Marehemu Karume ndani ya uso wa Rais Magufuli

Marehemu Karume ndani ya uso wa Rais Magufuli

Baraghash

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Posts
2,713
Reaction score
1,790
Usiulize karafuu Pemba, Lakini Rais Magufuli ni kivuli halisi cha Marehemu Karume kwa sifa na vitendo:-
1. Wote ni wachapa kazi na hawaagizi. Mzee Karume kila siku saa moja asubuhi yuko Michenzani kusimamia ujenzi wa nyumba za maendeleo kwa vitendo. Athari ya historia alioiacha kwa mji wa Zanzibar ni kielelezo kisichosahaulika.
2.Wote hawapendi kufuja pesa za umma kwa kusafiri. Mzee Karume hakuwahi kusafiri nje ya nchi zaidi ya Tanzania uhai wake wote akiwa Rais wa Zanzibar na Makamo wa kwanza wa Rais wa Tanzania
3. Wote wanawapenda na kuwatetea wanyonge
4.Wote wanachukia siasa zisio na kikomo.Mzee Karume alipiga marufuku vyama vya siasa na marufuku yakufanyika uchaguzi kwa kipindi cha miaka 50!
5. Wote ni wapenzi wa Young Africans: Mzee Karume alitoa Tshs 2,000,000 sawa na US$ 287,715 kwa wakati huo kugharamia ujenzi wa Klabu ya Yanga Jangwani
6.Wote wanapenda " surprises" kwa wananchi wao,JPM ameikita nchi kuhamia Dodoma; Mzee Karume alileta Kituo cha TV cha kwanza ch rangi barani Afrika
7. Wote wanachukizwa na kuwa na Taifa ombaomba. Mzee Karume mpaka amekufa Zanzibar ilikuwa haidaiwi hata senti moja na Taifa lolote duniani.
8.Karume ni mwanamapinduzi; JPM ni mwana mabadiliko
 
Magufuli atawasumbua sana Mafisadi sasa wanamuita eti ni dikiteta...watanzania tunamuunga mkono Rais wetu Magufuli...Mafisadi watakufa kifo cha mende...
 
Duh, patamu hapo! Ngoja tuwasubiri wajuzi wa kufananisha waje.
 
Karume aliwahi kutamka "Siwezi kumlisha mwanaume mwenzangu" Na Magufuli "Hakuna Chakula cha msaada.Najenga Balabala"

Wote ni Wakandamizaji wa Demokrasia

Magufuli ni msomi wa Sayansi.Lakini yeye kama alivyokuwa Karume hutupilia sayansi na taaluma yake mbali na kuamini katika miujiza na sayansi ya asili(Kikombe Cha Babu Loliondo)

Wote ni waoga dhidi ya wapinzani wao

Wote lugha ya kiingereza haikuwahi kutengamaa

Wote hawako makini linapokuja suala la kuunganisha watu

Wote wana nakisi ya Diplomasia

Nilipofikiria mwisho wa siasa za Karume ...nimeamua ku-sign out! Prayers!
 
Magufuli ni mrithi halisi wa Nyerere na Karume
Kwenda zako huko wewe! Ile clip ya kuhusu viongozi wasio heshimu katiba na sheria ya Mwl iliyowekwa Leo hapa jf ukiiona utajipiga makofi kwa kusema uongo
 
Usiulize karafuu Pemba, Lakini Rais Magufuli ni kivuli halisi cha Marehemu Karume kwa sifa na vitendo:-
1. Wote ni wachapa kazi na hawaagizi. Mzee Karume kila siku saa moja asubuhi yuko Michenzani kusimamia ujenzi wa nyumba za maendeleo kwa vitendo. Athari ya historia alioiacha kwa mji wa Zanzibar ni kielelezo kisichosahaulika.
2.Wote hawapendi kufuja pesa za umma kwa kusafiri. Mzee Karume hakuwahi kusafiri nje ya nchi zaidi ya Tanzania uhai wake wote akiwa Rais wa Zanzibar na Makamo wa kwanza wa Rais wa Tanzania
3. Wote wanawapenda na kuwatetea wanyonge
4.Wote wanachukia siasa zisio na kikomo.Mzee Karume alipiga marufuku vyama vya siasa na marufuku yakufanyika uchaguzi kwa kipindi cha miaka 50!
5. Wote ni wapenzi wa Young Africans: Mzee Karume alitoa Tshs 2,000,000 sawa na US$ 287,715 kwa wakati huo kugharamia ujenzi wa Klabu ya Yanga Jangwani
6.Wote wanapenda " surprises" kwa wananchi wao,JPM ameikita nchi kuhamia Dodoma; Mzee Karume alileta Kituo cha TV cha kwanza ch rangi barani Afrika
7. Wote wanachukizwa na kuwa na Taifa ombaomba. Mzee Karume mpaka amekufa Zanzibar ilikuwa haidaiwi hata senti moja na Taifa lolote duniani.
8.Karume ni mwanamapinduzi; JPM ni mwana mabadiliko
Mkuu nasikia Karume alikurupuka (baada ya miezi 3 tu baada ya mapinduzi) na kujiunga na Tanganyika kwa maslahi yake binafsi kwa kuwa alikuwa anahofia wapinzani wake, alikuwa anapingwa na John Okello na Abdulrahman Babu ambao walikuwa wamemzidi nguvu..ni kweli?
 
Back
Top Bottom