu wanatupenda sana watuletee dini kuondoa corona?

Hiyo sayansi unayoiabudu, wenye sayansi yao wameshindwa wafanyeje na ndio kwanza wamekufa watu 78k pamoja na syansi yao na wameona katika siku yao ya kitaifa ya maombi mada kuu ya maombi iwe corona.

Kusema Rais ni mjinga eti kwa kuruhusu watu waendele kurundikana. Ni mpumbavu pekee anaeweza kusema hivyo kwa sababu rais na wataalamu wa afya kila mara wamekuwa wakitoa miongozo ya kuchukua taahadhali.

Mfano kuvaa barakoa, kuweka vitakasa mikono kila kwenye frem ya biashara, nyumba za ibada, majumbani na kila sehemu yenye muingiliano wa watu kama stendi, na watu kijiepusha na mikusanyiko isiyo ya lazima kwako wewe hizo siyo hatua za kujilinda mpaka lockdown siyo?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Attachments

  • FB_IMG_1589015181372.jpg
    FB_IMG_1589015181372.jpg
    79.3 KB · Views: 10
Back
Top Bottom