Mapenzi basi!


B

Bhavick

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
314
Likes
1
Points
0
B

Bhavick

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
314 1 0
Yanausumbua na kutesa moyo wangu kila kukicha,NIMPENDAYE CMUONI, nasema mapenzi na mimi basi tena BASI!
 
ZENTEL

ZENTEL

Member
Joined
Sep 16, 2011
Messages
30
Likes
0
Points
0
ZENTEL

ZENTEL

Member
Joined Sep 16, 2011
30 0 0
Raha ya mapenzi we ndo upendwe, asilimia kubwa ya watu wapo na wapenzi wasio wapenda kwa dhati, unaempenda kwa dhati na ye kuna mtu anampenda kwa dhati pole sana
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
18
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 18 135
Hiyo ndio maana halisi ya mapenzi...........
 
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined
May 12, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined May 12, 2010
192 0 0
pole sana ndugu yangu ndo maisha yalivyo,mapenzi yanatesa kuliko kitu chochote unajikuta huwezi kufanya kitu yamenikuta hata mimi najua hali uliyonayo pole
 
S

shalis

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
272
Likes
3
Points
0
S

shalis

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
272 3 0
Yanausumbua na kutesa moyo wangu kila kukicha,NIMPENDAYE CMUONI, nasema mapenzi na mimi basi tena BASI!
mmh pole sana yaonekana umekata tamaa na kuhis kuwa
huwezi kuendelea
animi leo nakwambia the one and only for you bado yupo its matter
of time tu na mtakutana na hapo
kinywa chako kitanena mazuri tu juu ya neno mapenzi....

pole sana jipe moyo kwan wakati umekaribia..
uonapo giza totoro basi
ujue dhahili kuwa asubuhi haipo mbaliiiiiiiiiiiii
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,886
Likes
85
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,886 85 145
Kuna aja ya watu kujua kwanini unaingia ktk mapenzi kabla hujajua sababu itakayokutoa ktk mapenzi.
 
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined
May 12, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined May 12, 2010
192 0 0
mmh pole sana yaonekana umekata tamaa na kuhis kuwa
huwezi kuendelea
animi leo nakwambia the one and only for you bado yupo its matter
of time tu na mtakutana na hapo
kinywa chako kitanena mazuri tu juu ya neno mapenzi....

pole sana jipe moyo kwan wakati umekaribia..
uonapo giza totoro basi
ujue dhahili kuwa asubuhi haipo mbaliiiiiiiiiiiii
angalau umenipa hata mimi moyo
 
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,157
Likes
203
Points
160
Age
39
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,157 203 160
Hayo ndo yanaoitwa maloveeee ayana tafsiri unayempenda akupendi,akupendae umpendi,basi inakua burudani sana tu kama siyo mateso ya roho,ila jikaze ipo cku atakuja wa ukweli nawe pia utaona uyu ndo nliyokua namsubiri kwa mda wote.
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,876
Likes
107
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,876 107 135
Mpaka leo sielewi maana ya kupenda, kote nilikodhan nimependa niliangukia pua, kwa sasa hata msichana akinambia ananipenda namuona anaigiza tu.
 
B

Bhavick

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
314
Likes
1
Points
0
B

Bhavick

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
314 1 0
mmh pole sana yaonekana umekata tamaa na kuhis kuwa
huwezi kuendelea
animi leo nakwambia the one and only for you bado yupo its matter
of time tu na mtakutana na hapo
kinywa chako kitanena mazuri tu juu ya neno mapenzi....

pole sana jipe moyo kwan wakati umekaribia..
uonapo giza totoro basi
ujue dhahili kuwa asubuhi haipo mbaliiiiiiiiiiiii
asante kwa kunitia moyo,lakini..........
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
47
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 47 0
Usiidhulumu nafsi yako, jipe nafasi yupo akupendae kwa dhati na atakuja kwa wakati ule Mungu amekupangia!
 
S

Son of Alaska

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2008
Messages
2,813
Likes
125
Points
0
S

Son of Alaska

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2008
2,813 125 0
DONT worry in the future kutakuwa hamna mapenzi
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
314
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 314 180
Mpaka leo sielewi maana ya kupenda, kote nilikodhan nimependa niliangukia pua, kwa sasa hata msichana akinambia ananipenda namuona anaigiza tu.
Sometime wanawake wanawapenda wanaume chakaramu mkuu. Usidhani kupigiapigia simu ndiyo issue. Ishi nae kijeshi jeshi kidogo ndio huwa wanapendaga mara chachechache
 

Forum statistics

Threads 1,249,771
Members 481,045
Posts 29,711,151