Ukubwa ni dawa nimeona mkuuHaya mambo yanatokea ila mtendwa anateseka sana.....
Naomba niishie hapa...ila kuna mtu unatamani ungekuwa na jinsi ya kumficha ili asionekane popote duniani!
Ndiyo maana huwas sisahau usemi wa bibi kwamba, "hamu ni tamu kuliko tamu yenyewe!!
Ukubwa ni dawa nimeona mkuu
Kweli nimeamini hizi factors ni strong kushinda hata gharama ulizozitumiaTukiwa in love tunakuwa na imaginations zetu tu zinatu changanya......love is blind....sex is reality...labda after sex unagundua bad breath, au matiti kumbe ni wonder bra tu....au usafi mdogo wa mwili au hana 'interesting conversation wakati wa sex' au tu 'hamna compatibility kitandanani' au ham connect sexually.....kuna so many factors
Ha ha ha lol....Mbona wewe ukikuta kibamia round moja chali hurudi? hujui na yeye anajisikia vibaya?
Mimi sijawahi kuona hembu nifanyie hivyo ,uone kama hukujilaumu wewe.....tukikutana salamu tu kama haijatokea vile
Ha ha ha halafu baada ya week anatokea mwingine anakuambia twende tutoke unamchukuliaje?previous relationship haiwi imeku affect?
Ha ha ha lol....
basi kumbe hiyo smtms inatokea kwa bahati mbaya especially unapokuta mambo ambayo hukuyategemea
Kwa mfano wewe expectations zako ni zipi ukikutana na New date?
Mmmh babu ndo kusema mambo yako yalikuwa yanatiki siku zote?Bora umegundua kuwa inaweza kumtokea yeyote...
Tatizo ni wanawake kudhani kuwa wao ndio wahanga wa haya mambo peke yao.....Hata wanaume yanawakuta tena sana!
Bahati nzuri hadi nastaafu sikuwahi kukumbwa na hilo dhahama!
Nahisi hivi vitu humu ndani ndo ugonjwa wako