Usiombe tena ushauri humu jf kwa maana hujui hata la kuombea ushauri. Ati, tukushauri uachane na mumeo uende kuolewa na mchepuko!! Jamani, hivi dunia hii imejaa nini? Hawa nao ni watu?
Hivi huoni hata aibu kusema kuwa unataka kuisaliti ndoa yako tena yenye matunda ya mtoto, ukakimbilie kwa mpuuzi aliye kusahau miaka mpaka ukajiona unazeekea nyumbani kwa wazazi.
Mungu akakuletea aliye wako, akakuchukua, akakuwowa, leo ukasimame mlangoni kwake umwambie naondoka naenda kuolewa na mchepuko wangu. Hata kama hana mguu wa kuku, nadhani mwiko unaosongea ugali unakutosha weye.
Yaani umeniudhiiiii mpaka natetemeka. Bahati yako sikujui, ningekufikicha masikio mpaka akili zikurudie.
Tulia kwa mumeo, hilo limchepuko linakutaka papuchi tu si kingine. Limekuona mserembuo tu, kuoshea rungu lake bure bila gharama kwani sidhani hata umewahi kuogea hapo kwake bali unaendaga kuogea kwa mumeo baada ya kuloweshwa. Pu.mbaavuuuu.