Mara moja tu kisha anapotea: mwanamke unajisikiaje?

Mara moja tu kisha anapotea: mwanamke unajisikiaje?

Isha nitokea hiyo,kuna mbeibe nilimzimia mbaya halafu nika mfukuzia kwa nhuvu zoye mpaka aka ingia line.
Siku tume enda ku do nikakuta papuchi ndogo yani hata kidole cha kati chapita kwa shida,mood yote ikaishia hapo,,na mie sikua wa kwanza.Baada ya hapo nika punguza mawasiliano na sikuomba game tena
 
Haya mambo yanatokea ila mtendwa anateseka sana.....

Naomba niishie hapa...ila kuna mtu unatamani ungekuwa na jinsi ya kumficha ili asionekane popote duniani!

Ndiyo maana huwas sisahau usemi wa bibi kwamba, "hamu ni tamu kuliko tamu yenyewe!!

Reading btn the line, naona ulishamtenda mtu. Lol
Mzazi mwenzangu alinisimulia alishakutana na mdada wa kimalagasy baada ya hiyo kitu alitapika mbaya.

Sijawahi kutokewa, lakini l can imagine kwa mwanamke huenda ikawa mbaya zaidi ya mwanaume. Anyway sijui lkn.
 
Tukiwa in love tunakuwa na imaginations zetu tu zinatu changanya......love is blind....sex is reality...labda after sex unagundua bad breath, au matiti kumbe ni wonder bra tu....au usafi mdogo wa mwili au hana 'interesting conversation wakati wa sex' au tu 'hamna compatibility kitandanani' au ham connect sexually.....kuna so many factors

Hapa ndio ukweli ulipolala!!!!!!
 
Tukiwa in love tunakuwa na imaginations zetu tu zinatu changanya......love is blind....sex is reality...labda after sex unagundua bad breath, au matiti kumbe ni wonder bra tu....au usafi mdogo wa mwili au hana 'interesting conversation wakati wa sex' au tu 'hamna compatibility kitandanani' au ham connect sexually.....kuna so many factors
ndio hapo unapokuta mtu kakolea kwa not so good-looking or breathtaking girl na watu wanajiuliza kuna nini pale.
Ni kwakuwa hukua na expectations kubwa from the very beginning, ulitaka tu kupunguza protein maybe halafu ukakutana na vitu vitamu. (Refer thread yangu ya Keepers)

Tofauti na ukikutana na breathtaking shorii, unakuwa na loads of expectations na inapohappen mambo yanakuwa tofauti na matarajio yako ndio hapo unakimbia.
NB: sio wote wanaomkimbia mdada ana matatizo, wrngine ni insecurity baada ya kumuona yuko way out of his league.
 
Nyie simwasemaga pale napita tu hahaha sasa wewe jilete ukizani umepata kumbe wapitiwa wewe hata wanawake wanaweza wakakufunua wewe dushe na wakasepa vile vile!
 
ndio hapo unapokuta mtu kakolea kwa not do good-looking or breathtaking girl na watu wanajiuliza kuna nini pale.
Ni kwakuwa hukua na expectations kubwa from the very beginning, ulitaka tu kupunguza protein maybe halafu ukakutana na vitu vitamu. (Refer thread yangu ya Keepers)

Tofauti na ukikutana na breathtaking shorii, unakuwa na loads of expectations na inapohappen mambo yanakuwa tofauti na matarajio yako ndio hapo unakimbia.
NB: sio wote wanaomkimbia mdada ana matatizo, wrngine ni insecurity baada ya kumuona yuko way out of his league.

Ni sawa, ahsante sana
 
Mi naona hapa inategemea historia yako ya kimapenzi....kama tangu uanze mahusiano yako wanakufanyia hivyo inabidi uanze kujichunguza....kama ni mmoja tu ntachukulia kama alivyosema Vaislay
 
Last edited by a moderator:
Habarini wakuu,leo nina kuja na mada tena kwa style ya swali kwa wadada zetu kama mkakati wa kuwarekebisha akina sisi tujue madahara ya tunachowafanyieni au kuwajeruhi kiroho katika sekta nzima ya mapenzi
Hivi mdada unajisikiaje yule jamaa/Mshikaji ambaye amekufukuzia sana kwa gharama kubwa,kwa muda wake mwingi then ulipokuja tu kufungua njia ukamuonjesha hadhina yako(kama vijana wengi wa mjini tunavyoamini uthamani wako uko hapo kati) then baada ya hapo tu unaona mwenzio anaanza kuonyesha Negative attitude yaani simu na meseji zinaanza kupungua dramatically ikiwezekana hadi uanze wewe ,anakulia cobs hata mkukutana ratiba hataki tena iwe faragha ,anakukwepa ,yale maneno matamu hamna tena (matured wananielewa) ,yaani jamaa hatamani hata kurudia tena yaani kama ukikuta nae kama vile hamjafanya(LOL) ,hata kuja kuku pick tena ndo basi....n.k
Sasa je wewe kama ndo imewahi/ulitokewa au utatokewa na hivyo nini hasa utahisi? Na kama itakutokea mara kadhaa hutajihisi balaa kweli au una kasoro?(Ukaoge maji ya bahari)
Na kwa upande wa pili,sisi wanaume ni kitu gani hasa(common) ambacho hukutarajia kilikusababisha utamani iwe kama haijatokea vile.....wakati ulikua unapigia misele kama mbwa mwenye njaa
Na Mwisho kabisa Je hii kitu haiwezi kuathiri mahusiano yako yajayo(future) yako wewe msichana?

Alamsiki Wasalamu,Nawasilisha

aisee mie nitaliaaa, sitotamani tena kutoa kitu yangu....
 
Kweli ukubwa dawa.
unajua vijana wana notion kuwa mwanaume haachwi. Kuna mshkaji mmoja alienda kummeet gf wake,huku anapiga mkwala ooh ntamuacha. Nikampa za uso kuwa kwa alichofanya ujue ulishaachwa siku mingi, nenda kafainolize na kuligalaize ule mchepuko wako. Na usimpe faida, nenda kamdikilize ili asikuache kirahisi. Na ndio ilivyokuwa.

kuna wanawake pia wameshakiri hili, kuwa we slept once na hailipi wala nini. Kwa hiyo wakati mwanaume anajisifia kapiga chini, mdada nae anasema nafuu!
Mbona wewe ukikuta kibamia round moja chali hurudi? hujui na yeye anajisikia vibaya?
 
Na wanawake ni wabaya sana kwenye mahusiano aisee. Manake atakupiga chini na atahadithia details. Kuna mtu unakutana nae alimpitiaga shosti, unavuta mdomo na kunyoosha shingo na kumpita kama trekta. Yeye anajua una hasira shosti aliachwa, kumbe unaona aibu jinsi ulivyo na image yake akiwa naked.

if i was a man, ningeogopa sana wanawake. Hehehe
Nyie simwasemaga pale napita tu hahaha sasa wewe jilete ukizani umepata kumbe wapitiwa wewe hata wanawake wanaweza wakakufunua wewe dushe na wakasepa vile vile!
 
Na wanawake ni wabaya sana kwenye mahusiano aisee. Manake atakupiga chini na atahadithia details. Kuna mtu unakutana nae alimpitiaga shosti, unavuta mdomo na kunyoosha shingo na kumpita kama trekta. Yeye anajua una hasira shosti aliachwa, kumbe unaona aibu jinsi ulivyo na image yake akiwa naked.

if i was a man, ningeogopa sana wanawake. Hehehe

Mmmmh wanawake wanahadithia? Hawawafikii wanaume. Tena wanaume hawhadithii bali wanakutangaza haswaaa....
 
Back
Top Bottom