Mapumziko garden


M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
926
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 926 280
Hi
Jijini Dsm kuna upungufu mkubwa wa sehemu nzuri za kupumzikia familia ( yaani mahali ambapo wewe na familia yako unaweza kwenda bila kigugumizi),mahali ambapo unaweza kuyaona mazingira yenye heshima ya Kiafrika. Naamini familia nyingi zingependa kwenda mahali ambapo ni free fro alcohol, free from uzinzi,free from kiti moto, bali kuna juice ya matunda,ugali wa dona,kuku wa kienyeji,maziwa ya mbuzi,muziki laini kwa sauti ya chini kabisa.

Bustani itakuwa na vyumba vizuri kwa bei nzuri ambayo MKESHA HOI/LAT/KAKA KIIZA wa JF anaweza kumudu bila maumivu na akatamani kurudi tena.Bustani itakuwa na mboga za majani kama mnafu na nyinginezo. Michezo ya watoto wetu itawekwa.

Nahitaji michango ya huduma gani zaidi ziwepo ili kupafanya pawe bora zaidi. Eneo lipo,linafikika kwa daladala,lina maji na ni kubwa kama eka kumi. Hili eneo sitaki kuliharibu, nataka libaki na uasili wake kwa kuitunza miti niliyo ikuta pamoja na nyasi zake. Nitaongeza miti ya matunda tu.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
Hi
Naamini familia nyingi zingependa kwenda mahali ambapo ni free fro alcohol, free from uzinzi,free from kiti moto, bali kuna juice ya matunda,ugali wa dona,kuku wa kienyeji,maziwa ya mbuzi,muziki laini kwa sauti ya chini kabisa.

Bustani itakuwa na vyumba vizuri kwa bei nzuri ambayo MKESHA HOI/LAT/KAKA KIIZA wa JF anaweza kumudu bila maumivu
una wazo zuuuri.............mana ukisema vyumba kwa ajili ya kulala tu haiingii akilini

mana huwezi acha chumba nyumbani ukaenda kutafuta huko garden

ni hayo tu
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
926
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 926 280
una wazo zuuuri.............mana ukisema vyumba kwa ajili ya kulala tu haiingii akilini

mana huwezi acha chumba nyumbani ukaenda kutafuta huko garden

ni hayo tu
Hapa nina maanisha,ni kwa ajili ya hawa wa honey moon,sio wale wa short time. Wakati mwingine unaweza kwenda nje ya nyumbani kwako na mamsap wako na mkalala huko huko.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
1.Swimming pools.
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
926
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 926 280
Yes,

Unajua kuna kundi kubwa la jamii linakosa huduma kama hizi, hivi Maaskofu/walokole/mashehe hawapendi nyama choma? au hawapendi kuogelea ktk swimming pools, sasa kama wanataka/penda wapi wanapata huduma hizi? For sure, mchemsho wanapenda, ngoja niwajengee sehemu mwafaka kwao.
 
PatPending

PatPending

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
490
Likes
2
Points
33
PatPending

PatPending

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
490 2 33
Ni vizuri pia ukawa na maonyesho ya sanaa za asili hususan kwa nyakati za jioni kama vile ngoma na sarakasi.
 
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,507
Likes
77
Points
145
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,507 77 145
Good idea my brother,
vyumba safi ni muhimu sio lazima kwenda mikoani kwetu kila likizo mara nyingine tunahitaji kupumzika tu na familia zetu tatizo hoteli zilizotulia ni ghali na adimu.
mie naongezea free internet access na saluni safi ya kinamama ya kusuka kiasili kabisa sio kuweka dawa au urembo asilia mwingineo
Barikiwa

Hi
Jijini Dsm kuna upungufu mkubwa wa sehemu nzuri za kupumzikia familia ( yaani mahali ambapo wewe na familia yako unaweza kwenda bila kigugumizi),mahali ambapo unaweza kuyaona mazingira yenye heshima ya Kiafrika. Naamini familia nyingi zingependa kwenda mahali ambapo ni free fro alcohol, free from uzinzi,free from kiti moto, bali kuna juice ya matunda,ugali wa dona,kuku wa kienyeji,maziwa ya mbuzi,muziki laini kwa sauti ya chini kabisa.

Bustani itakuwa na vyumba vizuri kwa bei nzuri ambayo MKESHA HOI/LAT/KAKA KIIZA wa JF anaweza kumudu bila maumivu na akatamani kurudi tena.Bustani itakuwa na mboga za majani kama mnafu na nyinginezo. Michezo ya watoto wetu itawekwa.

Nahitaji michango ya huduma gani zaidi ziwepo ili kupafanya pawe bora zaidi. Eneo lipo,linafikika kwa daladala,lina maji na ni kubwa kama eka kumi. Hili eneo sitaki kuliharibu, nataka libaki na uasili wake kwa kuitunza miti niliyo ikuta pamoja na nyasi zake. Nitaongeza miti ya matunda tu.
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
926
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 926 280
Good idea my brother,
vyumba safi ni muhimu sio lazima kwenda mikoani kwetu kila likizo mara nyingine tunahitaji kupumzika tu na familia zetu tatizo hoteli zilizotulia ni ghali na adimu.
mie naongezea free internet access na saluni safi ya kinamama ya kusuka kiasili kabisa sio kuweka dawa au urembo asilia mwingineo
Barikiwa
Dada nikushukuru sana kwa nyongeza ya maoni ktk kuboresha huduma ninayotaka kuifanya.
 
L

LAT

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
4,411
Likes
18
Points
0
L

LAT

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
4,411 18 0
mkuu Malila

kuna kitu wanaita live bird dishes. ... yaani kunakuwa na jamii ya ndege (kuku,bata,kanga,bata mzinga, bata bukini) ambao wapo wanafugwa hapo, halafu mteja akifika anachagua ndege akiwa alive anachinjwa (angalizo; halal)halafu anachagua aina ya mapishi (barberque, fry ,boil etc)

very entertaining
 
Sabayi

Sabayi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
2,321
Likes
79
Points
145
Sabayi

Sabayi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2010
2,321 79 145
Usisahau vinywaji vya asili tu kama Togwa n.k (Sina uhakika kama gongo nayo ni kinywaji cha asili kama nacho ni cha asili tuwekee mwanawane)
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
926
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 926 280
mkuu Malila

kuna kitu wanaita live bird dishes. ... yaani kunakuwa na jamii ya ndege (kuku,bata,kanga,bata mzinga, bata bukini) ambao wapo wanafugwa hapo, halafu mteja akifika anachagua ndege akiwa alive anachinjwa (angalizo; halal)halafu anachagua aina ya mapishi (barberque, fry ,boil etc)

very entertaining
Mkuu heshima mbele kwa kunielewa,
Mtu anakuja anasema nataka kuku au bata huyu au beberu hili, chinja hivi au banika hivi, na pilipili nayo nitalima kidogo, tayari bata/kuku/mbuzi tayari nimeshawapeleka wakaanzishe kijiwe,huku najenga taratibu. Bado sijapata badizzo,Ubungo pale wameishiwa.
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
926
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 926 280
Usisahau vinywaji vya asili tu kama Togwa n.k (Sina uhakika kama gongo nayo ni kinywaji cha asili kama nacho ni cha asili tuwekee mwanawane)
Machozi ya simba yatanigombanisha na mashehe/wachungaji/walokole na watoto wadogo. Alafu afande kula kula atakuwa anawasumbua sana vijana wangu.
 
L

LAT

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
4,411
Likes
18
Points
0
L

LAT

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
4,411 18 0
Mkuu heshima mbele kwa kunielewa,
Mtu anakuja anasema nataka kuku au bata huyu au beberu hili, chinja hivi au banika hivi, na pilipili nayo nitalima kidogo, tayari bata/kuku/mbuzi tayari nimeshawapeleka wakaanzishe kijiwe,huku najenga taratibu. Bado sijapata badizzo,Ubungo pale wameishiwa.
mkuu Arusha TFA badizzo ipo, ... unahitaji hichi kifaa ili mabeberu yanone

actually you have a very good idea. ., biashara hii ya utalii wa ndani (domestic/local tourism) imesahaulika kabisa

keep it up mkuu
 
S

Shadya

Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
88
Likes
20
Points
0
S

Shadya

Member
Joined Sep 14, 2011
88 20 0
Kaka ni wazo zuri sana na hata ukiongezea ufundishwaji wa vitu mbalimbali kwa watoto, yaani kama vile jinsi ya kikombe kinavyotengenewza watoto wae na elimu hiyo na mengine mengi kila la kheri katika mipango yako wadau tupo tutakuunga mkono aidia kama hizo ndizo zinazotakiwa kuelimishana sio ubishani usio na kichwa wala miguu
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
926
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 926 280
Kaka ni wazo zuri sana na hata ukiongezea ufundishwaji wa vitu mbalimbali kwa watoto, yaani kama vile jinsi ya kikombe kinavyotengenewza watoto wae na elimu hiyo na mengine mengi kila la kheri katika mipango yako wadau tupo tutakuunga mkono aidia kama hizo ndizo zinazotakiwa kuelimishana sio ubishani usio na kichwa wala miguu
Asante,
Ndio maana imebidi niombe mchango toka kwa wadau kwa sababu nakwenda kuhudumia jamii,kwa hiyo lazima jamii ipate nafasi,hatimaye malengo yafikiwe.
 

Forum statistics

Threads 1,236,978
Members 475,327
Posts 29,275,114