mapezi


Mustafa Maketa

Mustafa Maketa

Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
9
Likes
0
Points
0
Age
26
Mustafa Maketa

Mustafa Maketa

Member
Joined Dec 3, 2013
9 0 0
siku hizi mapenzi umekuwa mchezo mbaya sana inatokea umempenda msichana alafu unakuta anafanya mahusiano la rafiki yako kabisa hivi mwanawake wa siku nashindwa kuelewa sijui wanamatatizo gani kwasababu vitendo wanavyo fanya si vizuri kabisa .je tufanyaje kuzuia tatizo hili maana linakera sana
 
Makundison

Makundison

Senior Member
Joined
May 17, 2011
Messages
108
Likes
2
Points
35
Age
36
Makundison

Makundison

Senior Member
Joined May 17, 2011
108 2 35
Subiri waje wenyewe mm napita tuu
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
Mkono mtupu haulambwi na mbwa
Halafu kwA nini unamlaumu mdada peke yake...mbona usimlaumu na rafiki yako anaekumegea kakiburudisho kako...
Mtuache.
 
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
2,123
Likes
573
Points
280
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
2,123 573 280
siku hizi mapenzi umekuwa mchezo mbaya sana inatokea umempenda msichana alafu unakuta anafanya mahusiano la rafiki yako kabisa hivi mwanawake wa siku nashindwa kuelewa sijui wanamatatizo gani kwasababu vitendo wanavyo fanya si vizuri kabisa .je tufanyaje kuzuia tatizo hili maana linakera sana
halafu siku nyingine uandike vizuri sio kama umekurupushwa ndugu, mapenzi ndivyo yalivyo kama hutaki kuumia kua mr.lonely, just simple.
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
597
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 597 280
halafu siku nyingine uandike vizuri sio kama umekurupushwa ndugu, mapenzi ndivyo yalivyo kama hutaki kuumia kua mr.lonely, just simple.
mkuu kuwa lonely ni shida!!!! niulize mimi niliye kwenye lonely premier league!

ni majanga tu!
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
597
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 597 280
Mkono mtupu haulambwi na mbwa
Halafu kwA nini unamlaumu mdada peke yake...mbona usimlaumu na rafiki yako anaekumegea kakiburudisho kako...
Mtuache.
tuwaache mmegwe ovyo ovyo si ndiyo?

mmhhh!! nalikumbuka sana lile janga la mombasa!
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
597
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 597 280
siku hizi mapenzi umekuwa mchezo mbaya sana inatokea umempenda msichana alafu unakuta anafanya mahusiano la rafiki yako kabisa hivi mwanawake wa siku nashindwa kuelewa sijui wanamatatizo gani kwasababu vitendo wanavyo fanya si vizuri kabisa .je tufanyaje kuzuia tatizo hili maana linakera sana
ulimaanisha mapezi ya samaki ?
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
tuwaache mmegwe ovyo ovyo si ndiyo?

mmhhh!! nalikumbuka sana lile janga la mombasa!
Siku hizi ngoma droo....
We mega kwa shosti wangu....
Na mie namegwA na rafiki yako...
Ikikuuma tulaumu wote mie na rafikiyo siyo mi peke yangu....
Nasisitiza mtuache...
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
597
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 597 280
Siku hizi ngoma droo....
We mega kwa shosti wangu....
Na mie namegwA na rafiki yako...
Ikikuuma tulaumu wote mie na rafikiyo siyo mi peke yangu....
Nasisitiza mtuache...
mume akimegewa ndio inauma! sio mke!
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
597
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 597 280
hahahaa hiyo ndo ipi tena ndugu?
mkuu kuwa lonely ni masahibu mengine makubwa!

isitoshe pale unapokuwa na hamu ya k continuosly!

yani utatamani kila mwanamke aliye 'tia' uso mbele yako!

so ni bora tu utafute Nambe mmoja utulie nae!
 
Last edited by a moderator:
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
mume akimegewa ndio inauma! sio mke!
Kwa sababu sie tulishazoea kumegewa...so tumejifunza mbinu mpya ya kuwaonjesha na nyie machungu
Tunamaluzana tu na rafiki zenu...mkishtukia nasisitiza mtuache
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
mkuu kuwa lonely ni masahibu mengine makubwa!

isitoshe pale unapokuwa na hamu ya k continuosly!

yani utatamani kila mwanamke aliye 'tia' uso mbele yako!

so ni bora tu utafute Nambe mmoja utulie nae!
Ukute huyo Nambe mmoja nae pasua kichwa...
 
Last edited by a moderator:
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
Rafiki yako sio mtu mzuri, anakula kukuku wako??
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
376
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 376 180
Mapezi ya samaki
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,785
Likes
1,352
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,785 1,352 280
siku hizi mapenzi umekuwa mchezo mbaya sana inatokea umempenda msichana alafu unakuta anafanya mahusiano la rafiki yako kabisa hivi mwanawake wa siku nashindwa kuelewa sijui wanamatatizo gani kwasababu vitendo wanavyo fanya si vizuri kabisa .je tufanyaje kuzuia tatizo hili maana linakera sana
wanapenda kugegedwa na mitalimbo mbali mbali au wee ulidhani ni wanaume pekee ndio wanaopenda onja ladha tofauti?
 
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
3,212
Likes
179
Points
160
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
3,212 179 160
huu mtaala urekebishwe mapema. kijana mtoa mada ana ufahamu wa maloveee ilhali hajui kuandika?
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,707
Likes
14,108
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,707 14,108 280
Mapezi ya sato au?jikague kwanza ndo ulalamike unaibiwa..
Wanaume wengine mkipata girlfriend hamuishi kusifia na kutambulisha kwa kila rafiki..
 

Forum statistics

Threads 1,252,114
Members 481,989
Posts 29,795,876