Mapenzi yanavyozidi kuangamiza vijana

KATAA NDOA
NDOA NI UTAPELI, NDOA NI VITA, NDOA NI UBATILI MTUPU.

KATAA KABISA NDOA, OKOA AFYA YAKO YA AKILI, KIBUNDA CHAKO NA UHAI WAKO
umeambiwa ni wapenzi we unang'ang'ana na ndoa. Ungesema kataa mapenzi ungeeleweka
 
Ngono usipokuwa Makin lazima ikutoe katika game mzee babycareb dronedrake anaweza kuonekana mshindi maana ni Bora di libolo ivunjike kuliko kunichoma visu vikali . Vya tumbo .
 
Tuishi nao kwa akili, tukiendekeza hisia tumeisha
 
Sema de libolo kama asemavyo mkuu wa hizi kazi Mzee wakupambania unabidi de libolo uipatie chakula kiasi
 
Mapenzi Mapenzi Mapenzi nakuita mara tatu
Bora wakina sie Single, Singular na Singwengwe
 
Kwamba kajichoma kisu tumboni yeye mwenyewe halafu akapiga kelele za kuomba msaada, kifo hakijaribiwi, ukijaribu unakufa.
 
Komaa na uanaume wako wa kubeba vitu ambavyo habibebeki. Hatimaye hakuna la maana

Sijalia na sitolia tunazungumzia uhalisia.
Wewe umetaka kuonewa huruma na ndio kulia kwenyewe huko.

Mwanaume ni problem solver, sasa wewe unalia namna hiyo mkeo afanyaje?
 
Ukosahihi sana, wanawake hawajali kabisa, k wanagawa free tu, suala la hatuwafikishi kileleni ni upumbafu wao tu. Tunahangaika kutafuta kibunda tuyahidumie lakini hayajali kabisa. Wanaume tunateseka sana, wivu haukwepeki ukupenda
Bado hoja inakuja sasa huyo kiumbe anachepuka na nani? Kama sio mwanaume mwenzio kwaio Mimi navyo jua uharibifu usha ingia kotekote. Maana unapo salitiwa na mkeo kumbuka yupo mme wa mtu kasaliti mkewe kaja kwa mkeo. Mungu atusaidie [emoji120][emoji120][emoji120]
 
Uko sahihi, ila mwanamke ndio anatongozwa, na yanajirahisisha, hayakatai
 
Vijana acheni kuchukulia mapenzi serious kiasi hicho. Mwanaume achana na mambo ya kupenda[emoji848][emoji2827]

Omba sana Mungu yasikukute..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…