Kwenye mapenzi

Kwenye mapenzi

min -me

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2022
Posts
61,545
Reaction score
178,446
Ukiachana na matapeli na mafisadi wa mahusiano, halafu kuna sisi tunapendwa kwa mapenzi ya dhati 😅😅 yaani tunazingua na pombe zetu ila ni ba mtu kwa mamsi wa ndoto zako😆.


Kabla ya kutaka kwenda mbinguni ebu jifahamu kwanza kama unajitambua bwashee 🤔
 
Ukiachana na matapeli na mafisadi wa mahusiano, halafu kuna sisi tunapendwa kwa mapenzi ya dhati 😅😅 yaani tunazingua na pombe zetu ila ni ba mtu kwa mamsi wa ndoto zako😆.


Kabla ya kutaka kwenda mbinguni ebu jifahamu kwanza kama unajitambua bwashee 🤔
Screenshot_20260616-034432.png
 
Haya mwenetu!!
Hata wale waliopigana risasi, wengine kuchomana na gunia za mkaa nao pia walisema hivyo hivyo....

Moyo wa mtu ni kiza kinene!!
20250425_124430.jpg
 
Ngoja nilewe kwanza kisha niusome huu uzi tena,huenda nikauelewa,

Kuuelewa uzi uliokuja kwa hisani ya Bia,ni lazima ulewe kwanza ndio uuelewe.
 
Back
Top Bottom