Mapato na Matumizi ya Rambirambi ya Marehemu - Ngwea


KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,229
Likes
4,623
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,229 4,623 280
Tulihamasishwa sana kuchangia mpaka ile namba ya tigo ikawa inagoma kupokea masalio kwa kujaa.
Marehem kishazikwa, sasa tunaomba mchanganuo wenye ushahidi wa mapato na matumizi.
Ni hayo tu.
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,953
Likes
2,544
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,953 2,544 280
Kuna msemo unasema ''kufa kufaana''nafikiri umeusahahu kaka,mara hii mumeshahau yaliyotokea kwenye msiba wa Kanumba?binadamu ni walewale kaka,hayo mapato na matumizi sahau,hicho ulichochangia ni kamavile ''kilichoenda kwa mganga.....''
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,229
Likes
4,623
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,229 4,623 280
Kuna msemo unasema ''kufa kufaana''nafikiri umeusahahu kaka,mara hii mumeshahau yaliyotokea kwenye msiba wa Kanumba?binadamu ni walewale kaka,hayo mapato na matumizi sahau,hicho ulichochangia ni kamavile ''kilichoenda kwa mganga.....''
Ka ni ivo mkuu si kuna uwezekano hiyo kamati ikawa inajipendekeza kupata tenda za misiba mikuu au kuweka mizengwe ili wawe wanapata wao tu!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,792
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,792 280
Hivi rais hakutoa rambirambi? Au yeye anapenda movie tu, mitungi na mikasi nehi nehi papaa?
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Una maswali mengi, kwani we ni polisi?

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
T

tongi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2012
Messages
452
Likes
14
Points
35
T

tongi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2012
452 14 35
Pesa za rambirambi hazihitaji audit au kutolea taarifa, hulazimishwi kutoa au ungeunda kamati yako ya mazishi zitumwe kwako, tulete nyuzi zenye mashiko
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,513
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,513 280
hata hivyo maandalizi ya huyu dogo yamekuwa mazuri
hadi wanazika huko moro naona kama hakuna longo longo nyingi
kamati imejitahidi sana.
 

Forum statistics

Threads 1,273,250
Members 490,339
Posts 30,475,337