Kaka maasai
Senior Member
- Jul 26, 2026
- 108
- 275
Jifanye hujui kama yako.ukipenda usitoe moyo wako kwa mapenzi.yakizingua na pia nawe usiumie.usiweke iman kwa mapenz eka iman kwa maisha jipende usijitese kisa mapenzi.
Kuweka Imani Kwa MunguJifanye hujui kama yako.ukipenda usitoe moyo wako kwa mapenzi.yakizingua na pia nawe usiumie.usiweke iman kwa mapenz eka iman kwa maisha jipende usijitese kisa mapenzi.
mbona unanitisha niko kwenye penzi jipya.Jifanye hujui kama yako.ukipenda usitoe moyo wako kwa mapenzi.yakizingua na pia nawe usiumie.usiweke iman kwa mapenz eka iman kwa maisha jipende usijitese kisa mapenzi.