yuppie boy JF-Expert Member Joined Aug 24, 2011 Posts 213 Reaction score 49 Mar 24, 2012 #2 mh! Hayo kweli mapenzi ya dhati
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Mar 24, 2012 #3 Huyo jamaa kaula wa chuya kwa uvivu wa kupembua.
Ndibalema JF-Expert Member Joined Apr 26, 2008 Posts 10,955 Reaction score 4,663 Mar 25, 2012 #4 Hao wakiwa kwenye 6x6 wanakuwa na urefu unaolingana.
Abdulhalim Platinum Member Joined Jul 20, 2007 Posts 17,216 Reaction score 3,126 Mar 25, 2012 #5 Koba yuko wapi, naskiaga eti hizi ndio staili za mademu wa makaratasi.. Nways, napendaga women on high boots, lakini sio kaa hili jidubwana kiukweli.
Koba yuko wapi, naskiaga eti hizi ndio staili za mademu wa makaratasi.. Nways, napendaga women on high boots, lakini sio kaa hili jidubwana kiukweli.
K Kamzuzu Member Joined Mar 15, 2012 Posts 37 Reaction score 4 Mar 25, 2012 #6 Umaga versus mbeba zege labda amelazimishwa
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Mar 25, 2012 #7 Mapenzi hayana urefu wala unene the matter is true love
RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member Joined Jan 2, 2012 Posts 883 Reaction score 169 Mar 26, 2012 #8 Nadhani huyu atakuwa mbeba box; kajitoa muhanga kumuoa huyu great Khalii ili apate uraia
driller JF-Expert Member Joined Aug 25, 2011 Posts 1,116 Reaction score 246 Mar 26, 2012 #9 dah teh teh teeeh asee huyu jamaa amepata kazi nzito hapo hiyo ni hatari kweli kweli yani atajuta akiwa mzee....
dah teh teh teeeh asee huyu jamaa amepata kazi nzito hapo hiyo ni hatari kweli kweli yani atajuta akiwa mzee....
Ndallo JF-Expert Member Joined Oct 1, 2010 Posts 7,621 Reaction score 4,312 Mar 26, 2012 #10 kwenye 6x6 watu wafupi kama huyo jamaa huwa wanakuaga wadogo kama TENESI!
Katani Member Joined Jan 23, 2012 Posts 30 Reaction score 2 Mar 26, 2012 #11 Mmm..! Kwel mapezi ayachagui.
Mzee Platinum Member Joined Feb 2, 2011 Posts 13,620 Reaction score 5,868 Mar 26, 2012 #12 real love, no definition.