Mapenzi ya pesa yameharibu utamu mapenzi

Mapenzi ya pesa yameharibu utamu mapenzi

Penzi makange!!Nimekubali kuwa Kichaa wa mapenzi,,nishakuwa kipofu na wala siogopi kupotea,,huyu ndio dakitari,,fundi wa mahaba,,popote ulipo Bibi Fyee!!💐💐😍😍
 
Kwani we hujui kuwa mie nami ni mchungaji?

Nikimtaka najua pa kumpata ili nimpe somo, wajibu wetu wachungaji ni kuwasemea wazinzi.

We mwenyewe umejitapa hapa kuwa ulishawanyadua wajukuu wawili wa George Bush, halafu yeye mama mchungaji badala ya kukukemea uache dhambi eti nakupa hongera, aisee hii sijaipenda kabisa, tulia mie nitamaluzana na mama mchungaji.
Unachanganya madesa Baba Mchungaji. Mama Mchungaji amenipa hongera kwa mimi kupata mchumba anayenipenda kikweli bila kujali kama nina pesa ama la!

Wewe umedandia kwingine ambako nimemjibu jamaa mwingine ili kumzingua tu. Huko Mama Mchungaji naamini wala hajapaona maana angepaona bila shaka sasa hivi angekuwa kwenye maombi akikemea...

Usimsumbue Mama Mchungaji!
 
Shusha mkeka tuokote mawili matatu tukayafanyie maboresho
Kesi inafanana na yako kwa asilmia kubwa.. ni mara 2 tofauti.. mmoja nilichukua club pale sinza, hii tulifikia hatua nzuri alikuwa anataka ndoa kabisa na bimkubwa wake alikunjua fresh, alikuwa hajiuzi kwa dhiki ni stress za mapenzi tu na ujana(ujinga) ulikuwa unamsumbua,
Wa pili huyu hapo mjini kati, niliiona pisi nikaielewa alikuwa rafiki wa rafiki yangu(mshangazi wa HAJA) nikampanga mwanangu, mwanangu hakuleta tabu akampanga, bibi akaleta ujuaji mbona mie mdogonkwake, ila kama pesa ipo ye hana noma turuke majoka, mwana akanirudishia jibu.
Tukapata nafasi ulingoni, 1 against 1. The rest ni history, ila mwishowe nilikuwa naruka free tu nikijisikia kumuungia ila kiume, namuungia, love ikanoga akakaribia kuacha, lakini ikabidi niwe mkweli sina future nae, hata yeye alikubali hilo basi mchezo ukaishia hapo, ulikuwa mwembe wangu wa uwani mpaka nilipoamua kutubu na kuacha ujana. ni bora nikae kimya nikiweka nyama nyama nitaharibu..

Bora duniani kwetu kule tulikuwa na uhuru, huku mara mdogo wako kapita, mara kapita mzee wa msikiti, mara shangazi ni tafrani tu. 😂
 
Huko Mama Mchungaji naamini wala hajapaona maana angepaona bila shaka sasa hivi angekuwa kwenye maombi akikemea...
We jamaa unajua sana kuruka viunzi hadi umempoteza mtumishi mwenzangu 😜

Ni kweli hajapaona pale kwa wajukuu wa George Bush, ila mie nimepaona.

Kama ulikomea kuwanyandua siku ile ile basi Mungu alikusamehe.

Huna dhambi sasa baki na huyo aliyekupenda, tulia na huyo huyo, na mie mie nitakazia hiyo" hongera " ya mama mchungaji.
 
Miaka hiyo nipo kijana bado Niko na nguvu zangu niliwahi nunua CHUDDA mmoja maeneo ya magomeni nikaenda kubanjuka naye lodge, asubuhi kulipokucha namuaga nisepe zangu nawahi usafiri wa kuelekea Mwanza, nampa hela yake akanambia hela yako kaa nayo isipokuwa ninakuomba sana nipe namba yako ya simu....nikampa namba nikaondoka.

Kwenye kuchati naye akanambia ananiomba tuwe wapenzi wa kudumu.......nilipohoji juu ya ombi lake akafafanua hivi;

Kuna nyakati ambazo hata Malaya anayejiuza huwa anapata nyeggge na mshawasha wa asilia kutaka kupigwa miti, hii ni tofauti sana na ile ya kugongwa kwaajili ya kuipatia fedha (kipato).

Kwahiyo point yake ilikuwa akiwa na nyeggge za asilia ananipigia tunakutana namkuna weeee akitosheka kila mmoja anashika njia yake.....

Tulienda enda hivo kiaina baadaye akaanza kuleta mambo ya wivu uliovuka mipaka nikampotezea, japo alikuwa chuma Cha maana halafu fundi kwelikweli.....anamwaga maji ova Bomba la Ruvu chini limepasuka shuka chepechepe.

Pesa ikitangulizwa sana mbele ladha ya penzi inapotea.

Una point katika hili.
Wee umetapeliwa
 
Ndo lipi hilo..?
Penzi lenye vikolombwezo vingi vingi ndio tamu,, vikolombwezo hunogesha mahaba/penzi,,vikizidi huvunja Huba lakini vikiwa kwa kipimo cha Huba lenu huimarisha Huba,,pesa ni kimojawapo ya hivyo vikolombwezo,,Nyakati hubadilika,,hubadilisha mazingira na vyote vilivyomo,,utubadilisha pia,,ni jukumu lako kukabiliana nazo au kwenda nazo Kwa akili zaidi ili zisikuathiri kwa matokeo Hasii!!
Ndo lipi hilo..?
 
We jamaa unajua sana kuruka viunzi hadi umempoteza mtumishi mwenzangu 😜

Ni kweli hajapaona pale kwa wajukuu wa George Bush, ila mie nimepaona.

Kama ulikomea kuwanyandua siku ile ile basi Mungu alikusamehe.

Huna dhambi sasa baki na huyo aliyekupenda, tulia na huyo huyo, na mie mie nitakazia hiyo" hongera " ya mama mchungaji.
Ndoa Takatifu June 2024. We na Mama Mchungaji wako mtuombee tufikie lengo letu 🙏🏿
 
Back
Top Bottom