Ni mdudu Gani una historia yake na usingependa ijurudie tena😂

Ni mdudu Gani una historia yake na usingependa ijurudie tena😂

Joshua Mbezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2024
Posts
1,994
Reaction score
4,445
Kuna wadudu wafuatao wakikukamata wanakunyoosha kweli kweli je umewahi kukumbana na yupi kati ya Hawa?

Chawa,
Viroboto
Kunguni
Funza/vitekenya

Kwa upande wangu Nina historia ya kunguni kipindi nipo o level aisee hao viumbe ni balaa wale tuliopitia maisha ya kukaa hostel nadhan tunafahamu muziki wa hao wadudu 😂

Wadudu hao walipelekea Hadi wakati wa likizo nikifika nyumbn lazma kwanza nipewe nguo nikabadilishie nje bafun kabla ya kuingia🙌

Vipi wewe mwenzangu una kumbukumbu ya mdudu yupi?
 
Kuna wadudu wafuatao wakikukamata wanakunyoosha kweli kweli je umewahi kukumbana na yupi kati ya Hawa?
Chawa,
Viroboto
Kunguni
Funza/vitekenya
Kwa upande wangu Nina historia ya kunguni kipindi nipo o level aisee hao viumbe ni balaa wale tuliopitia maisha ya kukaa hostel nadhan tunafahamu muziki wa hao wadudu 😂

Wadudu hao walipelekea Hadi wakati wa likizo nikifika nyumbn lazma kwanza nipewe nguo nikabadilishie nje bafun kabla ya kuingia🙌

Vipi ww mwenzangu una kumbukumbu ya mdudu yupi?
Mlikuwa wachafu tu.Mimi nimeishi bweni na sikuwahi kumiliki hao majambazi.Watu wachafu lazima mmiliki wanyama aina hiyo.
 
Kuna wale wanatoboa mbao niliwahi kupuliza shimo lake nimtoe akaning'ata mdomo. Aisee mdomo ulivimba karibu wiki nzima na kichwa kiliuma kama kinapasuka. Sintosahau
 
kuna wadudu wnaitwa chavichavi aisee waliwai kunifanya kitu mbaya. nakumbuka tulikua tunatoka kuwinda njiani kuna sehemu kulikua na mti mdogo mfupi mfupi huo mti ulikua na dondora ama nyigu wa kutosha. sasa nilikua na mchezo wa kuwatega wenzangu pindi wanapojisahau. nilikua navizia tukiwa tumefika kwenye ule mti nawasimamisha kidogo nawaongelesha maongezi ya kuwazubaisha kidogo alafu nakamata matawi kadhaa ya mti natikisa kwa nguvu kisha mimi natoka speed ya atari nikiwaacha nyuma jamaa zangu wakipigwa na mashambulizi ya atari na kutoka manundu kwangu ilikua ni burudani safi sana. lakini siku iyo nazani mungu aliamua kuniazibu kutokana na kitendo changu cha kikatili. kumbe wale ndondola ama nyigu walikua tayari wameshaama kwenye ule mti na wameamia wageni wengine ambao ni chavichavi ama washa washa wale wadogo wadogo kwaiyo baada ya mimi kutikisa matawi ya ule mti kama kawaida yangu nilifanya wadudu kuniangukia mwili mzima. sasa nikiwa mbali nikawa najiuliza leo vipi mbona jamaa awajapata kashikashi yeyote doo kumbe sikujua kashikashi ipo kichwani kwangu na kwenye nguo zangu. jama zangu baada ya kunifikia ndio mmoja akaniambia aisee mbona umejawa na wadudu. na apo ndipo balaa lilipoanzia nilianza kuvua nguo moja moja lakini tayari nilikua nimeshachelewa nilianza kuwashwa mwili mzima nikaanza kukimbia uchi kama kichaa kuelekea nyumbani sikumbuki ata nilifikaje fikaje nyumbani kwakua akili yote ilikua imebez kwenye kujikuna ila nilivofika nyumbani huduma ya kwanza nilipakwa majivu mwili mzima adi nikawa kama msukule na nilishinda ndani uchi wiki nzima
 
Kuna wale wanatoboa mbao niliwahi kupuliza shimo lake nimtoe akaning'ata mdomo. Aisee mdomo ulivimba karibu wiki nzima na kichwa kiliuma kama kinapasuka. Sintosahau
mkuu umenikumbusha kipindi tupo wadogo tulikuwa na tabia ya kuwatoa kwenye shimo them tunawaweka kwenye ganda la kibeliti wakiwa wanalia mle tunacheza tunasema redio washawahi ninga'ta kichwan kichwa kiliniuma aseee!
 
kuna wadudu wnaitwa chavichavi aisee waliwai kunifanya kitu mbaya. nakumbuka tulikua tunatoka kuwinda njiani kuna sehemu kulikua na mti mdogo mfupi mfupi huo mti ulikua na dondora ama nyigu wa kutosha. sasa nilikua na mchezo wa kuwatega wenzangu pindi wanapojisahau. nilikua navizia tukiwa tumefika kwenye ule mti nawasimamisha kidogo nawaongelesha maongezi ya kuwazubaisha kidogo alafu nakamata matawi kadhaa ya mti natikisa kwa nguvu kisha mimi natoka speed ya atari nikiwaacha nyuma jamaa zangu wakipigwa na mashambulizi ya atari na kutoka manundu kwangu ilikua ni burudani safi sana. lakini siku iyo nazani mungu aliamua kuniazibu kutokana na kitendo changu cha kikatili. kumbe wale ndondola ama nyigu walikua tayari wameshaama kwenye ule mti na wameamia wageni wengine ambao ni chavichavi ama washa washa wale wadogo wadogo kwaiyo baada ya mimi kutikisa matawi ya ule mti kama kawaida yangu nilifanya wadudu kuniangukia mwili mzima. sasa nikiwa mbali nikawa najiuliza leo vipi mbona jamaa awajapata kashikashi yeyote doo kumbe sikujua kashikashi ipo kichwani kwangu na kwenye nguo zangu. jama zangu baada ya kunifikia ndio mmoja akaniambia aisee mbona umejawa na wadudu. na apo ndipo balaa lilipoanzia nilianza kuvua nguo moja moja lakini tayari nilikua nimeshachelewa nilianza kuwashwa mwili mzima nikaanza kukimbia uchi kama kichaa kuelekea nyumbani sikumbuki ata nilifikaje fikaje nyumbani kwakua akili yote ilikua imebez kwenye kujikuna ila nilivofika nyumbani huduma ya kwanza nilipakwa majivu mwili mzima adi nikawa kama msukule na nilishinda ndani uchi wiki nzima
Na kiranga chote komo!! 😀😀😀
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom