mapenzi popote tu kama mnapendana

mapenzi popote tu kama mnapendana

Huyu mwanamke ndo yule mbunge kutoka viti maalum?,ambaye mwenyekiti aliomba asafiri nae Dubai?..
 
huyo binti anatazama kwa hisia namna wazazi wanavyong'atana midomo...
 
Huyo wa kiume mkubwa mbona simuonangi kwenye maandamano? Au maandamano ni kwa wavaa magunia tu?
Thubutu,watoto wake washiriki maandamano?,wanaoshiriki hayo makitu ni mbugirambugira pekee...
 
Pambafu zenu, maisha binafsi! Mbona picha za mama zenu tukichepuka nao hatujaziweka!
 
Pamoja na kwamba upande wa pili kisiasa si ufagilii lakini huku kwetu mapenzi motomoto ni chumbani. Pengine mheshimiwa kuna ujumbe anaufikisha mahali.
 
Si kuna uzushi ulipita hapa kuwa ameachana na mke wake ambae binti wa Mzee Mtei, au hii ni picha ya kabla ya kuachana!
 
Mbona mama hamkumbatii km wengine, amejikunja km anaogopa, ila dah! ki binti kina kadomo kazuri hako! angalia alivo binua lips! sijui kitanifuata in box kwa hisia? ngoja nijaribu!
 
Huyo wa kiume mkubwa mbona simuonangi kwenye maandamano? Au maandamano ni kwa wavaa magunia tu?
Hivi unajua Arnold Schwarzenegger na mkewe walikuwa itikadi tofauti za vyama? Au Dr slaa na mkewe unajua walikuwa wawakilishi wa wananchi kwa vyama tofauti?
 
Back
Top Bottom