Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maoni kwa udsm

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MESAYA, Feb 11, 2012.

  1. MESAYA

    MESAYA Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jaribu kupitia nakala hii inayoainisha baadhi ya mambo ambayo kama yatafanywa ndani ya udsm, migomo itakoma.
     
  2. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 871
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    Tafakuri ni nzuri lakini c kwamba wewe ndo wa kwanza kuwashauri wataitupa tu hiyodocument.. Huwa hawafuati ushauri mzuri hawa jamaa wao hufuata ushauri mbaya wa kikwete weledi ......matatizo mengi husababishwa na utawala wenyewe kama fedha ya project za finalist hutakiwa kutolewa mwanzo wa semister lakini wamekuja kutoa siku ya mwisho ya kufunga chuo , huwa hawajifunzi kutokana na makosa
     
  3. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,441
    Likes Received: 866
    Trophy Points: 280
    Acha ngonjera za kishule hapa, toa summary!
     
  4. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 611
    Trophy Points: 280
    Hawa si huwa wanagoma ili waongezwe posho? Nadhani dawa ni kufuta posho zote .. za wabunge, wanafunzi, madaktari, nk
     
  5. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,210
    Likes Received: 493
    Trophy Points: 180
    Wengine hata hizo za project tumeambiwa tuvute subira hadi 2nd semester ....
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,900
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    afu wawe wanakula kwako au?
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,538
    Likes Received: 1,256
    Trophy Points: 280
    semester ijayo sio zamu yetu kugoma,ni zamu yao UDOM..kwahiyo hayo mapendekezo yatawafaa sana hao vijana.
     
Loading...