Marando: Nape, Wasira, Sitta, Mwakyembe wana kadi zaidi ya 1

Marando: Nape, Wasira, Sitta, Mwakyembe wana kadi zaidi ya 1

Kumbe ndo maana babu hataki kutoa ile picha yake alopiga na shati la kijan pale sebulen kwake
 
Naona kama umeshalogwa na mshirikina shame on you Slaa ni jembe na mti wenye matunda mwataka kuyatungua kwa nguvu bila hidhini ya mmiliki. ushindwe na ulegee Dr Slaa hang'oki wala nini nenda kapokee ujira wako sasa!!
"Kwanza tunajiendea kiutawala hatuna hata sheria inayozuia mtu kuwa na kadi za vyama vya siasa, mimi mwenyewe hapa nina kadi mbili kama Dk. Slaa, kadi yangu ya kwanza niliyoipata NCCR-Mageuzi nimeiweka kwenye ‘frame' kwa kumbukumbu ya wajukuu zangu, mbona hawasemi?" alihoji.
Maneno haya kayasema juzi Kilosa na yamenukuliwa na gazeti Lao la M4C TanzaniaDaima....kwa wale mnaohoji source!
Nape alisema kuna vigogo CHADEMA wana kadi zaidi ya moja,akashambuliwa sana...sasa wenyewe ndo wanajitaja hadharani.Ikumbukwe kuwa tayari kuna kundi kubwa CHADEMA linalotaka Katibu Mkuu wa CHADEMA Babu Slaa ajiuzulu au afukuzwe kwani hawana Imani naye!
 
Wanavurugana wapi wewe mbona watz tuu waoga na wavivu wakifikiri napatwa na wasiwasi sana. Ivi ulishwahi kuwa kwenye the most difficult situation and don't know how to go through? Watz embu tuamke na comments zetu humu at least ziwe sio za wavivu wakufikiri. Naumia sana maana wakenya au watu wanje kama wanasoma humu watakuwa wanapata wakati mgumu sana kuwaelewa watz tulivyo wavivu na waoga. Mungu ibariki Tz
Ha ha kimenuka tena....nape noma kweli nape sasa kazi yako unaifanya kweli...umeacha watu wanavurugana kwenda mbelee..
 
Hoja ya card ni ya kipuuzi kabisa!
 
images
images
images
images

Marando: Nape ajichungeze kwanza

MJUMBE wa Kamati Kuu ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Mabere Marando, amemtaka Katibu wa Halmashauri Kuu (NEC) ya CCM Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye kujichunguza kwanza kabla ya kuvuliwa gamba.


Nape, Sitta, Mwakiembe kadi za CCJ na CCM
Marando ambaye pia ni mwanasheria maarufu nchini, alisema kuwa Nape na genge lake aliloasisi nalo Chama cha Jamii (CCJ) wakiwa CCM wanapaswa kurejesha kadi za chama hicho kabla ya kumwandama Katiba Mkuu wa CHADEMA, Dk. Willibrod Slaa.
“Nasikia huyu mtoto wa CCM akilipuka kuwa oooh Dk. Slaa arejeshe kadi ya CCM, hajairejesha tangu apewe. Ndugu zangu kama kweli wanasiasa ni wakweli aanze yeye na genge lake kurejesha kadi za CCJ, chama walichokianzisha na Samuel Sitta, Dk. Harrison Mwakyembe na wengineo,” alisema.


Wasira na kadi Tatu, TANU, CCM, NCCR
Marando ambaye alikuwa akizungumza katika mkutano wa hadhara mjini hapa, pia alimshukia Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais (Mahusiano na Uratibu), Stephen Wassira akisema kama kigezo ni kadi basi naye anazo tatu za TANU, CCM na NCCR-Mageuzi.


Wengine wenye kadi zaidi ya moja kwa mujibu wa Marando ni Sitta na Dk. Mwakyembe aliodai wanazo za CCJ.

“Kwanza tunajiendea kiutawala hatuna hata sheria inayozuia mtu kuwa na kadi za vyama vya siasa, mimi mwenyewe hapa nina kadi mbili kama Dk. Slaa, kadi yangu ya kwanza niliyoipata NCCR-Mageuzi nimeiweka kwenye ‘frame’ kwa kumbukumbu ya wajukuu zangu, mbona hawasemi?” alihoji.
Marando alisema Dk. Slaa ana nini hadi atakiwe kurejesha kadi ya CCM huku akisisitiza kuwa huo ni upuuzi mkubwa.

Katika mkutano uliokuwa umefurika watu kutoka sehemu mbalimbali, Marando alisema viongozi wamechoka na utawala na kuliingiza taifa kwenye maisha magumu, rushwa, uonevu wa matumizi mabaya ya dola na wamejikuta wakidandia sera za CHADEMA walizozibeza mwaka 2010.
Alisema sera ya CHADEMA ilikuwa kusomesha watoto kuanzia awali hadi shahada ya kwanza kwa lazima na bure na kushusha bei ya vifaa vya ujenzi kwa zaidi ya asilimia 50.


Awali akimkaribisha Marando, Mwenyekiti wa CHADEMA Mkoa wa Morogoro, Susan Kiwanga alisema demokrasia na ukuaji wa vyama vya siasa mkoani humo imeongezeka jambo ambalo wanajivunia na kutarajia ushindi mkubwa katika chaguzi za serikali zijazo.
 
HIVI KWA HALI HII YA MAISHA MAGUMU TULIYONAYO, NI KWELI WATANZANIA TUNAHITAJI MAMBO YA NANI ANAMILIKI KADI MBILI kweli? hivi hiyo ndio hoja ya muhimu kwa serikali ya CCM kweli?? Maendeleo yataletwa saa ngapi kama dola iko busy na siasa za mtu mmoja ?

KERO YA TZ ni MAJI, BARABARA,MATIBABU, AJIRA etc sidhani kam kadi is our priority as a NATIONAL AGENDA!!
 
kuna kundi kubwa?? hebu chukua fursa hii kuwaorodhesha kwa majina wanaotaka doctor ajiuzulu? christmas hii lazima na wewe uposti uonekane ili wakati unakinga mkono Lumumba ukubalike oneni haya nyie wachumia tumbo!!
 
yaani mwenye akil kwel ukimuona simba anakula majani unaweza kusema yule nyati..? Gwanda la babu lipo moyoni sio kwenye kikaratasi kama watu flani...
 
Huyu kikongwe naye si shushushu kuna mtu asiye mjua.Chadema kaskazini wanahatimiliki na chama hata mpigaji ili mradi wa kaskazini kwao ni poa tu
 
hivi mkilipiwaga mtandao na kupewa laptop za bure ndo madhara yake haya?au ndo mnakula kiapo kwamba 'nitapost hata ujinga nikitetea chama changu'
 
“Kwanza tunajiendea kiutawala hatuna hata sheria inayozuia mtu kuwa na kadi za vyama vya siasa, mimi mwenyewe hapa nina kadi mbili kama Dk. Slaa, kadi yangu ya kwanza niliyoipata NCCR-Mageuzi nimeiweka kwenye ‘frame’ kwa kumbukumbu ya wajukuu zangu, mbona hawasemi?” alihoji.
Maneno haya kayasema juzi Kilosa na yamenukuliwa na gazeti Lao la M4C TanzaniaDaima....kwa wale mnaohoji source!
Nape alisema kuna vigogo CHADEMA wana kadi zaidi ya moja,akashambuliwa sana...sasa wenyewe ndo wanajitaja hadharani.Ikumbukwe kuwa tayari kuna kundi kubwa CHADEMA linalotaka Katibu Mkuu wa CHADEMA Babu Slaa ajiuzulu au afukuzwe kwani hawana Imani naye!
Wengine bwana munapenda kujiendekeza unamwita babu Dr Slaa unaweza kumlinganisha na katibu mkuu aliyepeta Babu Makamba au ajuza Msekwa nyie watu wa CCM wa hovyo sana,Makamba kwa akili za uzee alishawishi wana CCM wafungue kesi kwa akili za uzee na sasa wanalia wenyewe hao ndio mababu,mangula babu anatema mate tu pale kama makamu mwenyekiti,Kikwete babu Mchiriko mbono husemi
 
"Kwanza tunajiendea kiutawala hatuna hata sheria inayozuia mtu kuwa na kadi za vyama vya siasa, mimi mwenyewe hapa nina kadi mbili kama Dk. Slaa, kadi yangu ya kwanza niliyoipata NCCR-Mageuzi nimeiweka kwenye ‘frame' kwa kumbukumbu ya wajukuu zangu, mbona hawasemi?" alihoji.
Maneno haya kayasema juzi Kilosa na yamenukuliwa na gazeti Lao la M4C TanzaniaDaima....kwa wale mnaohoji source!
Nape alisema kuna vigogo CHADEMA wana kadi zaidi ya moja,akashambuliwa sana...sasa wenyewe ndo wanajitaja hadharani.Ikumbukwe kuwa tayari kuna kundi kubwa CHADEMA linalotaka Katibu Mkuu wa CHADEMA Babu Slaa ajiuzulu au afukuzwe kwani hawana Imani naye!

Mtalijua jiji kumbe mnaishi kwa kutegemea CHADEMA
 
hoja ya kadi inakuzwa na Mambumbumbu' Tundu Lisu umemaliza kila kitu hapa!
 
Mimi sina kadi kabisa, lakini naiunga mkono CHADEMA 100% kura na michango ya hali na mali. Je nafasi yangu ni ipi hapo?
 
images


Je, nape huwa anafikiri kabla ya kuanzisha propaganda au ni kudandia train kwa mbele tu?
 
Hivi sasa kama huyo Dr. Slaa kweli yuko CCM (just assumption); wao CCM kinawauma nini hasa hadi wahangaike kupiga kelele zote hizi? Si wangetulia tu maana wanajua tayari yeye ni mtu wao. Sasa kama mtu wao wanatutangazia sisi ili iweje?Wanatuboa kutusomesha takataka humu!
 
Kuwa CCM siyo tiketi ya kuwa kilaza, ila sometimes mnatulazimisha tuamini hivyo.Serikali ya CCM inashirikiana na mabeberu kuiba TANZANITE,GOLD na sasa URANIUM lakini ninyi magamba mnataka tujadili kadi...what for? Tunataka mtuambie kwanini mnataka kuchimba uranium bila kutushirikisha wananchi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom