Mapenzi bana Yaache kama Yalivyo!


Mkweli77

Mkweli77

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2013
Messages
1,025
Likes
376
Points
180
Mkweli77

Mkweli77

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2013
1,025 376 180
Yaani MATATIZO YANGU Ya Mahusiano ni sawa tu na Diamond. Kwasababu mpaka sasa sijui hataa NIMPENDE NANI coz hapa nilipo usinione hivi kwani mwenzako NALIA NA MENGI yaani nimevurugwa hadi
NATAKA KULEWA naona hiyo ndyo njia ya kuondoa
MAWAZO kwani hapo ndipo nitakuwa nimeutuliza MOYO WANGU Mungu akipenda wangu nitampata KESHO au kama hapo kwa jirani zako "UKIMWONA" yupo ambaye atayenifaa bac nakuomba nenda "KAMWAMBIE" na huyo ndiyo atakuwa
MY NUMBER ONE
 
PLL

PLL

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
882
Likes
9
Points
35
Age
33
PLL

PLL

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
882 9 35
Heaven on desert?
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,804
Likes
4,224
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,804 4,224 280
Kama hiyo 77 kwenye username yako inauhusiano na mwaka wako wa kuzaliwa basi utakuwa unamatatizo makubwa.

Vinginevyo, ubunifu mzuri.
 
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
3,071
Likes
20
Points
135
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
3,071 20 135
izi mambo nakumbuka form one wakati unaunganisha nyimbo zote katika album ya celine dion! But ulivoleta it aint funny at all. Sijuw wengine...so childish kind of!
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
Umejitahidi hongera
 

Forum statistics

Threads 1,251,958
Members 481,948
Posts 29,791,579