Huduma kabla ya malipo, au huduma baada ya malipo?Habari wakuu naunga bando za Vodacom unlimited popote ulipo
View attachment 3677691
VIGEZO
1. Pesa ya kifurushi chako
2. Laini ya Vodacom ya kuwezesha kifurushi
3.Namba ya mawasiliano ya Vodacom
4.Imei ya kifaa chako(Router)
Huduma hii nakuhudumia ukiwa popote
0765 991 551
Sipokei malipo mimi nakutengenezea tu account unalipa mwenyewe.Huduma kabla ya malipo, au huduma baada ya malipo?
Ni vizuri una kifaa na utalipia mwenyewe lakini hadi nifanye registration kwanza kisha ndio unalipia wewe mwenyewe na hutumi pesa kwa mtuKuna tofauti gani nikiweka salio niunge mwenyewe kwakuwa tayari nina kifaa?
Sasa wewe nakulipaje, au unajitolea bure?Sipokei malipo mimi nakutengenezea tu account unalipa mwenyewe.
Kumbuka ili upate bando unalipia kwanza wewe mwenyewe
Nibipu 0765 991 551 nikupigie nikuelekezeKichwa changu kigumu sana kuelewa.
Hicho cha 115,000 hakipo kwa sasa ni 100,000Kazi nzuri.naomba kuuliza kike cha 10Mbps 10 kwa 115,000 hakipo siku hizi.
Currently natumia cha 60k 10mbs lakini ni taka taka aisee kina load balaa.
Je hicho cha 70k uhakika?
Mtandao gani?Yani bado mpo kwenye 10Mbps kwa 70K?
Mnachekesha nyie!
Huku kwingine 70K tunapewa 25Mbps.
100K tunapata 40Mbps.
ImenishangazaYani bado mpo kwenye 10Mbps kwa 70K?
Mnachekesha nyie!
Huku kwingine 70K tunapewa 25Mbps.
100K tunapata 40Mbps.
Mitandao almost yote.Mtandao gani?
Unatumia kifaa gani cha wifiKazi nzuri.naomba kuuliza kike cha 10Mbps 10 kwa 115,000 hakipo siku hizi.
Currently natumia cha 60k 10mbs lakini ni taka taka aisee kina load balaa.
Je hicho cha 70k uhakika?
Natumia voda na tigo, kwa 100k napata mbps 20 tuMitandao almost yote.
Ila mimi natumia Airtel.