Mara moja tu kisha anapotea: mwanamke unajisikiaje?

Mara moja tu kisha anapotea: mwanamke unajisikiaje?

Kuna demu mmoja kitaa nilimtongoza kwa nia ya kumuonja tu nisepe sababu alikua na maringo sana, alinisumbua sana lkn mwishowe akakaa, nikaonjeshwa wacha inoge hadi nikajikuta nimejenga kambi isio rasmi. Alkua na kl sababu ya kuringa.

Nice experience
 
Nyie simwasemaga pale napita tu hahaha sasa wewe jilete ukizani umepata kumbe wapitiwa wewe hata wanawake wanaweza wakakufunua wewe dushe na wakasepa vile vile!
Inajulikana ila kwa wadada ndo inauma zaidi
 
Reading btn the line, naona ulishamtenda mtu. Lol
Mzazi mwenzangu alinisimulia alishakutana na mdada wa kimalagasy baada ya hiyo kitu alitapika mbaya.

Sijawahi kutokewa, lakini l can imagine kwa mwanamke huenda ikawa mbaya zaidi ya mwanaume. Anyway sijui lkn.

Ni kweli hujakosea kwa sababu mara nyingi wao ndo hua wanafuatwa na uwongo wetu kibao kuwalainisha
 
Na wanawake ni wabaya sana kwenye mahusiano aisee. Manake atakupiga chini na atahadithia details. Kuna mtu unakutana nae alimpitiaga shosti, unavuta mdomo na kunyoosha shingo na kumpita kama trekta. Yeye anajua una hasira shosti aliachwa, kumbe unaona aibu jinsi ulivyo na image yake akiwa naked.

if i was a man, ningeogopa sana wanawake. Hehehe
Unyama wa mwanaume ajistukie wakati yuko naked?kwanza hao labda wanawake wa siku hizi ndo wanahadithia au labda jamaa alikua kibamia
 
Ata kwa wanaume naona inawauma sana.Kuna mtu alinizimia sana kama mwaka anafukuzia nikampa once alafu nikakata network.Alijisikia vibayaaa.

Btw Wanaume mnadhani sex inawa favour nyie utasikia nikamgegeda.kuna wanawake nao anakua anataka akuonje tu akuache so check out waweza jua kua umepata kumbe umepatikana.

Haswaaaa tena wengi sikuhizi. ..
Yaani anakupotezea mazima
 
Hiyo haijawahiwntokea lkn nahisi inauma sana,yani seems like ntakuwa mdg ka piriton,,
 
Ata kwa wanaume naona inawauma sana.Kuna mtu alinizimia sana kama mwaka anafukuzia nikampa once alafu nikakata network.Alijisikia vibayaaa.

Btw Wanaume mnadhani sex inawa favour nyie utasikia nikamgegeda.kuna wanawake nao anakua anataka akuonje tu akuache so check out waweza jua kua umepata kumbe umepatikana.

Hiyo ilishawahi kunitokea
 
Dah ntakoma mie bint tambala,yan friend wangu ilimtokea alikuwa analia daily.
 
Mleta topic inabidi tu ufahamu hili...
Everyone gets used. Men use women, women use men. Just face the fact you're going to be used....🙂
 
Duuuh! Maji mara moja kama maharage ya mbeya vile,watu tumeshindwa tofautisha upendo na kutamaniana ndo maana unajikuta unatumiwa tu tena siye wanaume tunatumika sana kwa hawa dada zetu
 
Back
Top Bottom