Maoni... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maoni...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Dec 17, 2008.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160

    ...mmoja wapo hapo anastahiki lawama zote, yupi kati ya hao? ...kwanini?
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2008
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Wa kati ndo wa kulaumiwa kwa sababu anaonekana hayuko makini kumchunga/kucheki usalama wa demu wake. Hivyo hata usalama wa demu upo hatarini iwapo litatokea jambo lolote baya.
     
  3. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 986
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Inawezekana hao wote ni hubbies wake. Pengine hapo ni moja ya nchi zinazoruhusu mke kuwa na mume zaidi ya mmoja...
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,597
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Rafiki mkia wa fisi ukishiriki atakufilisi
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    ...:D ha ha ha, nimeukumbuka ule wimbo wa DDC enzi zile," bibi mbelee, bwana nyumaa,....kama kumbikumbi!"

    kwahiyo inabidi jamaa awe, "...shingo feni", au?

    Ahsante Ndugu.
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    >>>:D ...ahsante kaka, duh, Rafiki kama fisi, "anasubiria mkono uanguke aondoke nao!" ...funzo hilo!
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,597
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  8. M

    Mtarajiwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mtoto wa kike ndiye anapaswa kulaumiwa kwa kuwachanganya washkaji!!
     
  9. Typical

    Typical JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mtoto wa kike ndo wa kulaumiwa hapo,anamzunguka mshikaji wake hapo hapo.hiyo ni soo!!!
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    :)...kwahiyo 'mshikaji' anavyoonekana amemkamata mkono bibie halaumiki kumzunguka mshikaji wake?

    ...huenda msichana hajatambua aliyemshika mkono sio mpenziwe?
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2017
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,048
    Trophy Points: 280
    KAZI iko
     
  12. teledam

    teledam JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2017
    Joined: Mar 6, 2017
    Messages: 368
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 80
    Iko wapi hiyo kazi
     
Loading...