Mapenzi yanauma jamani


V

vaileth zainab

Member
Joined
Jun 2, 2016
Messages
20
Likes
24
Points
5
V

vaileth zainab

Member
Joined Jun 2, 2016
20 24 5
Yaan nimeachwa kwenye mataa mapenzi yanauma jamani yaani nimekaa na huyu mwanaume kwa miaka mitano nimekataa wanaume kibao ambao alikua wanani-approach wakiwa na nia njema nahisi nimechanganyikiwa sielewi wapi pakuanzia.

Nimelia hadi sauti imekauka i regret the day i said yes to him. Wanaume shikamooni sikuwai kudhani kuwa alikua na mahusiano nje, kha nimepata life time lesson wanawake wa humu muwe macho hapa nawaza ningekua nimemzalia daaah ningekua na hali gani nahisi ningechizi.

Hebu wanajammii nishaurini ntamsahauje huyu maana naona kama siwez siku ya nne leo am not myself. Yaan kadiriki kumpa simu mwanamke wake mpya waniambie kuhusu uhusiano wao mapenzi yauma jamani najiuliza nina tatizo gani jaman jaman nitamsahauje huyu.........
 
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,871
Likes
716
Points
280
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,871 716 280
Pole dada vaileth zainab wanaume hatuko hivyo kuna kitu utakua umemuuzi! Jikeep busy utamusahau tu, miaka mitano mbna kidogo sana mi nikajua mumezaliwa wote mkakua wote, fikiria kipindi hujamfahamu kwani uliishije.
 
Inog01

Inog01

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2015
Messages
1,230
Likes
1,836
Points
280
Inog01

Inog01

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2015
1,230 1,836 280
yaan nimeachwa kwenye mataa mapenzi yanauma jamani yaani nimekaa na huyu kwenye mwanaume kwa miaka mitano nimekataa wanaume kibao ambao alikua waania approach wakiwa na nia njema nahisi nimechanganyikiwa sielewi wapi pakuanzia. nimelia hadi sauti imekauka i regret the day i said yes to him. wanaume shikamooni sikuwai kudhani kua alikua na mahusiano nje kha nimepata life time lesson wanawake wa humu muwe macho hapa nawaza ninge kua nimemzalia daaah ningekua na hali gani nahisi ningechizi. hebu wanajammii nishaurini ntamsaauje huyu maana naona kama siwez siku ya nne leo am not myself. yaan kadiriki kumpa sim mwanamke wake mpya waniambie kuhusu uhusiano wao mapenzi yauma jamani najiuliza nina tatizo gani jaman jaman nitamsaauje huyu.........
pole,ni jambo la kawaida katika mapenzi,
 
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
4,072
Likes
9,738
Points
280
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
4,072 9,738 280
Pole sana na hakuna namna ya kuweza kujua moyo wa mtu ndani hata ukae naye miaka 10 kuna watu wana-pretend mbaya...Na usijilaumu sana kwa hilo kwani ndo changamoto za maisha hizo cha msingi usichukie wanaume wooote kwa kosa la mmoja..Piga moyo konde vumilia kaza buti tulia kidogo bila kuwa na mtu then tafuta Mr.Right wapo tena wengi mno..
 
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
9,770
Likes
5,735
Points
280
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
9,770 5,735 280
Yaaan uzi kama huu nikiuona natamani nitoe somo lakini mda wa kuandika siupati. Natamani niongee rala akaandike!

Hivi dada una umri gani kutojua hawa wanaume? Kwanza ukipata mtu from now vaa ngozi ya kondoo tumia vizuri miezi miwili ya kwanza kiasi kwamba likiondoka huna hasara! Jutu unalionesha kulipenda kuliko hata mama yako? Vaa ngozi ya kondoo fanya mambo yako likiondoka lipe na nauri ya kulisafirisha.
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,587
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,587 280
Sio wa kwanza kuachwa..Atakua kachanganywa na huyo alie nae saivi. Just move on. Hakuwa wako huyo,wako anakusubiri. Wakati wa bwana ukifika utampata atakayekusahaulisha haya yote.
 
magaye

magaye

Senior Member
Joined
Nov 11, 2015
Messages
149
Likes
136
Points
60
magaye

magaye

Senior Member
Joined Nov 11, 2015
149 136 60
Pole sana bibie, ila hakuna kitokeacho bila sababu kuna kitu utakuwa umemfanyia akaona hamuwezi kuendana. So bora kila mtu atafute watakayewezana japo nahisi atakuwa hajakuambia tatizo nini.

Kuna wanaume wengine huwa hatupendi kukomandiwa,kuendeshwa hata kupayukiwa na wenza wetu yawezekana ukawa na moja kati ya hayo.
 
Paap

Paap

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2015
Messages
1,526
Likes
1,327
Points
280
Paap

Paap

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2015
1,526 1,327 280
Pole sana. Huwezi jua mungu kakuepusha na nini. Kubali na move on. Wapo wengine bora zaidi yake ni suala tu la muda
 
Jimmy GP

Jimmy GP

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
254
Likes
136
Points
60
Jimmy GP

Jimmy GP

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
254 136 60
Dah lakini umetuambia tu kakuacha bila kutuambia sababu hebu funguka
 
weed

weed

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
2,123
Likes
2,173
Points
280
weed

weed

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
2,123 2,173 280

Kwa hii post lazima PM ijae Meseji...kazi kwako kupitia
 
Jimmy GP

Jimmy GP

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
254
Likes
136
Points
60
Jimmy GP

Jimmy GP

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
254 136 60
Ulimnyima nn ulimsema kitu gani ulimtania nn ulifanya kitu gani mpaka akaamua hivyo?
 
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,332
Likes
2,392
Points
280
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,332 2,392 280
Yaaan uzi kama huu nikiuona natamani nitoe somo lakini mda wa kuandika siupati. Natamani niongee rala akaandike! Hivi dada una umri gani kutojua hawa wajinga? Kwanza ukipata mtu from now vaa ngozi ya kondoo tumia vizuri miezi miwili ya kwanza kiasi kwamba likiondoka huna hasara! Jutu unalionesha kulipenda kuliko hata mama yako? Vaa ngozi ya kondoo fanya mambo yako likiondoka lipe na nauri ya kulisafirisha. Nyambafu zao.
Naona hekma yako ni ndogo dada,usioneshe hasira jinsi hii,matatizo huwa yapo pande zote,hata kwetu wanaume tunakutwa na changamoto kama hizi!Mshauri ajiangalie tu na ajipime!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
3,673
Likes
2,764
Points
280
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
3,673 2,764 280
Yaan nimeachwa kwenye mataa mapenzi yanauma jamani yaani nimekaa na huyu mwanaume kwa miaka mitano nimekataa wanaume kibao ambao alikua wanani-approach wakiwa na nia njema nahisi nimechanganyikiwa sielewi wapi pakuanzia.

Nimelia hadi sauti imekauka i regret the day i said yes to him. Wanaume shikamooni sikuwai kudhani kuwa alikua na mahusiano nje, kha nimepata life time lesson wanawake wa humu muwe macho hapa nawaza ningekua nimemzalia daaah ningekua na hali gani nahisi ningechizi.

Hebu wanajammii nishaurini ntamsahauje huyu maana naona kama siwez siku ya nne leo am not myself. Yaan kadiriki kumpa simu mwanamke wake mpya waniambie kuhusu uhusiano wao mapenzi yauma jamani najiuliza nina tatizo gani jaman jaman nitamsahauje huyu.........
Mshukuru Mungu u mzima na hamna mtoto! Sukuma maisha! Ila unakuwaje kwenye mahusiano miaka mi 5 bila ndoa? Hukuona tu dalili...
 

Forum statistics

Threads 1,236,363
Members 475,106
Posts 29,255,290