Labda hilo jogoo liwe limenyweshwa ile natural viagra ya stunterHiyo ya kutembea na mtetea zaidi ya mia napinga
[emoji23]Labda hilo jogoo liwe limenyweshwa ile natural viagra ya stunter
Uyu jogoo kweli mbabe amemsoundisha paka mpaka kapewa mzigo! Hatari sana!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Uyu jogoo kweli mbabe amemsoundisha paka mpaka kapewa mzigo! Hatari sana!
Maana pale mubashara paka kaachia mpango mzima![emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Tena Inawezekana na kiuno anakata[emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji779] [emoji779] [emoji779]Maana pale mubashara paka kaachia mpango mzima!
Ha ha ha ha hii kaliUjumbe maridhawa kabisa lakini umesahau kimoja;
Jogoo hamuhongi chochote mtetea iwe wadudu, chakula, au chochote. Bali Jogoo hujitafutia kivyake na mtetea naye hujitafutia kivyake.
SOMO:
Kila mtu ajitegemee anavyoweza. Mambo ya kuhonga ndo upewe mzigo yafikie tamati.
Jogoo ni fundi aisee... Mkali wa haya mambo ni simba yeye na jike wake wanaenda Honeymoon siku 4 mpaka 7 afu mchezo kila baada dk 20Mpo poa wakubwa.
Hakika katika viumbe wanaonivutia katika kufanya mapenzi ni Kuku. Jogoo ni jogoo tuu.
Wapo watu wanaomchukulia jogoo poa kwa kudhani anakojoa mapema lakini nataka nikwambie Jogoo ni hatari Sana.
Kama ukimuangalia jogoo anapotaka kumpanda jike. Lazima amuonyeshee ishara Kama anataka ngono. Kuku jike akishaona ishara hiyo ya jogoo basi huanza kukimbia mbio sio kwa lengo la kukataa bali kuvuta hisia za mapenzi.
Jogoo humkimbiza Mtetea kwa kitambo kidogo mpaka hisia za mapenzi za mtetea zitakapokuwa zimekaribia ndipo mtetea atalegea na jogoo atamdonoa katikati ya mgongo kuongeza nyege za Mtetea kisha atamdonoa Kichwani ili apate Stamina na kumlegeza kabisa Kuku jike.
Mchakato wote huu sio wa kubeza. Ni harakati ambazo Kama jogoo ataruka hatua moja basi kuku jike hataridhika.
Dalili kubwa ya Kuku jike kuridhika na tendo ni kushindwa kuamka Mara baada ya jogoo kutoka mgongoni. Kuku jike hulala kwa sekunde kadhaa kisha kuamka hiyo ni kiashiria kuwa amefika kilele.
Ikiwa mtetea ameweza kuamka hapo hapo basi ni wazi hakufika kileleni.
Wapo watu wanaomchukulia Jogoo Kama kiumbe dhaifu katika mapenzi jambo ambalo si kweli. Bila Shaka jogoo ni miongoni mwa viumbe vinavyoongoza kwa kufanya mapenzi hapa duniani. Kwa utafiti nilioufanya ni kuwa jogoo la kienyeji huweza kutembea na Majike zaidi ya Mara Mia moja kwa siku.
Mbio za jogoo anapomkimbiza Jike zinalinganishwa na mwanaume anayeweza kufanya mapenzi mwanamke. Hisia za kuku kwa ujumla zipo katika kukimbia hivyo kitendo cha jogoo kumpanda mtetea ni kwaajili ya kumwaga tuu.
CHAKUJIFUNZA;
Maandalizi katika mapenzi ni muhimu Sana kwani ukimuandaa vizuri mpenzi wako unaweza kuingiza tuu na kuchomoa mwanamke akamaliza hajazake.
Utafiti Usiorasmi.
Wafugaji wengine watanisaidia
[emoji5] [emoji5] [emoji5] [emoji5] [emoji5]
ha ha haaaaaaUjumbe maridhawa kabisa lakini umesahau kimoja;
Jogoo hamuhongi chochote mtetea iwe wadudu, chakula, au chochote. Bali Jogoo hujitafutia kivyake na mtetea naye hujitafutia kivyake.
SOMO:
Kila mtu ajitegemee anavyoweza. Mambo ya kuhonga ndo upewe mzigo yafikie tamati.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hivi watu hua mnafikiria nini hadi kuandina vitu kama hivi. Nimecheka balaaJogoo bwana ana swagga zake tu
amamuitia tetea vipunje vya mahindi tetea akifika jogoo anaanza sound anashusha bawa moja huku anakwaruza chini kumzunguka tetea anamwambia ukinikubalia nitakujengea nyumba kuanzia hapa mpaka huku huku anasima tena tetea anakuwa hajakubali jogoo anajipinda tena kuchora ramani ya mjengo nitakujengea ya kuanzia hapa hadi huku huku mara mzigo huo kitu ndani ya kitu chali! Beberu la mbuzi naye huwa ananusa kwanza halafu anatazama juu kwa bashasha akisema ewee muumba ukiumba vyote lakini hapa aaah muumba uliumba
Huyu bila shaka , chakula chake walichanganya na dawa ya mmasai
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji38] [emoji38] [emoji38]Uyu jogoo kweli mbabe amemsoundisha paka mpaka kapewa mzigo! Hatari sana!
Hujafuga wewe! Katika ndege "hakuna" mhongaji mzuri kama jogoo. Tizama vizuri utaona anavyoitia matetea chakula Kama kuku jike anavyoitia vifaranga hivi.😀😀😀Ujumbe maridhawa kabisa lakini umesahau kimoja;
Jogoo hamuhongi chochote mtetea iwe wadudu, chakula, au chochote. Bali Jogoo hujitafutia kivyake na mtetea naye hujitafutia kivyake.
SOMO:
Kila mtu ajitegemee anavyoweza. Mambo ya kuhonga ndo upewe mzigo yafikie tamati.