Kama hata hili hamuelewi,basi nyie si binadamu. Misukule kazini.
Tumtangulize Mwenye Enzi Mungu Kwanza.
Tumtangulize Mwenye Enzi Mungu Kwanza.
Mbona kajificha CHATO?Rais wetu alianza na Mungu
Kungekuwa na lockdown wangelalamika piaMatakataka ya chadema hayawezi kuelewa hili.
Yenyewe yanataka mpaka lock down ndio yataona tunapambana kweli na corona. Sijui huko lockdown yanataka yakifungie yafanyaje haya majitu majinga sana.
Sent using Jamii Forums mobile app
Umemuelewa mleta mada?Kama hata hili hamuelewi,basi nyie si binadamu. Misukule kazini.View attachment 1444425
Sent using Jamii Forums mobile app
Corona haitawasaidia kushinda uchaguzi mwaka huu!Wewe uko tayari kutoa hata linda lako kutetea ujinga!