Mara ya Mwisho kugombana ni lini?

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 31, 2016
7,702
2,000
Me kiukweli hata sikumbuki mara ya Mwisho kugombana na binadamu mwenzangu Kwa sababu yoyote Ile. Nashangaa Sana kukuta watu WAKIGOMBANA ngumi na mateke. Sielewi hii kutoelewana inachangiwa na nini.. Sijui kwako mawanajf mwenzangu mara yako kugombana nini chanzo na ugomvi uliishaje? Naposema ugomvi Namaanisha ule WA kupigana ngumi kabisa WA kuzinguana kiasi kwamba hakuna WA kuwamua Kwa hio mnaonyeshana ubavu..raha Sana kutoana mchuzi.mara yako ya Mwisho lini? Au Jana tu UMETOKA kupigana?
 

frem zero

JF-Expert Member
Jun 8, 2016
595
1,000
Nilipigana na house girl mmoja hivi ambae umri wetu ni mmoja. Ilikuwa mwaka huu mwezi wa tano, chanzo kikiwa ni rafiki yangu wa damu. Tukio hilo lilinichafua sana na kushangaza watu, maana mie ni mpole na sina makuu na mtu. Kwa kweli sitasahau maishani mwangu na sitataka kuwa karibu na marafiki tena. Mwaka 2017 utakuwa ni mwaka wa mabadiliko kwangu, sihitaji rafiki yeyote aguse maisha yangu kwa namna yoyote ile. Nitabaki kuwa mimi kama mimi nikijenga ushirikiano wa kutosha na Mungu wangu pamoja na kazi yangu pekee. Yaliyotokea mwaka huu sihitaji yajirudie tena katika maisha yangu yaliyosalia chini ya jua.
 

Rohombaya

JF-Expert Member
Jul 4, 2011
12,090
2,000
Dah.... Mie kila wakati tukitaka kugemuka na dem wangu... Lazima tudundane kwanza.... ndiyo game inakuwa poa Sana...kwa raha zetu
 

Clueless14

JF-Expert Member
Aug 27, 2014
2,956
2,000
Sijawahi kupigana ngumi maishani, ila kuudhika nikurushie neno la kukera nimefanya leo kwa boss wangu kanizingua nikamtolea mbovu. Roho kwatu!
Lazima tuheshimiane
 

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 31, 2016
7,702
2,000
Sijawahi kupigana ngumi maishani, ila kuudhika nikurushie neno la kukera nimefanya leo kwa boss wangu kanizingua nikamtolea mbovu. Roho kwatu!
Lazima tuheshimiane
Mbwai Mbwai wanasemaga.. Bampa to bampa heshima muhimu
 

Clueless14

JF-Expert Member
Aug 27, 2014
2,956
2,000
Mbwai Mbwai wanasemaga.. Bampa to bampa heshima muhimu
Ujinga sipendi, unaniletea ujinga nakuletea wangu na mie mambo ya kunipa stress huku wewe una enjoy maisha hamna, nipenstress nikupe stress, niheshimu nikuheshimu. Ubosi kwa wanao, kazini tuko watu na manyonyo yetu na wenye ndevu zao tuheshimiane.
 

mbalizi1

JF-Expert Member
Dec 16, 2015
14,622
2,000
Tunagombana na wife hapa hataki nimguse kisa tangu nimempandia kinenan jana mida ya saa nne usiku sikushuka hadi saa tisa, eti yawaka moto na mie bado nataka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom