Mapenzi yameurarua moyo wangu

Mapenzi yameurarua moyo wangu

'Mwanamke ni kama chama cha siasa kinahitaji chama pinzani ili aimarike' by Lusekelo.
Sasa nikuulize kwani hakukuwa na chama cha upinzani? alikuwa peke yake tu?
[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Jamani wana jamnvi,

Hivi karibuni nilianza kutia shaka nyendo za mpenzi wangu ambae ni mwanachuo wa chuo fulani maarufu tu hapa nchini. Katika kutaka kujiridhisha na doubts zangu nikaandaa mtego simple tu.

Ishu ilikuwa hivi, kwa siku za karibuni amekuwa akidai ana msururu wa test kiasi kwamba anahitaji break kidogo apate mda kidogo wa kujisomea zaidi na marafiki zake (group discussion) mi hewala bana sikuwa na kinyongo as long as mbibie anatafta GPA kali basi kheri.

Japokuwa hapo mwanzoni haikuwa hivyo ili kujiridhisha na kinachoendelea niliamua kupachika kinasa sauti chumbani kwake ki intelligencia ili kubaini hizo discussion anazofanya na rafiki zake kiasi cha mimi kutomjulia hali ni zipi. Baada ya kuwa nimepachika kifaa hicho nilijipa one week then leo siku ya mapumziko nimeenda kwake kumsabahi na kukichukua kifaa hicho.

Niliyokutana nayo wandugu ni hatari ni binti kachezeshwa gwaride la kiutu uzima na dalili zote za mchezo haramu ila kiufupi huyu mpenzi mwana zuoni amenishinda tabia.

Mkuu pole sana, ni upepo mmbaya tu na utapita mi pia nimetoka kuumizwa vibaya na mtoto wa chuo hivyo hivyo. Wana kilanga sana ila nimejifunza hamna haja ya kumlia yamini mwanamke...Mpe nafasi akiwa machoni mwako ila akiwa mbali usijihangaishe naye kwa lolote. Kama ni kulalamika atalalamika sana ila we fanya mambo yako tu. Ndivyo walivyo, they want love but at the end they fail to handle it.

Kutoa upendo wa dhati kwa hawa dada zetu ni sawa na kumpa mtoto mdogo glass ya maji aibebe ilihali uwezekano wa kudondoka nayo na kuivunja ni mkubwa na iko wazi.

So its better ukawa humchukulii serious mwanamke yeyote yule na hakikisha huwi nae mmoja ili uweze kubalance hisia zako. Ni washenzi sana na wasahaulifu mno na hasa akijua yupo pekeake na unampa attention 100% kila anapohitaji. Lazma atakusaliti tu hata awe mpole kama malaika, naongea with experience na huu ndio ukweli.

Yote ya yote neno langu sio sheria nj ushauri tu mkuu. Namge
 
I like one side of U, Ur a man of facts! My dear piga moyo konde yaan life span ya mapenzi siku hizi ni kama sukari kwnye chai. Mpige chini then pause kidogo jipe vocation of love! ukiresume uje kivinginee


Great advice. It is not end of the world !!
 
Back
Top Bottom