Mapenzi ni sawa na umeme wa Tanesco

kinyangesi

JF-Expert Member
Jul 15, 2012
247
225
Mapenzi ya Kibongo sawa na umeme wa Tanesco. Muda wowote yanakatika, unatakiwa uwe na Kijenereta kidogo pembeni, ukifanya Bwiii.

Na wewe unawasha mwaaaah.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
148,549
2,000
Mapenzi ya Kibongo sawa na umeme wa Tanesco. Muda wowote yanakatika, unatakiwa uwe na Kijenereta kidogo pembeni, ukifanya Bwiii.

Na wewe unawasha mwaaaah.

hivi kwanini mapenzi ya kibongo yanaonewa kiasi hiki? bongo kuna mapenzi ya kweli tena ya staha, waulizeni waliokimbilia kudate nje ya bongo watawaambieni, wengi walichemka...!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom