Mapenzi yananiumiza naombeni uzoefu wenu tafadhali

Mapenzi yananiumiza naombeni uzoefu wenu tafadhali

Asante sana kwa ushauri, ntaufanyia kazi. Ndo najiuliza nini anachokitaka maana kama ni mapenzi hatufanyi, yeye ana hela zake za kumtosha tu lakini ndo ivo tena

Wanaume wana mengi sn laki.u never know ila kikubwa nachoona hana mapz ya dhati.yaan wa ufup he don't feel u achana naye na achana na fikra kwamba umri unaenda utaangukia pua lovely.mimi Nina 30 years lkn cna hat a pressure so long as as I know who I am!ujue men wanatuchezea akili km michezo ya kuigiza??
 
Kwani ulizaliwa naye hata umng'ang'anie? achana naye ackuumuze kichwa ucje ukaja kujuta bureee!! pole mwaya
 
ya leo c ya jana, 2naweza kusma muache na ukaangukia chooni.kumbka bnadmu hajui ya ksho. vumilia ila mngu ucmsahau kamwe

Jamani avumilie ugonjwa unaotibika???ujue ndoa nyingi Leo zna matatzo mengi sn kwa sababu ya kukurupuka ilimradi uitwe Mrs??jaman wanawake kina dada tuamke uckubali kuwepo kwenye mahusiano yasiyo na future yenye a man na upendo!ni heri kuvunja uchumba kuliko ndoa,ukikosea vumilia makosa yako kwenye ndoa cyo uchumba!
 
Kuna mwimbaji flani miaka ya nyuma sana aliwahi imba kwamba mwenye mapenzi haoni ingawa macho anayo. Sasa mkuu nafikiri ngoja mapenzi yakiisha utaweza kuona na utashangaa kwanini ulikua huoni wakati mambo mengine yapo bayana kabisa.

Nakutakia uhusiano mwema.
 
huyo hakupendi, vituko vyoote hvyo pole ako.. heshima ni kitu cha bure sana huyo mpenz wako hakuheshimu hata kidogo.. ndoa ni taasis muhimu sana ukibugi tu imekula kwako.. make the right decision kabla maji hayajamwagika.
 
Salamu kwa wote,

Mi ni yuleyule mpenzi wangu hataki tukacheki afya,

Jamani mapenzi yananiumiza sina raha ndugu zangu, nampenda sana huyu mpenzi wangu lakini yeye simuelewi.

Nina miaka 27, nina kazi ya kudumu, tumekuwa tukigombana mara kwa mara nakuwa mdogo mambo yanaisha maisha yanaendelea.

Mara nyingi ananikwaza nikimuuliza ananitumia meseji za matusi, nikishauri kitu ansema hataki kushauriwa, tunaishi mkoa mmoja lakini hana time na mimi kabsa, cha ajabu mesg za kusema ananipenda hazikawii.

Napata wakati mgumu sana, hajawahi kuninunulia hata kazawadi ka shilling 500!hana muda wa kuspendi na mimi zaidi ya kuwasiliana kwenye simu na kila tukitofautiana iwe ni yeye chanzo au ni mimi ananitumia meseji za matusi, ninapohisi nimekosea namwomba msamaha but naambulia matusi, akinikosa yeye anarudisha kosa upande wangu na msg za matusi.

Anajifanya ni mbabe, na kama katili flani, ubahili ndo usiseme. Kanambia tuanze process za ndoa ila naogopa maana nawaza hivi tukioana atakuwa anatunza familia? maana anaoekana sio mtoaji hata kidogo japo anapata almost laki 3 kwa siku.

Pia atakuja kuacha matusi au atanitukana mbele za watu au watoto?

Naombeni ushauri wenu kichwa kinaniuma hapa nilipo nikifikiria na umri ndou unaenda.

asanteni.

pole sana mkuu, huyo mpenzi wako mkaushie, hujaja nae duniani.
 
oana nae tu huyo ni bora mme na si mme bora, wewe si watafuta bora mme kwa sababu umri umeenda huyo anakufaa. mkioana matusi yataongezeka na kipigo juu. pia una kazi utajihudumia mwenyewe ili mradi upate jina la MRS
 
Angalia sana mwanaume anayekutamkia " Nakupenda" kila wakati!!!

Haya mafundisho ya kidini yanaleta sintofaham nyingi sana. Kuna siku nilihudhuria mafundisho kuhusu jinsi ya kumpata mwenza, i couldn't believe it. Hapo kwenye zawadi, urafiki hauna zawadi, hata ya pipi..

Huyo mwenza wako anasali wapi?
 
huku usije kuomba ushauri kama bado moyo wako unampenda huyo mtu wako,,maaana nimesoma coment za watu duuu,,nadhani umewaelewa,,,akili za kuambiwa,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, na zako
 
Salamu kwa wote,

Mi ni yuleyule mpenzi wangu hataki tukacheki afya,

Jamani mapenzi yananiumiza sina raha ndugu zangu, nampenda sana huyu mpenzi wangu lakini yeye simuelewi.

Nina miaka 27, nina kazi ya kudumu, tumekuwa tukigombana mara kwa mara nakuwa mdogo mambo yanaisha maisha yanaendelea.

Mara nyingi ananikwaza nikimuuliza ananitumia meseji za matusi, nikishauri kitu ansema hataki kushauriwa, tunaishi mkoa mmoja lakini hana time na mimi kabsa, cha ajabu mesg za kusema ananipenda hazikawii.

Napata wakati mgumu sana, hajawahi kuninunulia hata kazawadi ka shilling 500!hana muda wa kuspendi na mimi zaidi ya kuwasiliana kwenye simu na kila tukitofautiana iwe ni yeye chanzo au ni mimi ananitumia meseji za matusi, ninapohisi nimekosea namwomba msamaha but naambulia matusi, akinikosa yeye anarudisha kosa upande wangu na msg za matusi.

Anajifanya ni mbabe, na kama katili flani, ubahili ndo usiseme. Kanambia tuanze process za ndoa ila naogopa maana nawaza hivi tukioana atakuwa anatunza familia? maana anaoekana sio mtoaji hata kidogo japo anapata almost laki 3 kwa siku.

Pia atakuja kuacha matusi au atanitukana mbele za watu au watoto?

Naombeni ushauri wenu kichwa kinaniuma hapa nilipo nikifikiria na umri ndou unaenda.

asanteni.
Kwani wewe upoje? i mean umefanana na zombie kwani mpaka u force kupendwa siku hizi wenzio tumeshagoma kulizwa na upuuzi wa mtu anaekufanyia ushenzy live hivyo.TUPA KULE KULA UJANA TAFUTA MWINGINE SHAULILO.
 
Kama anaogopa kucheki afya hiyo sio tatizo hata kidogo, kuna kidubwasha unakinunua kinakuwa na kila kitu, wewe mtege kama unataka kumpima damu huku vidubwasha vingine ukiwa umevificha unaweza kumzuga hata unataka kumpima kundi la damu yake, yaani tafuta uongo unaofanana na ukweli. Ukishapata damu yake sababu kile kidubwasha kinakuwa na sindano ukibonyeza inachomoka na kurudi. Ukipata damu yake hapo mambo mengine unaendelea kimya kimya.

Nafikiri kwa upande wa afya hapo utakuwa umeshamkamata ila inabidi utumie akili ya hali ya juu vinginevyo utakuwa umeharibu kila kitu
 
Sasa wewe kusoma hujui hata picha pia huoni?
Olewa tu ili uitwe mke,ila ujiandae kuishi kwa uvumilivu mpaka akili yako itakapokaa sawa!
 
Back
Top Bottom