Marekani: Askofu Gwajima apewa tuzo ya Mtu mashuhuri

Marekani: Askofu Gwajima apewa tuzo ya Mtu mashuhuri

Jamani hiyo Alabama ni sawa na kijiji fulani huko Songea, yaani ni sawa na Kijiji cha Litembo huko Mbinga, sasa mnakomaaaaaaa kusema eti dunia dunia dunia ndiyo iwe hivyo. Na hako ka utaratibu ni kwa kila mtu na haswa lazima ulipie
 
Marekani: Askofu Josephat Gwajima atunukiwa tuzo ya mtu mashuhuri duniani huko katika jiji la Birmingham jimbo la Alabama USA
dca578884371a6639c386bcbf9c9c972.jpg
b9553c7f5f4f367662357f337cd6625c.jpg
a5dd826d44e9332f067ffbfb382803fb.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
c748d604aa41536d17ef3138624c493d.jpg
Birmingham, Uingereza au?
 
Waswahili lugha za wivu mtaacha lini ? Mbona siku zote mmekuwa mkiwaabudu wauza madawa ya kulevya na mafisadi na kuwaona wana akili kwa sababu wana hela?.Gwajima ni mashine kubwa hakuna wa kumlinganishia naye hapa ndani ya nchi.Huyu bwana ni Kichwa akili kubwa.Acheni kabisa kumkejeli wala kukebehi huduma ya kimungu anayoitoa.Ni mtumishi wa Mungu wa kweli tena mpakwa mafuta wa Bwana mwenye karama ya upako. Mimi si muumini wake na wala sijawahi kukanyaga kanisani kwake lakini nimemfuatilia kwa kina sana na kufanyia utafiti machapisho na mahubiri yake .Ana karama ya kuombea watu wagonjwa wakapona,ana uwezo wa kutafakari mambo kwa upana ,Lakini ana waumini wengi sana zaidi ya Millioni Moja kwa muda mfupi alioanza kuhubiri injili.Ana mtandao mpana dunia nzima.,Gwajima ni mtu mwingine.Najua mtamwita tapeli, mwongo na majina mbali mbali ya kubeza huduma yake.Lakini tambueni ya kwamba ayafanyayo ni kwa uwezo wa Mungiu anayemuinua. HALELUYA ??
 
Very soon opponent wake naye atakwenda huko kutafuta ulinganifu 😀
 
Hivi hata hii medali ataonewa wivu!!?? Mbona machinga wanauza kibao tu. Na weye kanunue ujitwike shingoni!
 
MAREKANI: Askofu Josephat Gwajima amepewa tuzo ya Mtu Mashuhuri Duniani na jiji la Birmingham lililopo huko katika Jimbo la Alabama.
View attachment 560110 View attachment 560109
Kuna kitu nyuma ya pazia,lazima huyu anatumiwa kutuvuvuga,
achunguzwe.Haya mandege nk.ndio malipo yake,hana hela huyu.

Mtu kama Gwajima anapewa tuzo ya mtu mashuhuri duniani,haingii akilini,kuna shida.Kwa umashuhuri gani hasa,si chekibobu tu huyu.Ni vituko kwa kweli.
 
Waswahili lugha za wivu mtaacha lini ? Mbona siku zote mmekuwa mkiwaabudu wauza madawa ya kulevya na mafisadi na kuwaona wana akili kwa sababu wana hela?.Gwajima ni mashine kubwa hakuna wa kumlinganishia naye hapa ndani ya nchi.Huyu bwana ni Kichwa akili kubwa.Acheni kabisa kumkejeli wala kukebehi huduma ya kimungu anayoitoa.Ni mtumishi wa Mungu wa kweli tena mpakwa mafuta wa Bwana mwenye karama ya upako. Mimi si muumini wake na wala sijawahi kukanyaga kanisani kwake lakini nimemfuatilia kwa kina sana na kufanyia utafiti machapisho na mahubiri yake .Ana karama ya kuombea watu wagonjwa wakapona,ana uwezo wa kutafakari mambo kwa upana ,Lakini ana waumini wengi sana zaidi ya Millioni Moja kwa muda mfupi alioanza kuhubiri injili.Ana mtandao mpana dunia nzima.,Gwajima ni mtu mwingine.Najua mtamwita tapeli, mwongo na majina mbali mbali ya kubeza huduma yake.Lakini tambueni ya kwamba ayafanyayo ni kwa uwezo wa Mungiu anayemuinua. HALELUYA ??
ubarikiwe[emoji120] [emoji120] asante kwa uwepo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom