Manzese kimenuka asubuhi ya leo.

Manzese kimenuka asubuhi ya leo.

STRABAG wana Tangazo la kusema WE ARE BUILDING FOR YOU
 
Tuliwai kumwambia Masulupwete katika uzi wake Strabag ni janga jingine kwamba:
...Ukijipa nafasi kutaka kujua nani anapaswa kufanya yale yanayowakwamisha na kuwasababisha kutofanya kazi katika siku na muda waliopanga utagundua siyo wao bali Mteja wao. ...
Nadhani leo akisoma hapa atapata jibu:
...Mkandarasi wa ujenzi wa barabara ya Morogoro STRABAG aliamua kusimama kujenga eneo hili maarufu la Manzese kwa sababu za kiusalama. Kwani wafanyabiashara walivamia eneo lote la ujenzi na kukata vizuizi vilivyowekwa.Ili hali wakijua hakuna wa kuwachukulia hatua. Mahindi yanachomwa katikati ya barabara nk ...:kev:
 
Nawapongeza wanaManzese na hasa wafanyabiashara ndogo ndogo waliokuwa wakifanya biashara maeneo yasiyotakiwa kwa kuondoka salama bila madhara yoyote kutokea toka kwa polisi au wanaManzese wenyewe. Hebu tuwe na subira ili tuweze kuona matokeo ya mradi huo wa ujenzi wa barabara. Kwani kwa kutokufanya hivyo yanaweza kutokea aliyoyaamuru mtoto wa mkulima,"Wapigwe tu,tumechoka."
 
Obama akiondoka watarudi, operation zetu hazina strategy wala mission wala mission
 
Back
Top Bottom