Mapenzi ya Jogoo ni ya kuigwa

Mapenzi ya Jogoo ni ya kuigwa

na pia waambie jogoo huwa anahonga ,.. kabla hajamgonga mtetea huwa anamuitia chakula wakati anakula pale ndiyo anaaaanza kumzungikia na baadae kumkimbiza .. asante kwa somo
Miss chagga nilijua lazima utakuja na koment ya ela wew hatari mama kweli kwako pesa mbele
 
Jogoo bwana ana swagga zake tu
amamuitia tetea vipunje vya mahindi tetea akifika jogoo anaanza sound anashusha bawa moja huku anakwaruza chini kumzunguka tetea anamwambia ukinikubalia nitakujengea nyumba kuanzia hapa mpaka huku huku anasima tena tetea anakuwa hajakubali jogoo anajipinda tena kuchora ramani ya mjengo nitakujengea ya kuanzia hapa hadi huku huku mara mzigo huo kitu ndani ya kitu chali! Beberu la mbuzi naye huwa ananusa kwanza halafu anatazama juu kwa bashasha akisema ewee muumba ukiumba vyote lakini hapa aaah muumba uliumba
 
Jogoo bwana ana swagga zake tu
amamuitia tetea vipunje vya mahindi tetea akifika jogoo anaanza sound anashusha bawa moja huku anakwaruza chini kumzunguka tetea anamwambia ukinikubalia nitakujengea nyumba kuanzia hapa mpaka huku huku anasima tena tetea anakuwa hajakubali jogoo anajipinda tena kuchora ramani ya mjengo nitakujengea ya kuanzia hapa hadi huku huku mara mzigo huo kitu ndani ya kitu chali! Beberu la mbuzi naye huwa ananusa kwanza halafu anatazama juu kwa bashasha akisema ewee muumba ukiumba vyote lakini hapa aaah muumba uliumba
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Hakuna mnyama anayefanya mapenzi kwa ajili ya kustareheka zaidi ya binadamu na nyani...
Over!!
 
Mpo poa wakubwa.

Hakika katika viumbe wanaonivutia katika kufanya mapenzi ni Kuku. Jogoo ni jogoo tuu.

Wapo watu wanaomchukulia jogoo poa kwa kudhani anakojoa mapema lakini nataka nikwambie Jogoo ni hatari Sana.

Kama ukimuangalia jogoo anapotaka kumpanda jike. Lazima amuonyeshee ishara Kama anataka ngono. Kuku jike akishaona ishara hiyo ya jogoo basi huanza kukimbia mbio sio kwa lengo la kukataa bali kuvuta hisia za mapenzi.

Jogoo humkimbiza Mtetea kwa kitambo kidogo mpaka hisia za mapenzi za mtetea zitakapokuwa zimekaribia ndipo mtetea atalegea na jogoo atamdonoa katikati ya mgongo kuongeza nyege za Mtetea kisha atamdonoa Kichwani ili apate Stamina na kumlegeza kabisa Kuku jike.

Mchakato wote huu sio wa kubeza. Ni harakati ambazo Kama jogoo ataruka hatua moja basi kuku jike hataridhika.

Dalili kubwa ya Kuku jike kuridhika na tendo ni kushindwa kuamka Mara baada ya jogoo kutoka mgongoni. Kuku jike hulala kwa sekunde kadhaa kisha kuamka hiyo ni kiashiria kuwa amefika kilele.

Ikiwa mtetea ameweza kuamka hapo hapo basi ni wazi hakufika kileleni.

Wapo watu wanaomchukulia Jogoo Kama kiumbe dhaifu katika mapenzi jambo ambalo si kweli. Bila Shaka jogoo ni miongoni mwa viumbe vinavyoongoza kwa kufanya mapenzi hapa duniani. Kwa utafiti nilioufanya ni kuwa jogoo la kienyeji huweza kutembea na Majike zaidi ya Mara Mia moja kwa siku.

Mbio za jogoo anapomkimbiza Jike zinalinganishwa na mwanaume anayeweza kufanya mapenzi mwanamke. Hisia za kuku kwa ujumla zipo katika kukimbia hivyo kitendo cha jogoo kumpanda mtetea ni kwaajili ya kumwaga tuu.

CHAKUJIFUNZA;
Maandalizi katika mapenzi ni muhimu Sana kwani ukimuandaa vizuri mpenzi wako unaweza kuingiza tuu na kuchomoa mwanamke akamaliza hajazake.

Utafiti Usiorasmi.
Wafugaji wengine watanisaidia
Kitu mbwa bhna ana fanya pushing yenye mvuto ukiwa unaangalia unapta ham kinoma
 
Ujumbe maridhawa kabisa lakini umesahau kimoja;

Jogoo hamuhongi chochote mtetea iwe wadudu, chakula, au chochote. Bali Jogoo hujitafutia kivyake na mtetea naye hujitafutia kivyake.

SOMO:
Kila mtu ajitegemee anavyoweza. Mambo ya kuhonga ndo upewe mzigo yafikie tamati.
Kama huwa unafuatilia huwa anahonga maana atamwta kwa sauti inayoashiria kuna chakula akifka tu....
 
Hakuna mnyama anayefanya mapenzi kwa ajili ya kustareheka zaidi ya binadamu na nyani...
Over!!
Hata jogoo aisee. Labda kwa upande wa tetea sawa, sidhani kama ile mikiki mikiki ya jogoo siku nzima anakuwa anawaza watoto. Hata upande wa mbuzi pia, beberu anachukulia kama starehe.

Hapa wanasayansi inabidi warudi kwenye utafiti, kuna viumbe wengi tu wanapenda kwich kwich kama starehe...
 
Jogoo bwana ana swagga zake tu
amamuitia tetea vipunje vya mahindi tetea akifika jogoo anaanza sound anashusha bawa moja huku anakwaruza chini kumzunguka tetea anamwambia ukinikubalia nitakujengea nyumba kuanzia hapa mpaka huku huku anasima tena tetea anakuwa hajakubali jogoo anajipinda tena kuchora ramani ya mjengo nitakujengea ya kuanzia hapa hadi huku huku mara mzigo huo kitu ndani ya kitu chali! Beberu la mbuzi naye huwa ananusa kwanza halafu anatazama juu kwa bashasha akisema ewee muumba ukiumba vyote lakini hapa aaah muumba uliumba
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Wanyama wote huwa wanajamiana kwa ajili kuzaa tu isipokuwa FISIMAJI NA BINADAMU ndiyo huwa wanafanya mapenzi kwa ajili ya kuzaa na starehe beberu hawezi kumpanda jike bila ya kuingia joto ngo'mbe mbwa nao vile vile jogoo hawezi kumpanda jike yeyote bila ya kuwa tetea na jike akikua utamsikia tu anaimbia kihibdi teeeeeteeeettteeeteeeetkooooookeeeereeeyeee jogoo anajua tunda limeiva
 
Ujumbe maridhawa kabisa lakini umesahau kimoja;

Jogoo hamuhongi chochote mtetea iwe wadudu, chakula, au chochote. Bali Jogoo hujitafutia kivyake na mtetea naye hujitafutia kivyake.

SOMO:
Kila mtu ajitegemee anavyoweza. Mambo ya kuhonga ndo upewe mzigo yafikie tamati.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji115] [emoji115] [emoji125] [emoji125] [emoji125] yani [HASHTAG]#compact[/HASHTAG] # mmmh sikuwezi...
 
Tena hamna kiumbe kinahonga kama jogoo. Akiona vipunje vya mahindi au karanga utaskia koh koh temba wanakuja....
[emoji23] [emoji23] [emoji23] wambiee hao mabahili
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji115] [emoji115] [emoji125] [emoji125] [emoji125] yani [HASHTAG]#compact[/HASHTAG] # mmmh sikuwezi...
Jovitha huniwezi kwa lipi mpendwa? Mbona mimi wa kawaida tu? Hahaaha
 
Mpo poa wakubwa.

Hakika katika viumbe wanaonivutia katika kufanya mapenzi ni Kuku. Jogoo ni jogoo tuu.

Wapo watu wanaomchukulia jogoo poa kwa kudhani anakojoa mapema lakini nataka nikwambie Jogoo ni hatari Sana.

Kama ukimuangalia jogoo anapotaka kumpanda jike. Lazima amuonyeshee ishara Kama anataka ngono. Kuku jike akishaona ishara hiyo ya jogoo basi huanza kukimbia mbio sio kwa lengo la kukataa bali kuvuta hisia za mapenzi.

Jogoo humkimbiza Mtetea kwa kitambo kidogo mpaka hisia za mapenzi za mtetea zitakapokuwa zimekaribia ndipo mtetea atalegea na jogoo atamdonoa katikati ya mgongo kuongeza nyege za Mtetea kisha atamdonoa Kichwani ili apate Stamina na kumlegeza kabisa Kuku jike.

Mchakato wote huu sio wa kubeza. Ni harakati ambazo Kama jogoo ataruka hatua moja basi kuku jike hataridhika.

Dalili kubwa ya Kuku jike kuridhika na tendo ni kushindwa kuamka Mara baada ya jogoo kutoka mgongoni. Kuku jike hulala kwa sekunde kadhaa kisha kuamka hiyo ni kiashiria kuwa amefika kilele.

Ikiwa mtetea ameweza kuamka hapo hapo basi ni wazi hakufika kileleni.

Wapo watu wanaomchukulia Jogoo Kama kiumbe dhaifu katika mapenzi jambo ambalo si kweli. Bila Shaka jogoo ni miongoni mwa viumbe vinavyoongoza kwa kufanya mapenzi hapa duniani. Kwa utafiti nilioufanya ni kuwa jogoo la kienyeji huweza kutembea na Majike zaidi ya Mara Mia moja kwa siku.

Mbio za jogoo anapomkimbiza Jike zinalinganishwa na mwanaume anayeweza kufanya mapenzi mwanamke. Hisia za kuku kwa ujumla zipo katika kukimbia hivyo kitendo cha jogoo kumpanda mtetea ni kwaajili ya kumwaga tuu.

CHAKUJIFUNZA;
Maandalizi katika mapenzi ni muhimu Sana kwani ukimuandaa vizuri mpenzi wako unaweza kuingiza tuu na kuchomoa mwanamke akamaliza hajazake.

Utafiti Usiorasmi.
Wafugaji wengine watanisaidia
tapatalk_jpeg_1492843735134.jpg
 
Ujumbe maridhawa kabisa lakini umesahau kimoja;

Jogoo hamuhongi chochote mtetea iwe wadudu, chakula, au chochote. Bali Jogoo hujitafutia kivyake na mtetea naye hujitafutia kivyake.

SOMO:
Kila mtu ajitegemee anavyoweza. Mambo ya kuhonga ndo upewe mzigo yafikie tamati.
Somo zuri kuhonga ni kiashiria kuwa hujiamini na hujikubali ulivyo na kuona, inamaana kwamba huna ushawishi zaidi ya ushawishi wa pesa.
 
Back
Top Bottom