Mapenzi yapo hapa kweli?

Mapenzi yapo hapa kweli?

Mnyanyembe

Member
Joined
Aug 13, 2015
Posts
6
Reaction score
2
Nimekutana na huyu mkaka ni miaka sasa, tulipima afya zetu. Siku ya kwanza kungonoka nae hakukuwa na romance kabisa, baada ya hapo hakunitafuta mpaka baada wa wiki mbili.

Nimemvumilia mengi sababu nampenda lakini naona mwenzangu hanijali na hajali kabisa hisia zangu, nikiumwa kwake wala sio ishu. Ingawa anajitahidi kunihudumia lakini ukweli ni kwamba pesa anayo, ila ile kujali mwanamke kama mwanaume wangu.

Hilo kwake halipo, zinaweza pita siku mbili hajapiga simu wala kutuma ujumbe. Na akija ibuka hasemi chochote ni kama hamna kilichotokea.

Kweli hapa kuna mapenzi au natumika tu kama chombo cha starehe
 
Mbaya zaidi nina ujauzito wake wa miezi minne na unanisumbua sana, kuna siku kaja kuniona ghafla tumbo likaanza kuniuma. Wala hakujigusa ye yupo busy na simu yake, ni mwanaume gani ana roho ngumu kama paka?
 
Kataa hela zake kama unaona hakuna mapenzi ya kweli

yaani hela zake ule ila ukiliwa wewe unasema hakuna mapenzi ya kweli

haya chagua unataka romance au hela hakuna kupata vyote hapa sio baba yako huyo
 
Pole mamii,mayb ukae na chini umuulize vzur,usikute unakuchukulia kama mchepuko kumbe we ndio umekufa umeoza.
 
Kataa hela zake kama unaona hakuna mapenzi ya kweli

yaani hela zake ule ila ukiliwa wewe unasema hakuna mapenzi ya kweli

haya chagua unataka romance au hela hakuna kupata vyote hapa sio baba yako huyo

Mkuu hapo ndio hua sielewi wanawake, hela anataka, mapenzi anataka, romance anataka,kileleni anataka umfikishe na mambo kede kede, sisi wanaume muda mwngine tunachoka.

Kila kitu ufanye wewe tu, haiwezekani,achague moja, anataka mapenzi au hela.
 
Nashauri mkiianza kutongozwa muwe mnakuja kutuambia ili tuwashauri kabisa....
 
Pole umekosea kwenda kwenye kupenda mwanaume anatakiwa akupende sio umpende, maadam hata mim nimelijutia hilo na sasa sitaki mwanaume mpaka nafsi ikomeshe wengine naona roho ndo itapoa,,,...
 
Nimekutana na huyu mkaka ni miaka sasa, tulipima afya zetu. Siku ya kwanza kungonoka nae hakukuwa na romance kabisa, baada ya hapo hakunitafuta mpaka baada wa wiki mbili.


Ila baada ya hapo romance ilikuwepo, right? Kumbe kuna improvement.


Nimemvumilia mengi sababu nampenda lakini naona mwenzangu hanijali na hajali kabisa hisia zangu, nikiumwa kwake wala sio ishu. Ingawa anajitahidi kunihudumia lakini ukweli ni kwamba pesa anayo, ila ile kujali mwanamke kama mwanaume wangu.


Umekiri mwenyewe jamaa anajitahidi. Mueleze sasa unavyotaka akujali mama.


Hilo kwake halipo, zinaweza pita siku mbili hajapiga simu wala kutuma ujumbe. Na akija ibuka hasemi chochote ni kama hamna kilichotokea.

Long as anarudi mwenyewe, sidhani kama ni issue sana. Sio watu wote wanaweza kuwasiliana mara kwa mara.


Kweli hapa kuna mapenzi au natumika tu kama chombo cha starehe

Fikra huumba. Kama haupo comfortable na hiyo relationship, bora ujitoe kabla haijawa na madhara kwako.
 
Mbaya zaidi nina ujauzito wake wa miezi minne na unanisumbua sana, kuna siku kaja kuniona ghafla tumbo likaanza kuniuma. Wala hakujigusa ye yupo busy na simu yake, ni mwanaume gani ana roho ngumu kama paka?

Du anafanana na Mtu namjua Mh pole
 
Nimekutana na huyu mkaka ni miaka sasa, tulipima afya zetu. Siku ya kwanza kungonoka nae hakukuwa na romance kabisa, baada ya hapo hakunitafuta mpaka baada wa wiki mbili.

Nimemvumilia mengi sababu nampenda lakini naona mwenzangu hanijali na hajali kabisa hisia zangu, nikiumwa kwake wala sio ishu. Ingawa anajitahidi kunihudumia lakini ukweli ni kwamba pesa anayo, ila ile kujali mwanamke kama mwanaume wangu.

Hilo kwake halipo, zinaweza pita siku mbili hajapiga simu wala kutuma ujumbe. Na akija ibuka hasemi chochote ni kama hamna kilichotokea.

Kweli hapa kuna mapenzi au natumika tu kama chombo cha starehe

Cha msingi ww subiri ukawa wachukue nchi tuangalie namna ya kuwaweka sawa
 
Mbaya zaidi nina ujauzito wake wa miezi minne na unanisumbua sana, kuna siku kaja kuniona ghafla tumbo likaanza kuniuma. Wala hakujigusa ye yupo busy na simu yake, ni mwanaume gani ana roho ngumu kama paka?

Unataka tukushauri uachane nae afu mtoto alelewe bila baba yake?
Ebu kaa nae mueleze unachotaka
 
Inawezekana hiyo imetokana na malezi ama namna alivyokuwa
Pengine haoni kama yeye ni tatizo.
Je umewahi kuzungumza nae?
Halafu pia epuka kuweka wishes katika mahusiano,jaribu kujenga mlivyonavyo na siyo kuwish usivyokuwa navyo na ambavyo havipo.
Talk to him.
 
Mbaya zaidi nina ujauzito wake wa miezi minne na unanisumbua sana, kuna siku kaja kuniona ghafla tumbo likaanza kuniuma. Wala hakujigusa ye yupo busy na simu yake, ni mwanaume gani ana roho ngumu kama paka?

Pole sana. Kaa naye chini mwambie jinsi unavyojisikia huenda akakuelewa.

Watu wengine sijui wakoje.
 
Kataa hela zake kama unaona hakuna mapenzi ya kweli

yaani hela zake ule ila ukiliwa wewe unasema hakuna mapenzi ya kweli

haya chagua unataka romance au hela hakuna kupata vyote hapa sio baba yako huyo



I like ze forum...
So amazing...
Watu fulani awesome...
Nikitaka kucheka na log in tu..
Very nice people kwa ukweli
 
Inaonekana ulikuwa desperate sana na mahusiano.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom